Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.7 tỷ 43 m2 39,54 triệu/m2
      (Mới) bán ngay chung cư 43m tại căn hộ chung cư Vinhome Smart City, giá: 1.7x tỉ bao mọi thuế phícall ngay: 0337 314 ***Thông tin chi tiết chung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,24 tỷ tại Hoàng Mai

      1.24 tỷ 46 m2 26,96 triệu/m2
      1 căn duy nhất tại HH2 Linh Đàm.2 ngủ 1 vệ sinh tầng trung đi lại nhanh chóng và thuận tiện.Nhà đẹp thiết kế nội thất mới  phần trăm.NH hỗ trợ khi KH...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.11 tỷ 36 m2 30,56 triệu/m2
      - Căn 1 phòng ngủ: DT 36m2 - giá từ 1.1 tỉ (bao sang tên).- Căn 2 phòng ngủ - DT từ 47m - 57m - giá mềm từ 1.3 tỉ (bao sang tên).* Tiện ích: Hồ...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 63 m2 28,58 triệu/m2
      Xuân Phương, Nam Từ Liêm.DT : 63m, 2 ngủ, 2 vs, giá 1.8 tỉ.- Vị trí đẹp, tiện ích đủ thứ, giao thông thuận tiện.- Thiết kế căn hộ chung cư đẹp 2 ngủ, 2...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 ngủ, dự án Thanh Hà Mường Thanh. chung cư thuộc tòa HH02 - 2B, là cụm 6 tòa cạnh bể bơi, cạnh hồ điều hòa. DT căn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 57 m2 26,23 triệu/m2
      Bán căn 56,83  mét vuông view Q. 7, sông, KDC, công viên.- DT: 56,83  mét vuông (thiết kế 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh).- Tâng trung...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,65 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.65 tỷ 41 m2 40,25 triệu/m2
      Nhà mình cần tiền muốn bán gấp 2 căn 1 ngủ giá 1.6 tỉ full đồ như hình.một căn view nội khu tầng thấp, hướng mát lẹm nhìn ra hồ cá khôngi, mùa hè tháng 6...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Giỏ hàng ĐỘC QUYỀN LAVITA CHARM RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG Hàng thật giá thật gọi là có. Không lừa dối KH, không tư vấn hàng không có. hotline 0906 276 *** Mr...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      Bán căn CT12B - Dt 65 mét vuông - 2n 2vs.- Nhiều công trình tiện ích, hạ tầng xã hội cũng đc bố trí đi kèm nhằm phục vụ nhu cầu thiết yếu, vui chơi...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,32 tỷ tại Hà Đông

      1.32 tỷ 58 m2 22,76 triệu/m2
      Gia đình làm ăn lộc lá muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng trung đẹp toà trung tâm thương mại KĐT Xa La - Hà Đông - TP Hà Nội cho hộ gia đình nào...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 80 m2 19,63 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp: 1,57 tỉ.căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ CT6B (tầng 7) KĐT Vĩnh Điềm Trung.- DT: 80 mét vuông.- nội thất ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Gia Lâm

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      Chỉ 1.2 tỉ sở hữu ngay căn 1N + (1 phòng đa năng) + 1VS tặng đồ tại vin Ocean Park Gia Lâm.Tổng DT: 47m2.+ Thiết kế: 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,47 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 52 m2 28,27 triệu/m2
      Do chuyển sang căn rộng hơn nên mình muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.Tòa HH2G Xuân Mai Complex.+ DT: 52 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Tây ...
      HH2G Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,57 tỷ tại Phố Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      1.57 tỷ 45 m2 34,89 triệu/m2
      CHTT (Tầng 2) phố Khương Thượng - DD giá 1,57 tỉ, 45 mét vuông (sổ 36m). SĐCC.Mô tả:DTSD thực tế 45 mét vuông.- Nhà vuông vức, sạch sẽ, gồm 1...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Chỉ 50 phần trăm giá trị căn hộ kí ngay hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư. Nhận nhà ở ngay.- Chính sách ưu đãi đặc biệt cho đợt chào bán...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hưng Ngân Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 64.7m2 2PN2 toilet tầng 5 view nội khu, tặng kèm nội thất và thiết bị điện tử như hình, giá mềm cần đẩy gấp.- Siêu thị,...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Đường Tân Chánh Hiệp 21, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,27 tỷ tại Quận 6

      1.27 tỷ 67 m2 18,96 triệu/m2
      đc: 184 đường Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6, Sài Gòn.* DT 67m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.* Có thể cho thuê 8 tr/tháng.- căn hộ chung cư đc...
      Asiana Capella, 184, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,99 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.99 tỷ 69 m2 28,85 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư đầu tay của vợ chồng tôi, thuộc diện 50 căn hộ chung cư đầu tiên trong tòa đã làm sổ.Nay vì nhu cầu công việc KD của chồng nên...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.