Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 110 m2 140 triệu/m2
      Bán đất dự áN Huy Hoàng trung tâm TP thủ đức.- DT 5x22m.- Đường 12m.- Khu đã XD ở đông, ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, giao thông thuận tiện.Thích...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouses 5 tầng, 84 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      Giỏ hàng ngôi nhà phố Manhattan và Glory sang nhượng giá siêu mềm nhất thị trường.* ngôi nhà phố Glory.- 84m2 7x12 5 tầng, nhà thô: 11. X tỉ.- 96m2...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường 19 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường 19 An Phú An Khánh Tp Thủ Đức.1. Đất MT Đường 19 P. An Phú Q. 2.2. DT: 5x20m.3. Kết cấu: Đất.5. pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất KDC Sadeco Phước Kiển, Nhà Bè.5x20m đường 22m giá 10,9 tỉ (thỏa thuận) sổ.5x20m đường 16m giá 9 tỉ 650 tr (sổ).hotline: 0934,114,122 xem...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 210 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 210 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí: mảnh đất MT đường 711 KDC ĐH Bách Khoa, P. Phú Hữu, Q. 9. Dự án nằm giữa nhiều tuyến đường huyết mạch: Đường Vành Đai trong, đường Cao Tốc TP....
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 5 tầng, 162 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 162 m2 120,38 triệu/m2
      Giỏ hàng ngôi nhà phố Manhattan và Glory sang nhượng giá siêu mềm nhất thị trường.* ngôi nhà phố Glory.- 84 mét vuông 7x12 5 tầng, nhà thô: 11....

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 226 m2, giá 19,5 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      19.5 tỷ 226 m2 86,29 triệu/m2
      Khu căn biệt thự khép kín, có bảo vệ kiểm soát ra vào, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường số 9, khu căn biệt thự Hoàng Gia, P. Dĩ An, TP. Dĩ An,...
      Đường Số 9, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80 mét vuông (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + sân thượng.- MT...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 180 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 180 m2 90 triệu/m2
      Bán đất dự án Gia Hòa, KDC an ninh, yên tĩnh có bảo vệ 24/7. Xung quanh nhiều tiện ích dịch vụ, công viên cây xanh lớn. Gần trường học, siêu thị quán ăn....
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố - shophouse 122 m2, giá 18 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 122 m2 147,55 triệu/m2
      Đặc điểm nổi bật:DT 7x17.5: nhà phố thương mại tạo ra không gian rộng lớn, linh hoạt cho nhiều mô hình KD khác nhau.Nhà thô, căn hộ góc hồng: Vị trí...
      Dự án Nine South Estates, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT KD AN Phú Q2 - Đối diện căn hộ An Khang - KD ngay lập tức. 100m²(5x20) chỉ 17.5 tỉ, đảm bảo rẻ nhất An Phú Q2 - sổ hồng riêng -...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà phố shophouse 115 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 115 m2 160,87 triệu/m2
      bán nhanh căn shop KD Sky Garden 3, ngay đường Phạm Văn Nghị, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 115m2, 1 trệt và 1 lửng (lửng có thể kéo thêm đc 30m2 nữa).Đang có HĐ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 150 m2 76 triệu/m2
      Bán 150m2 đất MT đường Huy Cận khu dự án Khang Điền - P. Phước Long B - Q. 9.Đường rộng 30m.pháp lí: Đã có sổ.giá: 11.4 tỉ.liên hệ: 0902 343 ***
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại nhà nội thất đầy đủ có thang máy - Dt 5x20m 1 trệt 1 lửng 3 lầu - giá : 16,8 tỉ có thỏa thuận Nhà thiết kế nội...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 333 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bùi Văn Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 333 m2 37,54 triệu/m2
      Cần bán nhà đất Phú Lợi, TDM, BD, ngay trung tâm, giáp ủy ban nhân dân - CAN P. - Trường học...DT 333 mét vuông, giá 12.5 tỉ.
      22 Đường Bùi Văn Bình, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 278 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Dĩ An, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 278 m2 66,91 triệu/m2
      Vị trí KD sầm uất, chủ ngộp bank, cần bán nhanh, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT đường D1, P Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ sang...
      Đường D1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,58 tỷ

      12.58 tỷ 0 m2
      - Nhà cách sông 500m, cách biển Mỹ Khê 1 kilomet.- Vị trí tuyến đường du lịch đông khách nước ngoài, đặc biệt khách Hàn Quốc, cách biển 700m, cách cầu...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Đăng Lưu - Hải Châu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhà 3.5 tầng đường Phan Đăng Lưu gần đoạn gần trường cao đẳng Phương Đông.DT: 100 mét vuông (5 x 20m).Nhà gồm 3 phòng ngũ toielt khép...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.