Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.297 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 19,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      QUÝ KHÁCH QUAN TÂM MUA BÁN NHÀ ĐẤT DỰ ÁN ĐÔ THỊ MỚI NAM AN KHANH HOÀI ĐỨC thành phố Hà Nội:GỌI 0943 198 *** LÀ CÓ BDS Xuân Cường TT164 số 20 đang có ~...
      Dự án Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      bán ngay liên kế khu đô thị PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG - 65m², 5 TẦNG, NHÀ HOÀN THIỆN ĐẸP LONG LANH, nội thất đầy đủ CHÂU ÂU, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 20M.+ Giao...
      Dự án Khu đô thị mới Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp giá 12 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      12 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán liên kế SB 23 view vườn hoa.- Bên phải trường học.- Bên trái Vincom.- Đi thẳng ra Vincom, biển hồ.- Bước sang đường là vườn hoa, công...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 11,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      11.4 tỷ 141 m2 80,86 triệu/m2
      chào bán quỹ căn cuối dự án Green Diamond 93 Láng Hạ. đc xem là Phố Wall của Thủ đô Hà Nội.Nhận nhà ngay. Mua trực tiếp chủ đầu tư nhiều ưu đãi.+ CK...
      Green Diamond 93 Láng Hạ, 93, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 5 phòng ngủ, 200 m2, giá 15 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc căn hộ thông tầng Sunshine City Ciputra + Thiết kế 5 phòng ngủ + 4VS +2 ban công, DT 200 mét vuông thông thuỷ đã...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 196 m2, giá 15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 196 m2 76,54 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ thông tầng tại Sunshine City 196m2.- Giá: 15 tỉ bao phí full đồ.- Thiết kế: Thông tầng không khác penthouse 3 PN 3 vệ sinh.- nội thất ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 11,12 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      11.13 tỷ 166 m2 67 triệu/m2
      Bán căn căn hộ D2 Giảng Võ, Ba Đình.- DT sổ 166 mét vuông gồm: 03 PN 3 vệ sinh căn hộ góc. Hai PN đều có view thoáng. logia hướng Đông Nam.- Nội...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 205 m2, giá 15,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      15.3 tỷ 205 m2 74,64 triệu/m2
      Chủ không có nhu cầu ở nên cần bán lại căn đập thông tại Royal CityThiết kế 4 PN, nội thất đầy đủ cao cấpTầng đẹp, view nội khu thoáng, hướng mát
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 20 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn căn duplex tại căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.- căn duplex DT 180m. Thiết kế 3 PN, 3  phòng vệ ...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 310 m2, giá 15,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      15.5 tỷ 310 m2 50 triệu/m2
      Bán penthouse siêu vip 310m2 phố Giảng Võ, Ba Đình. View hồ Giảng Võ, Ba Đình. An ninh tuyệt đối, phong thủy thịnh vượng.DT: 310m2. Nhà thô nguyên bản thuận...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 303 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      14.5 tỷ 303 m2 47,86 triệu/m2
      - căn căn hộ thông tầng - căn biệt thự trên cao trong căn hộ cao cấp mặt phố Nguyễn Văn Huyên nối dài thông Dương Đình Nghệ trong khu đô thị Dịch...
      Dự án Ha Do Park View, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 150 m2 122 triệu/m2
      miếng đất VÀNG SÓT LẠI TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA oto NGỦ TRONG NHÀ an sinh xã hội ĐẦY ĐỦ - PHÙ HỢP TÒA NHÀ - Phương Mai, Q. Đống Đa, 150m2 miếng đất vàng...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 52 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      * Vị trí:Toạ lạc tại khu phân lô quân đội cấp cao, lối vào khu căn biệt thự Vườn Đào, trung tâm thương mại Lotte cách 1 ph đi xe.Sở hữu 2 mặt thoáng,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      lô đất vị trí đẹp, đường trước đất 25m, 4 làn xe 2 chiều, của hè cực rộng.+ Khu vực phát triển của huyện Gia Lâm, hạ tầng giao thông, bến xe Gia Lâm,...
      Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 80 m2 158,75 triệu/m2
      Trung tâm Q. Ba Đình. oto đỗ cửa, MT rộng, KD, cho thuê biệt lập, ở sướng, dân trí cao, phù hợp cho khách ở nhiều thế hệ.DT: khoảng 80 mét vuông.MT:...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô phố Xuân La, Q. Tây Hồ: DT 55m2*5 tầng*MT 5m*giá chào 12 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí đắc địa phân lô cực đẹp phố Xuân La thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 65 m2 269,24 triệu/m2
      Phố Hoàng Ngân trải đường nhựa cực đẹp, vỉa hè 2 bên mở văn phòng, spa, nha khoa, văn phòng phẩm,...KD cái gì cũng đc hết. Phố giao thông các tuyến đường...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Phạm Tuấn Tài, Q. Cầu Giấy: 55m2*5 tầng*MT 5m, KD - oto.- Vị trí đẹp ngõ thông KD, khu phân lô vip Q. Cầu Giấy, khách mua ở kết...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.