Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 55 m2 343,64 triệu/m2
      Nhà đẹp như mới, chủ ĐT thiết kế sang trọng, hiện đại, tặng toàn bộ nội thất. Công năng toàn diện : garage, Khách, Bếp, 2 Ngủ Master, 2 ngủ+ phòng vệ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 60 m2 86,5 triệu/m2
      🏡 60 mét vuông - 1T1L - 3 phòng ngủ - NGANG 4M CHUẨN - SỔ VUÔNG NỞ HẬU TÀI LỘCPhạm Văn Chiêu  P14 Q. Gò Vấp   *DT 60 mét ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      NHÀ HẺM THÔNG 5M oto TRÁNH BÙI QUANG LÀ - KD DA NGÀNH - 4M x 17M - 4 TẦNG + SÂN THƯỢNG - 6 phòng ngủ -.💢DT: 68 mét vuông , ngang 4m x 17m💰 Giá...
      Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 62 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Thương - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 62 m2 64,36 triệu/m2
      ● Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh rộng rãi, thoáng mát.● đầy đủ nội thất đẹp như hình, dọn vô ở ngay.● giá: 3 tỉ 990 tr ( có thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 5000 m2 tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Sầu 7 năm tuổi đang có hơn 50 cây sầu, hiện đang cho thu hoạch. Đất nằm trên MT đường rộng thông 6m, Từ đất ra đường lớn chỉ 5p đi xe. Ngay đất đã có cư ...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67 m2, giá 2,49 tỷ tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 67 m2 37,17 triệu/m2
      căn hộ căn hộ chung cư Phú Đạt, đường Ung Văn Khiêm, P. Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh (Q. Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) sở hữu...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 78 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 78 m2 110,26 triệu/m2
      Nhà 4 tầng,  78m² (4,5x18), 5 phòng ngủ, hẻm xe hơi, đường số 2 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Đông Nam mát mẻ, nhà đẹp sang trọng,...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn 30 m2, hướng Nam, giá 5,3 tỷ tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 30 m2 176,67 triệu/m2
      DT 30m2, nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ hoặc mua cho con học tập tại TP Hà Nội.ngôi nhà xây mới, hoàn thiện đẹp,...
      Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 150 m2 tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Tân Thành , Tây NinhSỉ 4 nền- DT : 5x30 ( 90 thổ cư )- Cách nhựa 650m - Bán kính 3 kilomet đầy đủ tiện ích- L/H : 0989712110 Hùng
      Xã Tân Thành, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất 268 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 268 m2 5,9 triệu/m2
      Bán 263 mét vuông đất ngay TT Củ ChiSổ riêng đã lên thổĐường nhựa 717 12m263 mét vuông (10×26) xdtdĐúng giá 1 tỉ 580tr gọi ngay SDT đi xem
      Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà mt Nguyễn Văn Thủ, Q1, 142m2, ngang 8m, 6 tầng, HDT 60tr/th, 130 tỷ

      130 tỷ 143 m2 909,1 triệu/m2
      Bán toà căn nhà phố Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 142,68 mét vuông (8,2m x 17,4m), công nhận đủ.- Kết cấu: Nhà trệt, 5 lầu, có thang máy....
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn Nguyễn Thái Bình Tân Bình, dt 162m², dòng tiền 170tr/th, giá 75 tỷ

      75 tỷ 162 m2 462,97 triệu/m2
      Bán hotel Nguyễn Thái Bình – P.4, Tân Bình | hotel dòng tiền gần sân bay📍 Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Thái Bình – khu vực sầm uất, kết nối nhanh sân bay Tân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94,31 m2 18,56 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh📐 DT 95,3 mét vuông – MT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 13 giờ trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 188 m2, giá 36,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.21 tỷ 188 m2 192,56 triệu/m2
      Bán chung cư tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn hộ góc thuộc block căn hộ B, thiết kế sang trọng.- DT 187.91m².- Kiến trúc chung cư gồm 4 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!