Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 52 m2 248,08 triệu/m2
      Mặt phố hiếm nhà bán - KD sầm uất - vỉa hè rộng - trung tâm phố cổ Hà Đông - cực vip - thông số vàng.- Mô tả:Nhà mình bán ở vị trí cực đẹp, đối diện chi cục...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      DT rộng - nở hậu - 3 thoáng vĩnh viễn - yên tĩnh - tặng đầy đủ nội thất đẹp.Chủ nhân xây dựng căn nhà này với tâm huyết và chắc chắn, tạo ra không gian...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Tại con ngõ Yên Bình Cầu Giấy, bỗng một ngôi nhà đẹp lô góc nổi bật giữa những ngôi nhà khác. Những người qua đường không thể không chú ý đến ngôi nhà...
      Ngõ Yên Bình, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm mặt ngõ KD sầm uất, oto tránh 52m2*5 tầng * MT 4.2m giá 12.3 tỉ. call ngay 0981 331 ***- Bán nhà mặt ngõ KD siêu sầm uất, oto tránh...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 52 m2 286,54 triệu/m2
      Quá Hiếm nhà để xe oto tránh trung tâm Cầu Giấy, KD sầm uất, chủ thiện chí, liên hệ ngay em Hùng 0386 009 *** biết thêm thông tin nhé.Vị trí: Trung tâm...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phố Chùa Bộc - Khương Thượng - Đống Đa, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 60 m2 182,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tam Khương. Chùa Bộc, Q. Đống Đa.Cách mặt phố 10m. Đi nhiều hướng vào nhà đc. Chùa Bộc hay Tam Khương đều vào đc.Gia đình rất thành đạt,...
      Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 12 tỷ

      12 tỷ 83 m2 144,58 triệu/m2
      Bán nhà c4 như hiện trạng xây trên DT 83 mét vuông, có tận dụng vừa ở vừa làm kho hàng thoải mái, ai không thích có thể đập đi xây tòa nhà VP hoặc...
      Ngõ 256, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 81 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Quán - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 81 m2 148,15 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà căn hộ chung cư mini cho thuê ngay ga tàu điện Văn Quán, Q. Hà Đông.- DT 81 mét vuông MT gần 7m. Nhà xây mới 7 tầng thang máy thiết...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2 tại Đường Đỗ Đức Dục - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán tòa căn hộ chung cư mini Đỗ Đức Dục - Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, Keangnam, Marriot, Trung tâm Hội Nghị Quốc Gia.DT...
      Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 59 m2 296,62 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ - lô góc - ôtô đỗ cửa vào nhà - KD cà phê, ăn uống sầm uất ngày đêm - bìa đỏ chính chủ - quy hoạch ổn định - 59 mét vuông - MT 4,2m -...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 113 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 113 m2 163,72 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nằm giữa ba đường Lê Thanh Nghị, Tạ Quang Bửu, Bạch Mai xung quanh là các trường học nổi tiếng Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh tế, Thăng Long, Ngô...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 31 m2 tại Đường Tam Khương - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 31 m2 332,26 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tam Khương. Q. Đống Đa.Mặt phố - vỉa hè - oto tránh - KD.DT: 31m2 x 5 tầng x 5.2m2. Thông số quá đẹp.Mặt phố Tam Khương một trong những...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 33 m2 312,13 triệu/m2
      cực hiếm đối với 1 ngôi nhà MP chỉ nhỉnh 10 tỉ.Lô góc.Vỉa hè 2m.Thiết kế thông sàn.DT 33m2 x 4T.MT 3.45m.KD cho thuê cực tốt.Giá 10,3 tỉ.L/H: 0923 842 ***
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 78 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 78 m2 221,8 triệu/m2
      Mặt phố Chùa Quỳnh, lõi Hai Bà Trưng.Nhà xây dựng 5 tầng thang máy.KD đỉnh.chính chủ đang cho thuê hữu nghị đc 35 tr.Nhà thiết kế hợp lý và đầy đủ công...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 50 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 50 m2 346 triệu/m2
      Nhà đẹp, oto đỗ cổng, oto vào nhà.Mặt phố KD mọi mặt hàng.Thang máy tiện lợi.Khu vực giao thông cực kỳ thuận tiện, KD sầm uất mọi mặt hàng.Nhà thoáng mới...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 57 m2 280,71 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Láng Hạ, Đống Đa DT57m2, 4 tầng, Giá từ 16 tỉ. chính chủ thiện chí, giá cả thương lượng.- Nhà vị trí đẹp nhất phố, đoạn giao thông...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 78 m2 205,13 triệu/m2
      KD - nhà đẹp - Đông Nam thiết kế hiện đại logia rộng thoáng thích hợp người thích trồng cây.Đường trước nhà 13m đông đúc sầm uất.Tầng 1: Cho thuê văn phòng...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trạm, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 66 m2 183,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 66m2 phố Trạm, Tư Đình P. Long Biên.+ Nhà nằm vị trí rất đẹp cùng khu vực đất đấu giá P. Long Biên, gần trường học cấp 1,2, TTTM Aeon...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.