Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Bán nền DT lớn phù hợp đầu tư nhà trọ cho công nhân KCN Bắc Đồng Phú Bình Phước thuê.DT đất: 6 x 22,5 = 135 mét vuông full thổ cư là đất ở đô...
      Dự án KDC Mỹ Khánh Vy, Đường ĐT 741, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay nhà đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Black Friday căn duy nhất ngay chợ Thạnh Phú, trường Trung học cơ sở Thạnh Phú.SHR thổ cư.DT: 100m2 - 03 PN, 02 WC, sân ô tô.giá: 1 tỉ 450 (bớt lộc...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,69 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.69 tỷ 53 m2 31,89 triệu/m2
      Fiato City sở hữu MT đường Tôn Đức Thắng, Ngay trung tâm huyện Nhơn Trạch. Dự án nằm ngay cửa ngõ kết nối giữa TPThành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh miền...
      Dự án Fiato City Nhơn Trạch, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 105 m2 14,39 triệu/m2
      khu dân cư Richland Hiệp Phước, Nhơn Trạch bán giá ngộp.Chủ ngộp thở bán ngay 2 lô liên kế, MT 30m.DT mỗi lô: 5x21m = 105m2.pháp lí: Sổ riêng.Full thổ...
      Dự án Richland City, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất 231 m2 tại Xã Phú Thạnh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 231 m2 8,66 triệu/m2
      - DT 231 mét vuông (8x29,44m).- Vị trí đất nằm cách đường Lý Thái Tổ 300m, nằm gần Vành Đai 3.- Đường thông thoáng ô tô tới đất, xung quanh cư dân...
      Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      KĐT Ân Phú - Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk.- Vị trí: đường Hà Huy Tập, P. Tân An, TP. Buôn Ma Thuột.- Một trong những dự án trọng điểm vùng hướng Đông Bắc BMT,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Sở hữu miếng đất vị trí đắc địa cực đẹp ngay sân bay Long Thành, khu công nghiệp Giang Điền.- Vị trí: Xã An Viễn, huyện Trảng Bom, Đồng Nai.- DT: 100m2...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 139 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Biên Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 139 m2 10,44 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đẹp ngay chợ kp4 Trảng Dài , Tp Biên Hoà.Quy hoạch đất ở Dt 5x17mXây dựng gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, pk, bếp, sân đậu ôtô.KDC...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ nền Biên Hòa New City sát sông bán lỗ 1,550 tỉ cho khách mua đầu khu Khang Thịnh:- Mã nền: KT3 - 03 - 34 DT 5x20. giá 1,550 tỉ, có thỏa ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Khởi - Vĩnh Cửu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      - Giá 1ty200 tr.- DT: 90 m2.- Sổ riêng thổ cư, hỗ trợ NH.- Vị trí: Gần trục 16, công ty Changsin và KCN Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.- Đường ô tô thông.-...
      Đường Đồng Khởi, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay miếng đất 120 m2, mặt tiền 32m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền hai MT đường cách sân bay quốc tế long thành 300m, giá siêu mềm nhất khu vực.DT 5m x 24m. Tổng DT 120 mét vuông.Cách sân...
      Đường Vành Đai 4, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Biên Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Siêu rẻ! Nhà 1 trệt 1 lầu P. Trung Dũng, hơn 60m2, chỉ 1tỉ850.+ Vị trí: Một xẹc Phan Đình Phùng chỉ 100m đến nhà. Đường thông khắp nơi.+ Nhà 1 trệt 1 lầu...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,25 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.25 tỷ 45 m2 27,78 triệu/m2
      - chính chủ gửi bán căn 45 mét vuông.- Thiết kế 1 PN + 1 giường ngủ tầng.- đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào ở.- Nhà mới tinh không ẩm...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay lô đất nền 146 m2, mặt tiền 5m tại 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 146 m2 10,28 triệu/m2
      Bán đất nền chính chủ 5x29.2m (146m2) P. 3, Tp. Cao Lãnh, Đồng Tháp. L/H: Mr. Hiếu 0981 838 ***.DT: 5 x 29.2, 146m2. 100m2 thổ cư, 46m2 trồng cây lâu...
      Đường Thông Lưu, Phường 3, Tp. Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán nhà 115 m2 tại Phường 4 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 115 m2 13,05 triệu/m2
      Bán 2 nhà liên kế hẻm đi riêng 1,5m đường Đinh Bộ Lĩnh P. 4 TP. CL - Đồng tháp, tổng DT 115 mét vuông thổ cư, bìa đỏ chính chính chủ vừa xây kiên...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 4, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      - Thiết kế 1 PN + 1. Tối ưu cả phòng khách và PN đều hứng vẹn ánh sáng, gió tự nhiên.- Giá 1.5 tỉ bao phí - Gốc 1.688 tỉ.- Tầng thấp. View sông Hồng.- Nhà...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 73 m2 21,24 triệu/m2
      * Bán chung cư góc tầng 9 căn hộ SSH07 - Hà Quang 1 , căn thương mại - DT : 73 mét vuông gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, nhà bếp và...