Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.4 tỷ 51 m2 27,46 triệu/m2
      Chỉ 28 tr/m2 cho căn hộ chung cư sát làng ĐHQG thủ đức.New Galaxy Dĩ An Bình Dương - khu hồ đá - nơi tập trung các trường Đại học lớn.MT 32m hiện...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      chung cư ngay Phan Văn Trị giáp Nguyễn Oanh.DT 42m2.Loại hình chung cư: 1 phòng ngủ + (1  phòng vệ sinh).Gần chợ, saigonmall, cây xăng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,19 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.19 tỷ 56 m2 21,25 triệu/m2
      Gia đình mình đón thêm thành viên mới nên chuyển sang căn 3 PN để ông bà tiện lên chăm sóc. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tầng trung tại KĐT Xa La cho...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư B3 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, HN.- Nằm trong dự án Nam Trung Yên vị trí đắc địa, đầy đủ trường MN, TH, trung học cơ sở,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 51 m2 29,42 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp ra nhanh chỉ 1,5 tỉ (cắt lỗ 130 tr).- Loại căn 51 mét vuông 2PN2 toilet.- View ngoài tầng cao thoáng mát.KH chỉ cần TT...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ tại Gia Lâm

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 toilet tại toàn S2.08 vin Ocean Park.- Nội thất cơ bản, view thoáng, tầng thấp.- Hướng bc...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,34 tỷ tại Quận 8

      1.34 tỷ 65 m2 20,57 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ gửi bán căn hộ chung cư Dream Home Riverside P. 7, Q. 8, TP.HCM rẻ hơn thị trường 110 tr.- DT: 65 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,92 tỷ tại Quận 8

      1.92 tỷ 52 m2 36,83 triệu/m2
      Giá chỉ trong tháng 4 này.The Pegasuite 2 - Q8.52 mét vuông 1 phòng ngủ (đã TT 70 phần trăm).Giá hot: 1 tỉ 915 tr (ưu tiên tiền mặt).View...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.59 tỷ 60 m2 26,5 triệu/m2
      - Do thay đổi chỗ ở để tiện con cái học hành, gia đình tôi cần bán ngay nhà tập thể, khu dân trí cao, yên tĩnh, toàn cán bộ hưu trí, nhà đang ở, với 3 PN...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 37 m2 51,36 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư không cần vay NH tại Elysian.chỉ với 5 phần trăm (chưa tới 200tr) ký hợp đồng mua bán.Ưu Đãi GĐ 1 lên tới 8 phần trăm....
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Nhà ở xã hội V-City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,35 tỷ tại

      1.35 tỷ 72 m2 18,75 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên anh trai muốn nhượng lại căn căn hộ chung cư V - City, căn hộ góc 72 mét vuông, nội thất làm để ở nên rất đẹp và tâm huyết.
      Dự án V-City, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      * chung cư FiveSeasons Homes Vũng Tàu - Hưng Thịnh Land - CK cao 21 phần trăm.Vị trí: 300A Phan Chu Trinh, P2, TP Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.* giá:-...
      FiveSeasons Homes, 300A, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Đăng ký ngay suất mua nhà ở xã hội MT Võ Chí Công Q. 2 cực đẹp với mức giá 25tr/m2 rẻ nhất TPThành phố Hồ Chí Minh, số lượng căn giới hạn. contact 0393...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Thuận An

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Marina Tower nhà mới thiết kế đẹp thoáng đã có sổ hồng.DT chung cư 75 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet có...
      Dự án Marina Tower, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 42 m2 40,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Grand Mark Nha Trang - 1 phòng ngủ (42 mét vuông).- Vị trí: Đường Phước Long, P. Phước Long, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.-...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 49 m2 31,64 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Eratown Q7.DT: 49 mét vuông.1 PN, 1 phòng khách, 1  nhà vệ sinh, có logia thoáng mát.Khu vực sống nhiều cây...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m2 nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.25 tỷ 41 m2 30,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 PN view hồ bơi, DT nhỏ 41m2 phù hợp cho người trẻ độc thân, gia đình 3 thành viên hoặc cho thuê,... căn hộ chung cư thuộc căn hộ ...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.