Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,75 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      chung cư mới đẹp 80m2, trung tâm Biên Hoà, sổ sẵn chỉ 1ty750+ Vị trí ngay trong lòng trung tâm thành phố.Biên Hoà, tiện ích không thiếu gì+ DT: 80m2, sổ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Thanh Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chú em Ngộp bank cần ra gấp mảnh đất ở gần ngã 4 chợ Trảng Bom.Vị trí chính xác từ ngã 4 chạy xe máy 1p là tới mảnh đất.- DT 5x20 (100m2 100 phần ...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Phùng Hưng ngay chợ An Bình - 100m2 full thổ - nhựa 8m - 1000 thỏa thuận.- DT 5x20 (100m2 full thổ bao xây).- Tiện ích xung quanh...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết cách ngã 4 Tân Phong Biên Hoà khoảng 7 ph.Nhà sổ riêng thổ cư 100 phần trăm,DT 100 mét vuông, nhà...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Ngộp ngộp. Trước mua 1tỷ4. Giờ chấp nhận bán lỗ chỉ còn 1tỷ199tr bớt lộc.- Hướng Đ, đường xe tải.- Chủ gửi e bán ngay miếng đất gần mẫu giáo hoàng yến P....
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 5 m2 tại Huyện Krông Năng - Đắk Lắk, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 5 m2 210 triệu/m2
      5 sào 3. 2 MT chạy dài 170m (quy hoạch full thổ cư) - cách QL29 100m.Vị trí: Xã Krông Năng - Đắk Lắk.giá: 1 tỉ 3 giảm sâu còn 1,05 tỉ.hotline 0862 711 ***
      Thị trấn Krông Năng, Krông Năng, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền 106 m2 tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 106 m2 10,85 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp mảnh đất 106 mét vuông ở đội B, Xã Đồi 61, đường thông bàn cờ, sổ riêng, thổ cư+ Vị trí đẹp, gần khu công nghiệp Bàu Xéo, sát bên...
      Đường Lê Duẩn, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 85 m2 tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 85 m2 12,36 triệu/m2
      Đất trong KDC Tân Triều.Xuất hiện 1 mảnh đất 85m2 đối diện công viên, MT đường chính.Giá 1,050 tỉ. thỏa thuận nhẹ.1 lô duy nhất nên ai nhanh thì còn...
      Dự án Tân Triều Riverside, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 400 m2 tại Xã Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 400 m2 3,75 triệu/m2
      Bán nhà vườn từ 350 - 400 mét vuông view biển Hồ Pleiku 1.5 tỉ - bìa đỏ trao tay.Kiến trúc và vật liệu đảm bảo tối ưu công năng và tầm nhìn thoáng...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Xã Thanh Hà - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Duy nhất 1 lô hướng Đông LK6 quay mặt vào khu đất làng nghề khu đô thị Thanh Hà cắt lỗ 250tr so với lô cạnh.- DT 100,9m2.- Đất ấm, dân đông, tiện đường...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà, Xã Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán nhanh đất dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      1. Tổng quan dự án.Vị trí: Thị trấn Hàng Trạm, huyện Yên Thủy, tỉnh Hòa Bình.Tổng DT: 9,33 ha.Quy mô: Tổng 245 lô, bao gồm 165 lô liên kế, 13 lô căn biệt ...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán lô đất đã có sổ trong KĐT cao cấp Bien Hoa New City.Kích thước 5 x 20 = 100 mét vuông.Thuộc khu Phú Gia, gần hồ cảnh quan và trục thương...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      * Giá chỉ từ 15 tr/m2.- Vị trí: Tọa lạc trên hai MT đường trục chính.+ Cách sân bay QT Long Thành 3 kilomet.+ Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,72 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.72 tỷ 45 m2 38,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ tòa Sol Forset DT 45m2 1 phòng ngủ + 1.Thiết kế cực kỳ hợp lý, tầng đẹp, nay cần tiền bán nhanh giá cắt lỗ 200 tr so với giá...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,15 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.15 tỷ 45 m2 25,56 triệu/m2
      bán ngay căn 45m2 West Bay Tây Bắc tầng thấp giá 1.150 tỉ bao phí sang tên.Chính chủ bìa đỏ, không vay thế chấp ở NH.Tây Bắc.Tầng thấp.Phù hợp mua ở hay...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư 68 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Pent căn hộ duplex cắt lỗ sâu tại toà Sky Oasis Ecopark.- Tầng 40 + 41: Trần cao 7m, thông trần cao đẹp view sông Hồng.- DT:...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.73 tỷ 51 m2 33,93 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu hơn 300tr.chung cư Sky Oasis Sp.Gồm 2 phòng ngủ + 1 toilet.DT 51 mét vuông thông thủy.Tầng trung.Giá chỉ còn: 1.73 tỉ bao...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.77 tỷ 52 m2 34,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi E. Lâm bán chung cư 52m2 - toà 5* đầu tiên tại Ecopark.- Thiết kế 2 PN 1  toilet - Thông minh.- giá 1.770 tỉ. Bao phí - Đã có sổ.- Gốc...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.