Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 76 m2 24,35 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở gia đình cần bán căn hộ chung cư có 3 PN tại HH Linh Đàm.+ căn hộ chung cư có DT 76,27 mét vuông logia hướng Đông Nam tòa HH2...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán ngay căn hộ Ecohome Phúc Lợi, Long Biên.DT 68 mét vuông thiết kế 2pn2 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản: Sàn gỗ,...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 49 m2 36,33 triệu/m2
      Nhận ký gửi mua bán căn hộ chung cư Picity với rổ sp giá siêu tốt: 0905 365 *** Quang Ngọc.Một số căn giá mềm!- Căn 1 phòng ngủ + 1, 49m2: Giá từ:...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      CHỈ 10 CĂN đc ƯU ĐÃI KHỦNG NHÂN DỊP 30/4 VÀ 1/5 CK 15 phần trăm - LS hỗ trợ 20 phần trăm/năm căn hộ chung cư New Galaxy Nha Trang TT tiến...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,36 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.36 tỷ 43 m2 31,63 triệu/m2
      bán ngay 1 phòng ngủ+1 tầng đẹp full đồ như ảnh toà S1.02,toà duy nhất có hệ thống smarthome- Giá chỉ 1,36 tỉ bao phí sang tên toàn bộ- Full đồ như...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, hướng Tây, giá 2 tỷ tại Xã Cự Khê - Thanh Oai - Hà Nội

      2 tỷ 92 m2 21,74 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp chung cư 1122 tầng 11 (căn hộ góc) 92 mét vuông tòa nhà B1.3 HH03B Thanh Hà Cienco 5 (Khu 3 tòa mới gần đường lớn).- Thiết...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,79 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.79 tỷ 42 m2 42,62 triệu/m2
      * L/H: 0986 498 ***.(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Nhà mình bán TT tầng 1 Tân Mai, ngay gần trường mẫu giáo Hoa Mai, cách chợ hơn trăm mét, vô vàn tiện ích, ngõ trước nhà rộng thông sang phố Nguyễn Chính...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Dương Tấn Trường Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 43 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán chung cư phù hợp cả để ở hoặc đầu tư cho thuêchung cư 1 PN đã làm nội thất đầy đủ đẹpĐông Nam nhìn xuống bể bơi, thoáng mátThuộc phân khu S3,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận 7

      1.38 tỷ 28 m2 49,11 triệu/m2
      Lavida Plus.MT Nguyễn Văn Linh Và Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q. 7.- Căn OT, logia rộng.- DT 28m2.- Giá 1 tỉ 375 (bao thuế phí 102 phần trăm) - giá ...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 54 m2 31,49 triệu/m2
      * Tên dự án: Avatar Thủ Đức.- chủ đầu tư: Tập đoàn bất động sản Hưng Thịnh Land.- Đơn vị xây dựng: Hưng Thịnh Incons.- Vị trí: MT đường Vành Đai 2, P....
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Hữu An Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 1, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      - Bán căn hộ Ecohome 1 - 56m - 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ chỉ việc vào ở, có logia view đẹp, hướng mát, tầng cực đẹp.- đc: Dự án Ecohome 1, P....
      Dự án Ecohome 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu nhà ở Bộ Tư Lệnh Thủ đô, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 62 m2 23,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 62 m giá 1.45 tỉ.2 ngủ 2 vs ct1 yên nghĩa.Nhà nguyên bản CĐT.Hướng mát ai cần contact em giá cực rẻ khu.Nhà vuông vức.
      Dự án Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,73 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.73 tỷ 55 m2 31,46 triệu/m2
      Chỉ từ 1,6 tỉ/căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.đặt căn đẹp chỉ 30 tr/căn.Đợt 1 TT nhẹ chỉ 15 phần trăm khoảng 223 tr ký HĐ sở hữu ngay.CK...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn Nhà ở xã hội EcoHome 3, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ ECOHOME 3, Tân Xuân, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm.DT 69.7m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, cửa Tây logia Đông.Nay tôi cần tiền nên...
      Dự án Ecohome 3, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.35 tỷ 57 m2 23,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 PN, 1  nhà vệ sinh.DT 57 mét vuông.Vị trí: Ngay trung tâm TP Dĩ An, mọi tiện ích xung quanh đầy đủ, tiện...
      Dự án Ventoso Tower, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,46 tỷ tại Hà Đông

      1.46 tỷ 56 m2 26,08 triệu/m2
      Gia đình vừa đón thêm thành viên mới nên cần thêm không gian cho tiện sinh hoạt cho các con, vì vậy tôi chuyển qua căn 3 ngủ hiện có dư căn 2 ngủ cần bán ...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu chung cư Charm Plaza, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.2 tỷ 50 m2 24 triệu/m2
      Cần Tiền Cho Con Đi Du Học, Chính Chủ Muốn Nhượng căn hộ chung cư CHARM CITY - VINCOM PLAZAVỊ TRÍ: DT 743B - ngã 4 550, ngay Vincom Dĩ An- Căn 70m2 - 1...
      Dự án Charm Plaza, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.