Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 40 m2 302,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa bậc nhất về mặt bằng đẹp để làm KD so với cùng tuyến phố. Ngay đèn xanh đỏ, ngã 4 giao của 2 tuyến phố vô cùng đông đúc cả ngày lẫn đêm là...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 35 m2 562,86 triệu/m2
      Nhà ngay khu vực ngã 5 chợ Hàng Da - thông số vàng - giá siêu mềm cho khách thiện chí nhanh - DT 35m2, MT 4m.- Hiện đang cho thuê 35 tr/ tháng, khách mua...
      Phố Đường Thành, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 155 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 10,69 tỷ

      10.69 tỷ 155 m2 68,97 triệu/m2
      * Đất mặt phố Ngọc Thuỵ, gần hồ, gần các công viên, các trường học, chợ. Tiện ích ngập tràn. Trên đất có cấp 4 đang cho thuê KD, mua về có thể xây 7 tầng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Đồng Cổ - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 55 m2 325,46 triệu/m2
      🏘️Bán nhà mặt phố Đồng Cổ - KD sầm uất- DT: 55 mét vuông x 7 tầng THANG MÁY- Thiết kế thông sàn từ tầng 1 - 7  toilet khép kín rất phù hợp KD...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 69 m2 246,38 triệu/m2
      Bán nhà mặt Phố Hồng Mai- Hai Bà Trưng. 69M x 5T / MT 4.5M . Giá 17 tỉ ( có thỏa thuận)+ Vị trí . Nhà nằm trện vị trí đẹp nhất phố Hồng Mai,gần ngã 4 Hồng...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố KD Trần Phú 60m2x6T, MT 4.5m. Giá 14.5 tỉ.Vị trí nhà nằm trục chính KD, xung quanh nhà hàng, cửa hiệu sầm uất. Khu vực...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 62 m2 169,36 triệu/m2
      + + Nằm trên trục chính đường Phú Diễn KD ngày đêm, phù hợp mở Spa, Văn phòng công ty, tiềm năng tăng giá cao.+ + Vỉa hè rộng, đường 2 container tránh nhau,...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 52 m2 375 triệu/m2
      Siêu phẩm - mặt phố - KD sầm uất - MT đẹp - sổ hoa hậu.Mô tả:- Hiện nhà 2 tầng, chủ nhiều nhà nên bán bớt cho con.- Vị trí giao cắt ngã 4, ngay đầu phố...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      MẶT PHỐ CHÍNH P., VỈA HÈ RỘNG - KD ĐẲNG CẤP - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY. bán nhanh nhà mặt phố chính P. Kiến Hưng, Hà Đông, 50 mét vuông, 6 tầng...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 120 m2 140,84 triệu/m2
      Mặt phố Phùng Khoang KD đỉnh 120m2 x 5 tầng giá chỉ 16.9 tỉ.- Vị trí đẹp nhất phổ Phùng Khoang. Nhà tiếp giáp giữa 3 Q. Nam Từ.Liêm, Thanh Xuân, Hà Đông,...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất mặt phố Thụy Khuê, view hồ Tây lộng gió, nhà lô góc, 1 mặt phố vỉa hè mênh mông 1 mặt ngõ 3 thoáng, song song phố nguyễn đình thi gần phố...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Miếu - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      🏘️Chính chủ người quen nhờ bán nhà Mặt phố Nguyễn Khuyến gần ngã tư Cửa Nam- Giá rẻ hơn thị trường 60.2 mét vuông giá 279tr/ mét vuông 💥💥💥-...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn shophouse 5 tầng, giá 10 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      DT 67,5 mét vuông. Nhà 4,5 tầng.Tây Bắc.Phân khu Sao Biển.bìa đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.MT 5m.Giá mua 15 tỉ bây giờ gia đình cần tiền nên...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5A, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 16,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16.9 tỷ 144 m2 117,37 triệu/m2
      Gấp lắm rồi! căn nhà phố vin Grand Park 144m - chỉ 16,5 tỉ BTP.- căn nhà phố 144 mét vuông thuộc phân khu Manhattan Glory.- DT đất: 144 mét ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 150 m2 72,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thư DT 8x19 nhà thiết kê 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh 1 pk đường 12m
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 210 m2, giá 15,4 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      15.4 tỷ 210 m2 73,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự khu dân cư Sông Đà đường số 14 DT 210m2, (10 x 21m) 3 tầng, 15,4 tỉ thỏa thuận, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.Mô...
      Dự án Sông Đà, Đường Số 14, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, giá 19 tỷ tại Đường Vành Đai Trong - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 0 m2
      Vị trí gần sông thoáng mát, nằm trong khu biệt lập an ninh, dân trí văn minh.Có sân tennis, hồ bơi.Ngay khu Gia Hoà và Khang Điền.DT: 7,8 x 21,5m -...
      Dự án The Garland, Đường Vành Đai Trong, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse liên kế bìa đỏ lâu dài vừa ở, vừa KD tại vin Ocean Park 1 - Gia Lâm.- DT 100 mét vuông.- MT 5m.- Xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu 02, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.