Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - An Khánh - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      đc: đường số 20 ven sông Trần Não và nhìn qua tòa nhà Landmark 81 tầng
.DT 5x20m, STSSD 350 mét vuông, 4 PN
.Kết cấu: Trệt 3 lầu
Khu vực: quy hoạch...
      Đường 20, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 19 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      MT Nguyễn Công Trứ - 6 tầng - chính chủ 1 đời - 4 x 15m vuông vắn - KD nhộn nhịp - chỉ 16 tỉ còn nói chuyện chủ rất nhiệt!Kết cấu 1 trệt 5 lầu sân thượng...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ca Văn Thỉnh - Tân Bình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 110 m2 139,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ca Văn Thỉnh P. 11 Tân Bình thông thẳng Đồng Đen.DT 5 x 22m CN 100m2.Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng.Vị trí MT thuận lợi vừa ở vừa KD.Nhà...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của a/c)Trực tiếp chủ gửi bán nhanh để xây nhà mới .
+Đường số 10A, P. An Phú, Q. 2, TP....
      Đường 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, giá 12,91 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      12.91 tỷ 0 m2
      Em còn 0một căn dãy song lập suất nội bộ công ty bán ra, DT lớn, nhà 2 MT, chiều ngang rộng 8m750 đối diện công viên 4hec ta.- DT đất: 8m750 x 21m130.- DT...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 80 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền đất MT đường Bùi Tá Hán, An Phú - An Khánh, P An Phú, TP Thủ Đức:1. Lô DT: 80 mét vuông (4x20), hướng: hướng Tây Nam, giá:...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 105 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2 tại Đường 3 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Đất góc 2 MT giá siêu mềm hiếm hoi tại khu dân cư Sông Giồng - Văn Minh: Để Ở / Đầu Tư1. Khu vực đồng bộ, dân trí cao (nhiều cán bộ hưu trí đang sinh...
      Đường 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 126 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 126 m2 85,72 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài nên tôi cần bán nền đất góc 2MT đẹp giá mềm trong khu Compound Park Riverside, P. Phú Hữu, Q. 9 - TP. Thủ Đức. Một nơi đáng để ở và...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 77 m2, hướng Tây - Bắc tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,17 tỷ

      11.17 tỷ 77 m2 145,07 triệu/m2
      BDS HVL bán lô Exx dự án Phú Nhuận 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 04/12/2023.DT: 77 mét vuông (4,51m x 15,9m) - NH: 5,22m.Hướng: hướng Tây Bắc.pháp lí: sổ ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: Đất nền và căn ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 250 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 250 m2 72 triệu/m2
      - Vị trí: đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn MT đường Đỗ Xuân Hợp (9 lộ giới 30m) Q. 9. Đỗ Xuân Hợp là tuyến đường huyết mạch, tập trung nhiều tiện ích. Đối diện...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      Giá thực 22 tỉ chủ kẹt bán 16.9 tỉ, MT kd sầm uất Cộng Hòa P13 Tân Bình, 2 tầng, 100m2, 4.2x28m.DT 100m2, 4.2x28m. giá cực tốt chỉ 16.9 tỉ.Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn shophouse 2 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại (HV đs 6).giá 14 tỉ TL.Hiện tại đang có hợp đồngT giá 35,618 tr/tháng.hợp đồngT còn thời hạn 3 năm.
      Dự án Hưng Vượng 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Bán miếng đất đường 19 An Phú Q2.DT: 5x20.Kết cấu: Đất.Hướng: Đông.giá: 17 tỉ.KDC cao cấp, giao thông thuận tiện, thích hợp xây văn phòng, để ở, KD mọi...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 195 m2, giá 12,3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12.3 tỷ 195 m2 63,08 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Akari Nam Long MT Võ Văn Kiệt - GĐ 2 - Giỏ hàng mua trực tiếp từ chủ đầu tư Nam Long * Phục vụ dân cư 5000 chung cư Akari...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 225 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 225 m2 68,89 triệu/m2
      15,5 tỉ chốt nhanh căn nhà phố 2 MT đường DT 743 & Bùi Thị Xuân, P. An Phú - Tp Thuận An. Nhà có 2 mặt bằng trước sau đang cho thuê KD bán xe máy và 12...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà 732 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 732 m2 15,99 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh biệt thự hẻm 288 Phú Lợi cách Huỳnh Văn Luỹ ~ 150m.Dt: 733 mét vuông thổ cư 260 mét vuông.Khu vực dân đông, giao thông...
      Hẻm 288, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.