Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,33 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.33 tỷ 34 m2 39,12 triệu/m2
      chung cư studio DT 33.6m.- Bán giá chủ đầu tư 1.330 tỉ.- Thiết kế vuông vức có có PN, phòng khách, 1 phòng  toilet, 1 phòng bếp.- Bàn giao đầy đủ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Ruby City Long Biên, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 75 m2 25,07 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ ngay ngã 4 Lưu Khánh Đàm, Mai Chí Thọ đô thị Việt Hưng, tầng trung, hướng mát, view đẹp- DTTT 70m sử dụng (75m tim tường)...
      Dự án Ruby City, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 7

      1.97 tỷ 54 m2 36,49 triệu/m2
      1 số căn giá chọn lọc tốt nhất:Bán chung cư Q7 SaiGon Riverside Complex Q. 7 ngay Phú Mỹ Hưng.54m2 - 1 phòng ngủ: Giá chỉ từ 1,97 tỉ/căn.66m2 -...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ HH Linh Đàm 72m, nhà full đồ y ảnh. Giá 1,x tỉ. Khu tiện ích, thoáng mát, có hồ điều hoà, công viên cây xanh☆ liên lạc E Ngọc Nga...
      HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Hàng Hiếm Cuối Tháng 3 Chủ Cắt Lỗ chung cư FPT P2 Tầng Cao - L/H 0888 687 **** Em Bảo Vân chuyên mua bán kí gửi chung cư FPT Đà Nẵng. Cập nhật nhanh giỏ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 56 m2 33,93 triệu/m2
      chủ đầu tư chính thức chào bán căn 1 phòng ngủ + 1 có công năng như căn 2 phòng ngủ Diện tích 55,7m2 view trực diện hồ cá khôngi, tầm...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,46 tỷ tại Hoàng Mai

      1.46 tỷ 67 m2 21,8 triệu/m2
      Bán căn hộ HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai* Chi tiết chung cư:- DT 67,04 mét vuông.- Bao gồm: 2 ngủ (1 phòng chính  toilet khép kín, 1 phòng nhỏ), 2 vệ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 67 m2 22,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh, nhà đủ đồ, giá siêu hợp lý chỉ nhỉnh 1 tỉ chút thôi ạ.Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.call ngay em Hoàng Đăng để...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 49 m2 34,7 triệu/m2
      PiCity High Park dự án cao cấp & lớn nhất Q. 12 - liên kế Gò Vấp.- Quy mô: 86.000 mét vuông.- Số block căn hộ: 6 block căn hộ.- Số chung cư:...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Căn View Trực Diện Biển Duy Nhất Tầng 20 FPT PLaza 2 Giá 1,8 tỉ. - DT 70m2.- Tầng 20 View trực diện biển- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,05 tỷ tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.05 tỷ 53 m2 19,82 triệu/m2
      Căn hô Cường Thuận giá NGỘP Chỉ 1.05 tỉ ngay TT Bên Hòacăn hộ Cường Thuận cạnh Sơn An, liên kế khu công nghiệp Amata, sau lưng đài truyền hình Đồng Nai,...
      Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Dương - Hải Dương

      1.25 tỷ 66 m2 18,94 triệu/m2
      THÍCH VIEW HỒ ĐỂ XEM BẮN PHÁO HOA NHƯNG LẠI SỢ NÓNG THÌ PHẢI LÀM SAO ĐÂY? - chung cư này là dành cho bạn! - Cần bán ngay căn hộ góc 66,45m2 tòa N01 căn ...
      Dự án Bạch Đằng Lake View, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 20 Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang.DT 65m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.đầy đủ nội thất, căn hộ góc rộng...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 1 phòng ngủ, 42 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 42 m2 45,24 triệu/m2
      * vin Smart City sở hữu vị trí vàng tại trái tim phía tây Thủ Đô, vin Smart City chỉ cách Trung tâm Hội nghị Quốc Gia Mỹ Đình chưa đầy 3 kilomet, nằm...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán gấp căn office tel 47m2 nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng, có logia rộng, 1 phòng vệ sinh, tủ kệ bếp.- giá: 1,6 tỉ,...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai

      1.49 tỷ 56 m2 26,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư toà nhà HH2B Linh Đàm Hoàng Mai HN.+ căn hộ góc 2 mặt thoáng, tầng trung, dt 56 mét vuông, tke 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất: Full đồ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 33 m2, giá 1,03 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.03 tỷ 33 m2 31,22 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Studio toà S3 Sky Oais cắt lỗ sâu ạ. Giá gốc 1.1 tỉ nay bán 1.030 tỉ bao phí .căn hộ chung cư tầng trung đẹp,...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,58 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ giá không thể rẻ hơn nữa 1.580 tỉ bao phí và để lại hết đồ cơ bản như ảnh, tầng 20 quá đẹp view thoáng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.