Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 90 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      - LH: 0925 324 ***. BẢO TRÂN.* THông tin thật 100 phần trăm *.- Khu Hai Bà Trưng Q1.Mua vào lời ngay 6 tỉ.- DT: 5.1 x 16 (CN: 90 mét vuông).-...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 133 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 133 m2 135,34 triệu/m2
      Đường Bành Văn Trân P. 7 Tân Bình 133m2 - ngang gần 10mx13m - 5 tầng - sân vườn rộng rãi - yên tĩnh - 18tỉ TL.Mô tả:+ Vị trí: Hẻm rộng bằng đường Bành Văn...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà HXT tránh nhau đường bàn cờ 10m Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.- DT: 6 x18m CN 99.2m2.- giấy phép xây dựng: 5 tầng.- Đường Đặng Thuỳ Trâm...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      căn nhà phố khu dân cư Hoàng Quốc Việt, cạnh Phú Mỹ Hưng - Phú Thuận Q. 7.* Giá 11.5 tỉ.* DT 80 mét vuông (5m x 16m) vuông vắn.* Nhà đẹp 5 tầng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, hướng Nam tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,13 tỷ

      10.14 tỷ 0 m2
      siêu hiếm nhà gần chợ P. 5 giao thông thuận lợi.- Bông Sao, P. 5 Q. 8.- Gần chợ Nhị Thiên Đường, Chợ Sáng, giao thông thuận tiện di chuyển sang Q. 5, Q. 1,...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 7 - Gò Vấp, giá 17 tỷ

      17 tỷ 93 m2 182,8 triệu/m2
      Hàng hot MT Dương Quảng Hàm - Gò Vấp, 4x23m, giá lúc chưa giải phóng đường 17 tỉ TL.Đường Dương Quảng Hàm đang giải phóng đường 36m, giá trị tăng cao.Nhà...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 182 m2, mặt tiền 6m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 182 m2 103,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết ngay MT đường Số 4, Trường Thọ, Thủ Đức.- Vị trí đẹp ngay MT KD buôn bán.- DT: 182 mét vuông (6x30m).- Nhà chủ tự thiết kế rất...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 382 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 19 tỷ

      19 tỷ 382 m2 49,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT 7x55m vuông vắn, công nhận 382 mét vuông. nhà c4 tiện xây mới.- Đường trước nhà 15m,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 172 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 14 tỷ

      14 tỷ 172 m2 81,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà phố Huy Huỳnh Thị Hai, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.- DT 8x22m công nhận 172 mét vuông đất ở đô thị. Nhà 1 trệt 4 lầu, thiết kế...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x20m.Gồm: Hầm, trệt, 3 lầu, áp mái (TK...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 15 - Phú Nhuận, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 91 m2 126,38 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Huy Lượng - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố 4 tầng MT Đường Nguyễn Huy Lượng - Nguyễn An Ninh giao góc Lê Quang Định và Nơ Trang Long, P. 14, Q. Bình Thạnh, giáp Q....
      Đường Nguyễn Huy Lượng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8, giá 18 tỷ

      18 tỷ 40 m2 450 triệu/m2
      Bán nhà MT Dương Bá Trạc, Q. 8 _5 tầng _40m2_ chỉ 18 tỉ.Nhà ngay MT đường KDC đông đúc, giao thông thuận tiện di chuyển qua Q1, Q5, Q7, Trung Sơn.ngôi nhà...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quách Văn Tuấn - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 80 m2 186,25 triệu/m2
      Cực kỳ gấp bán trước Tết!Vị trí KD đắc địa khu K300 Tân Bình toàn văn phòng cao ốc sầm uất nhất, đường 10m lề đường 2m mỗi bên, 80m2, ngang 4m, 3 tầng, đang...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Mới 100 phần trăm 4 lầu ngay Hà Đô, đường 3/2 chỉ 15 tỉ Q10.DT: 4x15m.Kết cấu: 4 lầu, mỗi phòng có  nhà vệ sinh riêng.Ưu điểm:- giá rẻ nhất...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt bán ngay căn MT KD Dương Bá Trạc P. 2 Q. 8 * 16 tỉ thỏa thuận mạnh.DT: Ngang 4.10m, dài 13.7m, tổng công nhận 50.6 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - Quận 6, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 70 m2 187,15 triệu/m2
      Kết cấu 1trệt, 3 lầu + ST trước sau, 6 phòng ngủ, 8 nhà vệ sinh khép kín, công năng vô cùng lớn.DT: 4mx18m.Nhà mới đẹp, chủ tự tay thiết kế cực...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Duy Ninh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 130 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà phố võ Duy Ninh. P22 Bình Thạnh. DT 6,5 X20. 1L giá 16ty TL.nhà phố Võ Duy Ninh, f22, q. Bình thạnh,- DT; ngang 6.5m, dài 20m,Hiện trạng nhà c4....
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.