Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Do kẹt vốn duy trì KD nên cần nhượng lại căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh ở Bcons Garden- căn hộ góc 2 view logia thoáng mát.- Giá :...
      Dự án Bcons Garden, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,19 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.19 tỷ 48 m2 24,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư HH Linh Đàm.DT 45 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1VS nhà đầy đủ nội thất mới 100 phần trăm gồm TV tủ lạnh điều hòa...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.38 tỷ 58 m2 23,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán chung cư 2 ngủ.DT 58 mét vuông - tầng đẹp tại HH Linh Đàm.Giá 1.3xx tỉ.chung cư đã trang bị nội thất cơ bản.Xung quanh đầy đủ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.59 tỷ 51 m2 31,08 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons City chỉ 350tr căn 2 phòng ngủ + 2 toilet có trung tâm thương mại ngay làng ĐHQG.pháp lí chuẩn - sổ hồng riêng lâu dài...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 32 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 32 m2 31,25 triệu/m2
      chung cư hiện đại Legacy Prime.Ngay trung tâm thành phố Thuận An, liên kế khu công nghiệp Vsip1, cách Aeon Mall Bình Dương 7P.Trả trước 100tr -...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      chung cư Bcons MT đường Thống Nhất 32m.chung cư Dĩ An - Bình Dương (Ngay QL 1K).Cách BigC GO Dĩ An 1 kilomet di chuyển.2PN2 nhà vệ sinh...

      Cần bán căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Do về gần bồ mẹ cho tiện gửi cơn tôi cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 60m viw căn hộ góc 2 PN đều có cửa sổ thoáng mát, với 1 chút ánh nắng buổi...
      Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The Golden An Khánh, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,63 tỷ tại Hoài Đức

      1.63 tỷ 65 m2 25,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ 18T2 The Golden An Khánh, nhà nguyên bản.Tình trạng: Thiết kế căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.VỊ TRÍ: -...
      Dự án The Golden An Khánh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư VP5 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,93 tỷ tại Hoàng Mai

      1.93 tỷ 60 m2 32,17 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên cầu giấy để ở nên cần bán chung cư 3 PN tòa Nơ 8 Linh Đàm -DT : 60 mét vuông bìa đỏ chính chủ -Thiết kế : 3 ngủ 1...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm thời gian...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 75 m2 21,2 triệu/m2
      Hàng Ngoại Giao ! Căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 Giá Rẻ Hơn Thị Trường 1ty590 tr. - Căn 2  phòng ngủ + 2  nhà vệ sinh.- Mua vô ở ngay.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 67 m2 19,41 triệu/m2
      Em Đặng Linh chuyên mua bán - kí gửi căn hộ chung cư, đất nền FPT Đà NẵngQũy căn giá mềm, vị trí đẹp nhiều sự lựa chọn cho Qúy anh chị vừa đầu tư vừa...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.65 tỷ 46 m2 35,87 triệu/m2
      Chính chủ thay đổi nhu cầu nên bán 1 phòng ngủ tại The Zenpark - vin Ocean Park.- DT: 45.7 mét vuông.- Hướng logia ĐB.- Nội thất: chính chủ đã...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,55 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.55 tỷ 77 m2 20,13 triệu/m2
      Mình cần bán nhà đẹp đã hoàn thiện đầy đủ nội thất tại toà K2 đô thị Việt Hưng, căn 2 ngủ 77m2 giá 1,55 tỉ. Chính chủ 0963 892 ***- DT nhà mình 77m2, căn...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 57 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn 56,83m2 view Q. 7, sông, KDC, công viên.- DT: 56,83m2 (thiết kế 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh).- Tâng trung 19.- Giá hợp đồng đã thuế ...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,97 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.97 tỷ 46 m2 42,83 triệu/m2
      chào bán 255 chung cư cao cấp: Cán bộ chiến sĩ.- Bàn giao nội thất đầy đủ.Nhận nhà ở ngay tháng 4/2023.Giá chỉ từ 1,9 tỉ/căn 2 phòng ngủ.- DT: 45...
      Dự án Thanh Bình Garden, 1 Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Chung Cư Giá Gốc Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư HH Linh Đàm.DT 2 phòng ngủ 2vs tầng 23 view thoáng.Nhà đã thiết kế lại rất hiện đại và trẻ trung.nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.