Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn nhà 56 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 56 m2 21,97 triệu/m2
      - CHÚ QUANG CHIA TS bán ngay NHÀ 1T1L NGUYỄN THÁI SƠN 56m² GIÁ 1TỶ230TR GẦN CHỢ sổ hồng- DT: 56m² (5x11,6).Có sân trước nhà- Nhà gần chợ khu KD buôn bán...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 95 m2, hướng Đông-Bắc tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 95 m2 20 triệu/m2
      Tin mới ra đất sổ riêng 95 mét vuông có thổ cư tại Phú Hữu giá 1,9 tỉ.Một trong những mảnh đất giá mềm hiếm còn lại tại khu vực đang phát triển...
      Đường Phan Văn Đáng, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Nhà ở xã hội The Western Capital chào bán số lượng căn đẹp.Giá từ 1,3 tỉchung cư 1–2 PNDT 30m2 – 60m2Tiện ích nội khu:Hồ bơi – công viên – khu thương mại...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, 10

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nhà ở xã hội The Western Capital Q. 6 đang nhận hồ sơ.Giá chỉ từ 1,3 tỉ/cănDT đa dạng 30 mét vuông – 60 mét vuôngKhu căn hộ ...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, 10

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Bạn đang tìm chung cư giá rẻ tại Tp TP.HCM?Hiện dự án The Western Capital Q. 6 đang có số lượng căn giới hạn.DT 30 mét vuông – 60 mét ...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, 10

      Sở hữu ngay nhà 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 63 m2 17,15 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 1 tỉ 080 tr bớt lộc cho người có thiện chí.- DT 63m² có nở hậu xíu.- hẻm ô tô, Đông Nam.- Không nằm trong diện quy hoạch hay giải...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 60 m2 31,37 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP giá mềm – SÁT Q. Bình TânBán nhà hẻm Tân Hòa ĐôngDT: 4m x 15mKết cấu: 1 trệt 2 lầu4 PN- 3  phòng vệ sinh - Sân thượng rộng thoángHẻm 4m...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 55 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      Nhà 5 Tầng - hẻm ô tô - Cách MT chỉ 10m - Thích Quảng Đức, P.5, Phú Nhuận+ DT: 4m x 13,75m - diện tích sử dụng: 165m2+ Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu.+Công năng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,27 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. 3 - Thành phố Hồ Chí MinhChính chủ bán nhà  MT Điện Biên Phủ, đang có người thuê, 60m2, hẻm 8m, sổ đẹp,Nhà Q3 vị trí đẹp khu Điện Biên...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 33 m2 tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 1 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Bạn đang tìm căn hộ chung cư giá rẻ tại Sài Gòn nhưng vẫn ở ngay trung tâm?Hiện tại Nhà ở xã hội The Western Capital Q. 6 đang chào bán số lượng căn...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, 1

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 58 m2 22,94 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 58m² ( 4*14,5 )m công nhận đủ trong sổ.-...
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 56 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại chung cư 2 PN tại dự án TT Avio Dĩ An, vị trí đẹp, tầng cao thoáng mát, view Landmark cực đẹp. chung cư phù hợp để ở lâu dài hoặc...
      DT743C, Phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 64 m2 27,35 triệu/m2
      -  Hẻm thông ra đường Tô Hiến Thành - DT: 64m² ngang 4m dài 16m - Giá bán gấp TT chỉ 1 tỉ 750 tr có thỏa thuận- Kết cấu: Nhà 1T 1L,...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 63 m2 19,37 triệu/m2
      - DT 63 mét vuông, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 1 tỉ 220 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân trí cao. Gần...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 50 m2 27,9 triệu/m2
      Hẻm 8m Ngay Lũy Bán Bích Tân Phú - DT đất: 4m x 12,5m, 3 Tầng (3 phòng ngủ) - Chỉ 1, 395 tỉ - Vị trí: Khu đồng bộ, dân trí cao, an ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 62 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 62 m2 23,39 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 62 mét vuông (4*15,5)m. Công...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 136 m2, hướng Nam tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 136 m2 14,34 triệu/m2
      nhà 136 mét vuông tọa lạc tại Đường 826C, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An.  ngay cầu rạch dơi qua Q. 4 chỉ 30p  + DT 136 mét vuông, MT...
      236/252 Đường Tỉnh Lộ 826C, Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay chung cư 47 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Đông An - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.75 tỷ 47 m2 37,24 triệu/m2
      Khách gửi bán lại căn hộ chung cư 2pn1 toilet DT 47m2giá bán 1,750 tỉTiến độ đã TT 20 phần trăm, ký hợp đồng mua bán với CĐTNH cho vay đến...
      Khu phố Đông An, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.