Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.594 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Lương - Hà Đông, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Bán nhà Phú Lương ngay gần ủy ban nhân dân P., thiết kế nhà sang trọng, thông thoáng, xây dựng 5 tầng, DT 35 mét vuông.* Thông số cơ bản:- DT:...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2 tại Đường 6 - Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 32 m2 40 triệu/m2
      Nhận ngay ngôi nhà xây mới 4 tầng, vị trí rất đẹp, đường oto đỗ ngay cửa.- ngôi nhà thiết kế đủ 3 PN, 3 vệ sinh, 1 phòng thờ và sân phơi.DT ngôi nhà...
      Đường 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 32 m2 60,94 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa khu đô thị Đô Nghĩa, đại học Phenikaa, Vành Đai 4, QL6 mở rộng.Xd 32m2 xây 5t giá 1.95 tỉ.gọi ngay 0978 939 ***.Chính chủ cần bán nhà xây...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 32 m2 tại Đường Phượng Bãi - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 32 m2 48,44 triệu/m2
      - 20 m ra đường trải nhựa asphan đường oto tránh nhau.- 300m trường cấp 1,2,3 1, 2...- Vài bước chân nhà văn hóa oto để ngày đêm, 500m là chợ và ủy ban ...
      Đường Phượng Bãi, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà riêng 33 mét vuông xây 3 tầng giá chỉ 1 tỉ.Nhà ở Phượng Nghĩa, Phụng Châu.Cách đường oto qua chỉ 15m, 50m là trục tuyến...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán đất 80 m2 tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Dự án Đồng Lạc - Tiên Dược, Sóc Sơn, TP Hà Nội hàng nóng mới ra lò! DT: Từ 55 mét vuông đến 87 mét vuông. MT: 4m. Đường rộng: 3,5m.Vị trí đất...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán căn Stu S1.06 có sẵn bếp + rèm. Sổ sẵn cầm tay, tầng cao, Đông Nam mát mẻ nguyên ngày. View nội khu không chắn. Giá: 1t250. call ngay xem nhà...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,81 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.81 tỷ 65 m2 27,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư Richstar Tân Phú.- DT: 65m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế full nội thất.- căn hộ chung cư thuộc Tầng 10 - Tháp RS7. View...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 33 m2 40,91 triệu/m2
      sang nhượng gấp 1 phòng ngủ + và studio vin Grand Park VHGP Rainbow Origami Solari Q. 9.1. ) Siêu rẻ - bán nhanh căn 1 phòng ngủ + 47m2 Đông ...

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,87 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 73 m2 25,62 triệu/m2
      bán nhanh chung cư The Golden Star, Q. 7.DT: 73 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh.Giá bán nhanh (bao sang tên).SHR, chính chủ sang tên trong ngày.View...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 65 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Era Town Đức Khải - Q. 7.- DT: 65 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư bàn giao full nội thất...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.97 tỷ 74 m2 26,63 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Tropic Garden Q. 2.chung cư Tropic Garden, Q. 2.DT: 74m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.full nội thất, chung cư 2 PN.pháp lí:...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      căn hộ MT đường Phan Văn Hớn tiện ích đầy đủ. Tầng 1,2 là siêu thị Coopmart, có Tiniworl, nhà sách, gần chợ nhỏ và chợ Lạc Quang. Gần trường mầm non,...
      Dự án Topaz Home, Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư The Hamona Q. Tân Bình.- DT: 75m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm, 1 banconl và lô gia phơi đồ.- chung cư bàn giao kèm...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 55 m2 29,46 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Flora Fuji giá hợp ví tiền cuối năm 2023.- MT đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9.- DT 55 mét vuông.- 1 PN, 1...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,97 tỷ tại Bình Chánh

      1.97 tỷ 59 m2 33,39 triệu/m2
      Khách đang vay bank 2 căn West Gate hiện tại mất khả năng TT cần bán ngay chung cư.DT 59m2 giá 1tỷ970 tầng 18 view nội khu cực đẹp block căn hộ B nhìn...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,67 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.67 tỷ 79 m2 21,14 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp chung cư Hausneo Q. 9.- DT: 79 mét vuông.- Kết cấu: 3 PN, 2 WC.- đầy đủ nội thất, có thể dọn vô ở ngay.- Thuận tiện di...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.