Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      * Cơ hội đầu tư Giá trị sống thiết thực.1. Giá BĐS Louis City Đại Mỗ đang ở mức giá quá thấp so với tiềm năng và thị trường.2. Trục đường Lê Quang Đạo và...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 266 m2, giá 11,97 tỷ tại Đường Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội

      11.97 tỷ 266 m2 45 triệu/m2
      Cần sang nhượng lô căn biệt thự khu đô thị Hà Phong - Tiền Phong Mê Linh - thành phố Hà Nội.- Vị trí trung tâm, xung quanh là đầy đủ chợ, siêu thị,...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 11,7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      11.7 tỷ 141 m2 82,98 triệu/m2
      - Chính sách cập nhật mới nhất từ chủ đầu tư: CK trực tiếp 2.7 phần trăm cho KH đặt mua ngay trong tháng. Nhận nhà về ở ngay, chính thức bàn giao...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 250 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 250 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư penthouse căn hộ chung cư Hapulico, Thanh Xuân, HN.căn hộ chung cư penthouse DT 250m, thiết kế hiện đại, 4 phòng...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12,7 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      12.7 tỷ 120 m2 105,84 triệu/m2
      10 năm ở căn hộ mình rút ra bài học: NHÀ có thể sửa nhưng VIEW không thể sửa đc. Nên nếu có cơ hội gặp 1 căn căn hộ view xịn xò thì nhất định phải quất...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 145 m2, hướng Tây - Bắc, giá 15,1 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      15.1 tỷ 145 m2 104,14 triệu/m2
      bán ngay..Diện tich: 140 mThang máy riêngAsscot vận hànhToà nhà tư bảo mậtCách Hò Tây 200m
      Dự án Heritage West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 180 m2, hướng Tây - Bắc, giá 20 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      bán ngay..Diện tich: 180 mThang máy riêngAsscot vận hànhToà nhà tư bảo mậtCách Hò Tây 200m
      Dự án Heritage West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 13,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      13.2 tỷ 94 m2 140,43 triệu/m2
      Heritage West Lake - Nơi tinh hoa hội tụ.căn hộ chung cư hạng thương gia - Thang máy riêng lên từng căn hộ chung cư.Vị trí: 677 Lạc Long Quân - Q. Tây...
      Heritage West Lake, 677, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán mảnh đất 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      - miếng đất thuộc con phố vip Q. Tây Hồ, Phố Xuân Diệu rất nhiều người nước ngoài sinh sống.- DT 80 mét vuông, MT rộng 10.5m.- Ngõ Thông ra phố Đặng...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 60 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Bán thửa đất vuông vức phố VẠN VUA Lõi Ba Đình. 60 mét vuông - 17.5 tỉ.- Vị trí HIẾM nhà bán, khu vực sống của các vị Lãnh đạo Cấp cao.- Lõi Ba Đình...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 67 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 67 m2 208,96 triệu/m2
      + Cần bán ngay nền đất tại khu phân lô phố Trạm, Long Biên.+ DT 67m2, MT 3.6m.+ Đường trước đất trải nhựa, oto tải tránh nhau, thông sang phố Cổ Linh, hai...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      TOÀ căn hộ chung cư DỊCH VỤ MỚI MẶT NGÕ MỸ ĐÌNH 68m² - 8 TẦNG THANG MÁY - oto ĐỖ GẦN - KD CHÓNG MẶT - 16/19 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ DÒNG 1 tỉ/ NĂM - LÔ...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      Khu phân lô quân đội, oto tránh chạy vòng quanh, yên tĩnh, dân trí cao, đường sá sạch đẹp, giao thông thuận lợi.Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 55 m2 265,46 triệu/m2
      Bán nhà Chàu Láng 55/60m2, 5 tầng, mt 4m, oto tránh, 2 thoáng, KD, giá chào 14.6 tỉ.- Vị trí nhà 2 mặt thoáng trước sau, mặt trước 2 oto tránh nhau, đỗ oto...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán 2200m2 nhà vườn homestay hoàn thiện đẹp tại Vân Hoà, Ba Vì, Hà Nội. LH:

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại ngôi nhà vườn homestay tại thôn Rùa, xã Vân Hoà, huyện Ba Vì, Thủ đô Hà Nội, tổng DT 2200m2, đất ở 200m2, đất vườn 900m2, còn lại...
      Thôn Rùa, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 98 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - phân lô - ô tô - 98m2 - 2 thoáng - trước nhà siêu thoáng - 12 tỉ hơn.Mô Tả:- Khu phân lô quân đội của HVQP, hàng xóm toàn Tướng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 59 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 59 m2 216,95 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà thiết kế mới với MT rộng và nở hậu KD cực tốt. Đi bộ vài bước là ra hồ Hoàng Cầu và các tiện ích chợ, trường học, siêu thị ở hay KD đều tốt.*...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 65 m2 tại Đường Vũ Thạnh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 65 m2 244,62 triệu/m2
      Bán nhà Q. Đống Đa.Phân lô - garage oto - khu Vip - an ninh tốt - 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn.* Mô tả:- Vị trí nằm ngay 2 tuyến phố lớn Hào Nam và...
      Đường Vũ Thạnh, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.