Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Sơn An Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 70 m2 17,43 triệu/m2
      chung cư Sơn An cạnh BV đa khoa Đồng Nai view Đồng Khởi.căn hộ Sơn An Cường Thuận đường Đồng Khởi, P. Tam Hòa liên kế khu công nghiệp Amata, sau lưng...
      Dự án Sơn An Plaza, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      chung cư thuộc toà nhà Hồ Gươm Plaza, view mặt đường Trần Phú, tiện xe buýt, đường sắt trên cao. Tầng 1 là KFC, king BBQ, Manwah, coffee Highland,...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,78 tỷ tại Hoàng Mai

      1.78 tỷ 76 m2 23,43 triệu/m2
      + căn hộ chung cư gồm 3 ngủ 2 vệ sinh.+ full nội thất + Nhà sửa sang cẩn thận tỉ mỉ, đi lại toàn bộ hệ thống điện, nước.+Hàng xóm thân thiện, hòa...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Pega Suite 2 đã đóng tiền đợt 8 theo tiến độ thì chỉ trong quý 2 năm 2023 dân cư sẽ nhận bàn giao căn hộ chung cư cao cấp.The...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Loan Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ view biển và núi Ngũ Hành Sơn đẹp nhất FPT Plaza 2 - chủ cắt lỗ nhượng lại giá rẻ chỉ 1.8 tỉ, rẻ hơn chủ đầu tư 200 tr.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,15 tỷ tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.15 tỷ 48 m2 23,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini A2 Hai Bà Trưng - đại học Bách Khoa - 650tr/căn - SHR vĩnh viễn - liên hệ ngay 0966 211 ***.căn hộ chung cư mini Hai Bà Trưng...
      Phố Lò Đúc, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Cần nhượng lại suất nhân viên ngoại giao, KĐT cao cấp FPT Plaza 2 - giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- căn hộ góc 2  phòng ngủ hướng Võ Chí Công và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,2 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư XH1 VCN Phước Long 2, Nha TrangDT 64m2, 2 phòng ngủ 1wccăn hộ chung cư view hướng Biển mát mẻ.. logia view công...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,66 tỷ tại Quận 2

      1.66 tỷ 52 m2 31,93 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư CitiAlto Q. 2Gồm 2 PN 2 vệ sinhTầng trung view hướng Đông Namgiá thu hồi vốncall ngay chính chủ: 0902 688 ***
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      1.55 tỷ 32 m2 48,44 triệu/m2
      chính chủ cần tiền! bán nhanh căn Offitel căn hộ chung cư Central Premium Q. 8.- DT: 32m2.- Nhà hoàn thiện cơ bản.- giá: 1,550 tỉ/căn.Giá đã bao gồm chi...
      Dự án Central Premium, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Cần bán chung cư IDICO (262 Lũy Bán Bích, Hoà Thanh, Tân Phú, Hồ Chí Minh):- DT: 66 mét vuông, 2 PN, 2 WC.- Tầng cao view đẹp, thoáng mát.- Giao...
      Dự án Khu căn hộ IDICO Tân Phú, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,09 tỷ tại Hoàng Mai

      1.1 tỷ 45 m2 24,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư VP 6 Linh Đàm, DT 45 m có thể chia làm 2 ngủ, 1  phòng vệ sinh, giá 1.1 tỉ có thỏa thuận.+ Căn view hồ cực thoáng mát, không bị...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 63 m2 22,54 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 63m HH4 Linh Đàm, tầng 14, vô cùng thoáng đãng.2 ngủ, 2 toilet, nhà sạch sẽ.giá NHỈNH 1.4 tỉ Vị trí đẹp, full tiện ích với...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 9

      1.7 tỷ 47 m2 36,18 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ+ Tòa S5 Giá 1.7tỉ Có Sẵn Bếp Rèm Xịn. View Cực Chill Cam Kết Không Báo Giá Ảo gọi ngay 0906 826 ***Căn 1 phòng ngủ+ 47m2 là...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 1,5 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.5 tỷ 135 m2 11,12 triệu/m2
      Em Tiến giám đốc kinh doanh bán hàng THẬT TÂM -chủ đầu tư KHÔNG CHÊNH PEN Dragon Castle 1.5 tỉ(nhận nhà) view biển CK 11 phần trămBộ sưu tập 23...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      chính chủ do cần tiền mở rộng xưởng làm ăn nên cần bán chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh +một căn góc:chung cư thuộc tòa S212 tòa đắc địa, đẹp.Mô tả chung cư:-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Chính chủ chuyển định cư nước ngoài cần bán ngay 2N1VS tại vin Ocean Park.+ DT: 55 mét vuông sử dụng, logia hướng Đông Bắc.+ View: Thoáng, tổ hợp...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 9

      1.75 tỷ 48 m2 36,46 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh.DT 48.1 mét vuông.Đã có sổ hồng riêng.giá 1 tỉ 750 tr.Nội thất bếp rèm.hotline ngay 0907 090...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.