Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 32 m2 39,38 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư studio thuộc S1.- Thuận tiện cho việc kết nối giao thông.- Gần khu công viên, trường học.- Đầy đủ khu vui chơi,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Xin chào cả nhà. Tình hình là gia đình mình đang có nhu cầu chuyển đổi sang căn 3 ngủ nên cần bán ngay căn hộ chung cư nhà đẹp tại CC Xuân Mai Complex....
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 58 m2 32,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn.Chính chủ muốn bán lại căn hộ chung cư...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      2 ngủ 2 vệ sinh căn áp góc cực đẹp.Cần bán căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất rẻ tòa T3 Thăng Long Capital An Khánh.DTSD 69,9m2.Giá 1,9x tỉ bao phí...
      Dự án Thăng Long Capital, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Chào a/c, hiện tại em còn 1 suất nội bộ căn 1 phòng ngủ+ 51,2 dự án 9x An Sương giá ưu đãi đợt 1 chỉ 1,8 tỉ/căn. TT 44 đợt chỉ từ 9tr/ đợt. Mua nhà...
      Dự án 9X An Sương, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,56 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.56 tỷ 60 m2 26 triệu/m2
      bán gấp căn 2 PN rộng đã có nội thất:- DT: 60m2.- Thiết kế: 2 PN rộng, phòng khách, bếp thiết kế riêng biệt.- Nội thất bàn giao, đã gồm các đồ như ảnh.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn 2N 2 phòng vệ sinh view thoáng nguyên bản chủ đầu tư nhà mới 100 phần trăm thuộc đại dự án vin Ocean Park.- vin...
      V
      Thanh Đức Bđs Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 69 m2 27 triệu/m2
      chung cư FPT Plaza 2 view sông ngay TTTP Đà Nẵng chỉ từ 1.4 tỉ.- Vị trí dự án: MT đường 33m KĐT công nghệ FPT.- Thuộc tổ hợp khu TTTM, trường học liên cấp,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 28 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 28 m2 50 triệu/m2
      * chào bán tòa Tonkin 2 với nhiều tiện ích nội khu đẳng cấp, nhận nhà T6/2023.- Với nhiều lợi thế từ tiềm năng tăng giá, giá cho thuê ổn định ở mức cao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      - Căn 2 phòng ngủ - 2 toilet.- DTTT 70,25 mét vuông. DT 68.6 mét vuông.- Đã có nội thất cơ bản liền tường.- Hướng Đông.- Xung quanh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 62 m2 29,36 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư CC Dreamhome Palace.Vị trí: 1436 Đường Trịnh Quang Nghị, P7, Q. 8.- DT: 61.75 m.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Dream Home Palace, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Cần Tiền Sang Nhanh Căn View Biển FPT 2 Giá Rẻ Hơn Thị Trường 1ty850. - DT: 70m.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá chỉ từ: 1,8...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 54 m2 28,15 triệu/m2
      Mình đã mua đc chung cư mới nên muốn bán lại căn đầu hồi 2 PN, bìa đỏ chính chủ tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ. chung cư tầng trung, thiết kế hợp lý, nhà thoáng...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      - Chỉ cần TT trước 30 phần trăm, sở hữu ngay căn hộ chung cư SHR lâu dài.- NH hỗ trợ vay lên đến 75 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư Chung cư SHP Plaza, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      2 tỷ 61 m2 32,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền, bán cắt lỗ 600tr căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở SHP, cách nhà hát lớn 10p đi bộ. Giá mua từ CĐT là 2 tỉ, thêm 600tr làm lại...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ tại ct4b Xa La 70m, 2 ngủ,2vs giá:1.75 tỉ liên lạc 0878 800 ***Do không có nhu cầu ở muốn mua căn DT to hơn lên bán . DT : 69.5m2. Hướng cửa...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.DT 70m thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tầng 10 rất đẹp nhà full nội thất.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ chung ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Cần bán chung cư khu West Bay Ecopark.chung cư 50m2 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ, tầng trung view đẹp.Đông Bắc view hồ...