Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Hải Châu, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Giá hiện tại 10,5 tỉ. 6x20, 382 mét vuông sàn, Hướng Bắc,Đường (4x7x4m)căn hộ góc 22 tỉ 10x20=200 mét vuông đất, 529 mét vuông sàn, giá...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 18,9 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      18.9 tỷ 200 m2 94,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT Ven sông Lạch Tray (Waterfront).Trong khu Waterfront bao gồm 2 tòa hotel 5* Nikkhông, 2 tòa căn hộ chung cư cao cấp Minato, siêu...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      M
      Phạm Nguyễn Bình Minh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, MT KD Sầm Uất đường Phạm Cự Lượng 0935 621 ***: - DT 105 mét vuông (5x21m) sổ vuông vắn, chuẩn phong thủy - Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu +...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vừa xây rất đẹp, vị trí đắc địa cách Biển Mỹ Khê chỉ 500m giá cho khách đầu tư:- Vị trí: Mai Thúc Lân, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT đất:...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, MT KD Sầm Uất đường Phạm Cự Lượng 0935 621 ***: - DT 105m2 (5x21m) sổ vuông vắn, chuẩn phong thủy - Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu + Sân thượng,...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Cự Lượng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Sơn Trà, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm - căn hộ góc MT Chính Hữu - ngay biển Mỹ Khê, Sơn Trà Đà Nẵng.căn hộ góc 3 tầng, 3 PN.DT 121.3m2, ngang 8.25m, nở hậu 11.25m.- Tầng 1, 1 PN,...
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng nằm ngay chợ Bắc Mỹ An - Tp Đà Nẵng.- Hiện đang KD ngày đêm, khách đuổi đi không hết tháng 100tr, KD mặt hàng j cũng tiện, căn nhà đang làm ra...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh căn shophouse 5 tầng, 450 m2, giá 14,8 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      14.8 tỷ 450 m2 32,89 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ 5 TẦNG MT ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH VỪA Ở VỪA KD TUYỆT VỜI Thông số nhà gồm 5 tầng: Tầng 1: Tầng hầm, vừa để xe, vừa làm khu vực bếp, có...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 144 m2, giá 18,6 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      18.61 tỷ 144 m2 129,17 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Venice 144m2 (12x12m) đầy đủ nội thất khu đô thị vin Imperia.Xây dựng 87m2 x 4 tầng.Tặng lại đầy đủ nội thất, nhà gần...
      Đường Bạch Đằng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 70 m2 282,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Nguyễn Đức Cảnh, Lê Chân, Hải Phòng liên hệ ngay Mrs Tâm: 0796 336 *** Thông số:- DT: 66,9m3- Ngang: 4,22m- Hướng: Bắc- Đường: 15m, vỉa...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Ngô Quyền, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng 74.4 m2 khu cao cấp Thảm Len Trần Phú, Hải Phòng.Nhà 5 tầng DT 74,4 m2, MT 4,96 m.Nhà thiết kế hiện đại, đẹp nằm trong khu cao cấp xung quanh...
      Đường Trần Phú, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 59 m2, hướng Tây tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 18 tỷ

      18 tỷ 59 m2 305,09 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt phố Lạch Tray 59  mét vuông ngang 4,02 m.Nằm trên con đường kim cương TP, KD buôn bán sầm uất nhất Hải Phòng.Nhà nằm cạnh ĐH Y, ĐH...
      Phố Lạch Tray, Phường Đổng Quốc Bình, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Phú - Ngô Quyền, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu cao cấp Trần Phú, Ngô Quyền, Hải Phòng sp siêu hiếm.contact Mrs Tâm: 0796 336 ***.DT: 74,4 mét vuông, ngang: 4,96m.Hướng: Đông tứ...
      Đường Trần Phú, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại , giá 10,35 tỷ

      10.36 tỷ 119 m2 87 triệu/m2
      Hàng CĐT Hải Phát.Phố đi bộ Bắc Giang.Alk 26 ALK33.Giá chỉ hơn 8x tr/ mét vuông.Không mất chi phí sang nhượng.liên lạc 0981 057 ***
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 510 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Sơn - Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 510 m2 19,61 triệu/m2
      Nhà ở thôn 10, xã Long Sơn, Long Sơn, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu 510m.DT 510 mét vuông.Phù hợp làm kho xưởng, quán ăn, đã có sẵn nhà c4.Mặt đường 2...
      Thôn 10, Xã Long Sơn, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 208 m2 tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 11,44 tỷ

      11.44 tỷ 208 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần ra hàng gấp 7 lô Dabaco Từ Sơn liền nhau giá chỉ 5x tr/ mét vuông, khách thiện chí có thể thỏa thuận giảm sâu.DT 208 mét vuông/lô, MT...
      Dự án Khu đô thị Đền Đô, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 12,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      12.8 tỷ 400 m2 32 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Sea Links City, P. Phú Hài, Phan Thiết.Dãy PC căn hộ góc 2 MT.DT 400m2 16x25m.Hướng Nam.Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 PN.Giá 12.8...
      Dự án Sea Links City, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.