Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 67 m2 22,69 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên gia đình muốn bán lại căn hộ chung cư 2 PN, view sân bóng siêu thoáng mát thuộc tòa HH4 Linh Đàm. căn hộ chung cư...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,76 tỷ tại Thủ Đức

      1.76 tỷ 58 m2 30,35 triệu/m2
      Đang cần tiền nên bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại căn hộ chung cư Sunview Town có DT: 58m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc Citi Esto P. Cát Lái, Q. 2.DT: 61m2 gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện nội thất cơ bản CĐT, nhà mới chưa ở.giá bán: 1.9 tỉ,...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Duy nhất một căn View Biển hiếm có, giá rẻ hơn thị trường 200Tr - khu căn hộ chung cư cao cấp FPT Plaza Đà Nẵng !- đc: P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      Chỉ 1.2 tỉ sở hữu ngay căn 1N + (1 phòng đa năng) + 1VS tặng đồ tại vin Ocean Park Gia Lâm.Tổng DT: 47m.+ Thiết kế: 1  phòng ngủ, 1 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,74 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.74 tỷ 60 m2 29 triệu/m2
      ngôi nhà mình tiện ngay mặt đường 50m đối diện ĐH Vinuni, logia hướng mát.Trung tâm nhất dự án.
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Ngọc Trai 6, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,59 tỷ tại Hoàng Mai

      1.59 tỷ 67 m2 23,74 triệu/m2
      Em chính chủ chung cư 3406 HH1A Linh Đàm - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội.- DT 67m, view thoáng nhìn sân chung HH.- Nội thất: Trần thạch cao, sàn gỗ, hệ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hiệp Thành Buildings, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 12

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Hiệp Thành building Q. 12 .DT 65m2. 2p ngủ, 1 toilet. tầng 2. có logia cửa sổ thoảng mát. căn hộ chung cư vừa xây...
      Dự án Hiệp Thành Building, Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,87 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.87 tỷ 72 m2 25,98 triệu/m2
      Do chuyển nhà ở nên k có nhu cầu sử dụng. Gia đình cần bán căn hộ dầu khí PVC - IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất - TP. Vũng Tàu.- DT: 72m2.- Gồm...
      Chung cư dầu khí PVC-IC, 242, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      chính chủ làm ăn phát đạt, chuyển nhà thổ cư cần bán căn căn hộ thuộc khu X2 KĐT Bán Đảo Linh Đàm. Gần hồ Linh Đàm, giao thông kết nối thuận tiện với các...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán nhanh chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 1,95 tỉ.Căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi thật sự đang có...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ City Gate Towers, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,47 tỷ tại Quận 8

      1.47 tỷ 73 m2 20,14 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp City Gate Q. 8.DT: 73m2 - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ như hình.chung cư đầy đủ tiện nghi.Hồ...
      Dự án City Gate Towers, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,53 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.53 tỷ 60 m2 25,5 triệu/m2
      Bán chung cư An Bình, Toà C2 , 2 phòng ngủ,60 mét vuông gần ngã tư vũng tàu, có logia 1,53tyDT :60m2Vị trí: toà C2 căn hộ An Bình, Thuộc...
      Đường Lê Thị Vân, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,67 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.68 tỷ 51 m2 32,79 triệu/m2
      Còn một căn cuối officell của căn hộ lavita charm giá CK cực khủng,thích hợp mua vào cho thuê hoặc ở ngay,đặc biệt thích hợp cho thuê làm spa hay coffee...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Flora Anh Đào, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 9

      1.87 tỷ 55 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Flora Anh Đào kèm nội thất.DT 54m2, lầu 1một căn góc PN hứng gió trời rất mát, view hướng Đông Nam - chính chủ đang...
      Dự án Flora Anh Đào, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Hồng Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,08 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.08 tỷ 55 m2 19,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư mini đường Giải Phóng. Gần ĐH Xây Dựng, Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân.DT: 55 mét vuông.giá: 1 tỉ 080 tr.Thiết kế: 2...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cực gấp căn hộ góc tầng trung toà CT2, KĐT Xa La, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Toà nhà nằm trong vị trí đắc địa nội KĐT Xala - tầng trung...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,04 tỷ tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.04 tỷ 53 m2 19,63 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Cường Thuận gần khu công nghiệp Amata giá 1.04 tỉcăn hộ chung cư Cường Thuận cạnh Sơn An, bên hông BV đa khoa Đồng Nai, sau lưng đài...
      Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá