Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 30/4 - Hải Châu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng MT: 30/4 - Vị trí đẹp.- Giá 14.5 tỉ.- DT: 135.5 mét vuông diện tích sử dụng 420 mét vuông.- Hướng: Nam.- Đường: 36m vỉa hè:...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Trần Phú - Thạch Thang - Hải Châu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT lớn Trần Phú - Tp. Đà Nẵng bán gấp trong tuần giá mềm - thấp hơn định giá bank. Sổ đẹp như 1 bức tranh. Nở hậu. Khu KD sầm uất bậc nhất...
      Đường Trần Phú, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán villa tân cổ điển 4 tầng lô góc lô 16 - 27 Lê Hồng Phong.DTMB khoảng 100m2 đường rộng 12m vỉa hè 2 bên.Hướng: Đông tứ trạch.Cấu trúc: 4 tầng sân cổng, 4...
      Lô 16 - 27, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 10,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      10.8 tỷ 105 m2 102,86 triệu/m2
      - DT: 105 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- SĐCC.- Giá: 10,8 tỉ.- Nhà xây thô 4 tầng, hoàn thiện mặt ngoài. Không lỗi lầm.- Vị trí: Đẹp, view bv...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      11.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh liên kế Ngọc Trai 87,5 m2 dự án vin Marina Cầu Rào 2.- DTMB - 87,5 m2 hướng Tây.- DT sàn 69m2/sàn. MT 7m.Nhà nằm trong khu đóng an ninh...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay biệt thự 105 m2, giá 11 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      11 tỷ 105 m2 104,77 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế thô - có mái.DT 105 mét vuông.Khu Ha03.Sát các dự án căn hộ chung cư tương lai.Đầu tư chỉ có sinh lời.giá cực rẻ thị...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh biệt thự giá 11,6 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      11.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn LK 87,5m2 khu đóng dự án vin Marina Hải Phòng. ngôi nhà hướng Tây, vị trí đẹp, ngay đầu dãy. Phía sau là căn biệt thự song lập view...

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 98 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      15.5 tỷ 98 m2 158,17 triệu/m2
      Bán căn Pari hoàn thiện đầy đủ nội thất.- Phong cách hiện đại, thiết bị nhập khẩu.- bìa đỏ chính chủ.- Vị trí nằm gần khu công viên cây xanh, công viên...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 14,5 tỷ tại Phường Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán liên kế 96 mét vuông khu đô thị vin Imperia Hải Phòng.- Gia chủ hoàn thiện đẹp, tâm huyết nội thất xịn, thang máy.- Ven...

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      - Giá siêu tốt căn Ngọc Trai 105 mét vuông, giá như nhà thô.DT: 105 mét vuông.Có mái cao hiện đại.Hoàn thiện 4,5 tầng full nội thất.Vị trí...

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Do chuyển công tác gia đình cần bán căn Paris 200m2.- Hướng Bắc.- Xây 3.5 tầng.- Giá chỉ 20 tỉ có thỏa thuận.L/H Ms Yến: 0944 376 *** để xem nhà ngay ạ.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 80 m2 202,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Lương Khánh Thiện. DT 80 mét vuông, ngang 4m, vị trí đẹp nhất tuyến.liên hệ ngay 0963 891 ***.Nhà không lỗi phong thuỷ. Vỉa hè...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 59 m2 tại Phố Lạch Tray - Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 18 tỷ

      18 tỷ 59 m2 305,09 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt đường Lạch Tray.sp góc cực kỳ hiếm,giá hợp lý!Đất vuông đét,vị trí ngay ĐH Hàng Hải và BV ĐH y. Vỉa hè rộng thoáng,nhà 4 tầng đang cho...
      Phố Lạch Tray, Phường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 11 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      11 tỷ 240 m2 45,84 triệu/m2
      The Ocean Villas Quy Nhơn là dự án bất động sản nghỉ dưỡng 5* Hot Nhất tại Quy Nhơn đc chào bán và cháy hàng ngay trong vài ngày đầu chào bán, có tổng...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Sở hữu nhà phố shophouse 5 tầng, 119 m2, giá 10,35 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      10.36 tỷ 119 m2 87 triệu/m2
      phố đi bộ bắc giang alk26 - alk33 hàng CĐTkhông mất phí sang nhượng,giá rẻ hơn thị trường 2 giáhotline em thiện 0981 057 ***
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang
      N
      Đức Thiện BDS CÔNG NGHIỆP Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 119 m2 147,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngay trung tâm TP Long Xuyên,Vị trí: căn nhà phố Trần Hưng Đạo, Mỹ Bình, gần khu phức hợp T và T, vị trí đắc địa, thuận lợi để KD. Nhà...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Bình, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 13 tỷ tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      căn biệt thự View sông đường Trần Quỳnh300m2 15x20 Đông Nam3 PN, nội thất đầy đủCho thuê 25tr/thánggiá: 13 tỉL/H 0383 333 *** Mr Lộc
      Đường Trần Quỳnh, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 13,9 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      13.9 tỷ 200 m2 69,5 triệu/m2
      DO NHU CẦU KHÔNG SỬ DỤNG HẾT NÊN BÁN căn biệt thự 1 TRỆT 2 LẦU + NỘI THẤT -khu dân cư NAM LONG 2 VỊ TRÍ ĐẸP KẾ HỒ CẢNH QUAN THOÁNG MÁT ----------- DT :...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.