Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 69 m2, giá 11,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      11.5 tỷ 69 m2 166,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại góc 2 mặt thoáng KD tốt tại phân khu sao biển dự án vin Ocean Park 2 Với DT : 69m2 Xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shophouse 120 m2, giá 15,91 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      15.91 tỷ 120 m2 132,59 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm còn sót lại view quảng trường, cạnh cầu Venice xinh đẹp- điểm checkin ấn tượng::: PT2.TV-73 tổng diện tích xây dựng: 401,8 Tổng DT đất:...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 13,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      13.2 tỷ 120 m2 110 triệu/m2
      Hot! Bán biệt thự SL CX 120m2 giá cực rẻ thị trường giá ck 13.2 tỉ + tặng xe Vinfast VF9 2.1 tỉ + TT 30 phần trăm nhận nhà ngay vay 70 phần ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn shophouse 5 tầng, 114 m2, giá 14,6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      14.6 tỷ 114 m2 128,08 triệu/m2
      Độc quyền căn Vip tại Mega Grand World thành phố Hà Nội.Căn: PT2. TV - 67.DT 114m2, xây dựng T1: 78m2, đất sử dụng thêm 36m2.Tổng sàn xây dựng 5 tầng...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 210 m2, giá 10 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT Mỹ Gia Nha Trang gói 2 đã có SHR hoàn công.- Đường trước nhà rộng 16m, KĐT văn minh sạch đẹp, an ninh đảm bảo.- DT 210 mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 4 tầng, giá 14,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      14.3 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn áp góc - 20m tới quảng trường - 50m tới trung tâm thương mại Vincom Mega Mall - phân khu K - Town - Mega Grand World - vin Ocean Park 2.- CK...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Văn Giang, Hưng Yên

      Bán liền kề 2 tầng, 212 m2, giá 18 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 212 m2 84,91 triệu/m2
      - Bán biệt thự 2 MT đường, KĐT biển An Viên, P. Vĩnh Trường, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà - căn hộ góc 2 MT cực đẹp, Đông Bắc và hướng Đông Nam, đường...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 10 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Hàng hiếm.- căn biệt thự 3 tầng Gói 2 Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng.- DT: 210m2 ngang 10m Tây Nam.- giá: 10tỉ (bao thuế phí sang nhượng).- Đặc biệt: Đã...

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 13,6 tỷ tại Đường 13 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      13.6 tỷ 0 m2
      Bán biệt thự siêu đẹp khu đô thị Hà Quang 2 có sổ giá đầu tư.DT: 257,5 m2 ngang 18 m. Full đất ở đô thị. Nhà 3 tầng bao gồm 2 phòng khách, 1 bếp, 8 PN, 6...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 153 m2 tại Đường Củ Chi - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13 tỷ

      13.01 tỷ 153 m2 85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 MT ĐƯỜNG CỦ CHI, VĨNH HẢI, NHA TRANG Tổng DT 168m2, ngang 5m. Sau QHGT còn 153m2. - Đường rộng 20m- Hướng bắc - Cách đường 2/4 chỉ...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 8 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 8 m2 2250 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh 1/ Tổng DT 7692m2 - Có sẵn 7214m2 Thổ CưCòn lại 478m2 là phần QHGT đường chính giữa đất chia làm 3 MT.2/ Vị trí gần điểm kết nối gần...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải.- DT: 110 mét vuông. DT sàn của nhà: 443,6 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.-...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Em Hiếu chuyên sang nhượng Vinpearl cập nhập quỹ căn shop giá siêu mềm nhất dự án.- Căn thiết kế 4 tầng 1 tum bán giảm 30 phần trăm so với giá gốc...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố trung tâm TP biển Nha Trang. nhà phố ngay Chợ Xóm Mới đường Võ Trứ. Vị trí tập trung đông khách mua bán, mặt bằng cho thuê luôn kín chỗ...
      102 Đường Võ Trứ, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố ngay Chợ Xóm Mới Nha Trang đường Võ Trứ. Vị trí tập trung đông khách mua bán, mặt bằng cho thuê luôn kín chỗ và khan hiếm chỗ trống, đi...
      102, Đường Võ Trứ, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Tử Lực - Đà Lạt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      - Nguyên Tử Lực P. 8 - MT KD 100m2 chỉ 10,5 tỉ.- DT đất: 100m2, ngang: 5m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường nhựa chính.- Giá: 10,5 tỉ Làm việc chính...
      Đường Nguyên Tử Lực, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Nha Trang, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà 4 tầng MT đường Quang Trung.- Vị trí nằm ngay con đường sầm uất nhất nhì TP Nha Trang. Thuận tiện KD mua bán, đa dạng các mặt hàng cao...
      Đường Quang Trung, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 380 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Diên Khánh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 380 m2 48,69 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tân cổ điển mới view trực diện sông cái khu đô thị Nam Sông Cái.Tiếp giáp đường Bờ kè Sông Cái rộng 35m vỉa hè hơn 5m rất thông...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.