Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Gia đình cần vốn KD nên cần bán nhanh đất ngay đường Chánh Phú Hoà 58, thuốc chánh phú hoà, Bến Cát, Bình Dương- DT đất 120 mét vuông có 60 mét ...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất dự án 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất L15 thuộc Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương. Giá 1tỷ450.DT: 150m2. Mặt đường bê tông, dễ di chuyển.Vị trí nằm trong KDC đông đúc, gần trường...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Đồng Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 85 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 85 m2 19,06 triệu/m2
      Bán cắt lỗ nhà nhà phố thương mại 85 mét vuông Vành đai 4 khu đô thị Oasis city ngay trường Đại học Việt Đức Bến Cát Bình DươngDT 85 mét ...
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp miếng đất vuông vắn 100m2.Đông Nam.Đường oto quay đầu, siêu rộng, 3 oto đậu sát nhau vẫn đủ chỗ cho xe máy chạy.Đất trong khu dân cư...
      Dự án Mỹ Phước 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 62 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      chào bán nhà mặt tiền Phước Điền Midtown Bình Chuẩn Thuận An Bình Dương Giá 1,2 tỉ vô ở ngaynhà mặt tiền Phước Điền MidTown gồm 1 trệt 2 lầu mang đậm...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 17 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      DTSD 120 mét vuông, DT đất 60 mét vuông, sổ riêng.Giá 1 tỉ 980 có thỏa thuận.Đường vào bê tông 5m đường thông xe.liên lạc 0585 867 ***
      Đường Bình Chuẩn 17, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 Giá Rẻ cách đường Bình Chuẩn 17 chỉ 50m, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An DT: 68,7m2 (4x17,2m) thổ cư 60m2 Thiết kế: sân trước, phòng khách, bếp, 2 PN,...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán đi nền đất 100 mét vuông full thổ cư, MT nhựa rộng 12m thỏa mái di chuyển, đất nằm gần ngay trung tâm Bến Cát và chợ Bến Cát, xung quanh cư ...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Xã Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay căn 1 trệt 2 lầu.DT 80m2, DTSD 220m2.Nhà dân xung quanh thân thiện.Có hỗ trợ vay NH 3 bên.Cách MT DT741 500m2.Quan tâm L/H em...
      Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 150 m2 9,87 triệu/m2
      bán ngay nền đất đất sạch đẹp giáp bên trường học, gần cổng chính Mỹ Phước 3.- DT: 5x30, sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.Xây dựng tự do. Xây nhà ở,...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NL15A, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 14B - Hòa Vang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 97 m2 11,35 triệu/m2
      Bán nhà 2 PN đường ô tô rất gần QL 14B.Xã Hoà Phong, Huyện Hoà Vang.DT 97 mét vuông ngang 5m, hướng tây.Nhà có 2 PN, 1 khu bếp, khách có gác...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 2 phòng ngủ - quảng trường nhạc nước và Sông Cổ Cò.Thuộc FPT Plaza 2 mới vừa bàn giao tháng 6/2023 - thiết kế hiện đại.Thiết kế...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp giá rẻ tại KĐT Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương.- DT: 150m²(5x30m), SHR.- giá: Chỉ 1 tỉ 390 tr (thỏa thuận bớt lộc).-...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL15, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường An Trung 2 - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư Monarchy Đà Nẵng giá chỉ 1,9 tỉ đầy đủ nội thất đang có HĐ thuê nhà.- Công năng: 1 PN, 1 phòng khách, 1 nhà bếp,...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán lô đất vườn 3000m2 Hoà Phú gần đường vành đai, view đẹp, giá rẻ, sổ hồng công chứng ngay

      1.6 tỷ 3 m2 533,34 triệu/m2
      nền đất vườn cực đẹp, DT 2700m2Đường oto thoải mái, view núi đẹpVị trí thôn An Châu, Hoà Phú, Hoà VangGần đường vành đai, giao thông thuận tiệnRất thích...
      Đường 14B, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2 đã bàn giao, nhà mới 100 phần trăm nhận nhà vô ở ngay NH hỗ trơ vay 70 phần trăm, không cần chứng minh thu...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Mình chính chủ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, mã căn số 06 tòa FPT Plaza cần chuyển nhượng gấp, giá rẻ chỉ 1.8 tỉ (có thỏa thuận).- căn hộ chung ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.3 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ căn P11716, tầng 17 căn số 16 tòa P1 dự án Sun Cosmo. Do có việc nên tôi thật sự tiếc khi muốn thông báo sang nhượng lại căn này. Giá tôi mua...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.