Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư The Golden An Khánh, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,76 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà sang Long Biên cần bán ngay căn hộ góc 2 ngủ 1 toilet Golden An Khánhlogia Đông Nam mát mẻ.1,7 tỉ SHR chính chủ nội thất ...
      Dự án The Golden An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.7 tỷ 46 m2 36,96 triệu/m2
      Chính chủ thay đổi nhu cầu nên bán 1 phòng ngủ tại The Zenpark - vin Ocean Park- DT: 45.7m2- Hướng logia ĐB- Nội thất: chính chủ đã hoàn thiện đầy đủ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Suất ngoại giao duy nhất.New Galaxy Nha Trang.giá rẻ nhất chỉ từ 1.8 tỉ căn 1 phòng ngủ + (có thể thành 2  phòng ngủ 1  phòng vệ sinh)...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 59 m2 24,58 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều, nội thất đầy đủ, tầng đẹp.Tòa 1b.logia hướng Bắc.DT 58.80m2.giá 1,45 tỉ.Bao thuế phí.2 PN, 2 nhà...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1 tỷ tại Đường Tân Long - Dĩ An - Bình Dương

      1 tỷ 40 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư gần Vincom Dĩ An giá mềm chỉ 1 tỉ- DT căn hộ chung cư: 40m ( 1 PN master, 1 WC,1 khu vực bếp 1 phòng khách)- Sở hữu ngay chỉ cần...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.5 tỷ 47 m2 31,92 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ + 1 công năng như căn 2 phòng ngủ phù hợp vơi gia đình 3 - 4 thành viên.DT 47m2 các phòng đều tràn ngập ánh sáng.Phần + 1 có...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 28 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 28 m2 48,22 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng nên muốn sang nhượng lại chung cư studio, tầng đẹp, view đẹp nhất Trinity Tower- DT: 28m2- View trực diện hồ mễ trì rất đẹp-...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      Cần ra nhanh chung cư 55m - Dự án Honas Residence.* Vị trí: MT Mỹ Phước Tân Vạn ( Vành Đai 3) Bình Thung đường dẫn Mỹ Phước Tân Vạn và Bình Thung.- chung ...
      Dự án Honas Residence, Thành phố Dĩ An, Bình Dương
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 72 m2 21,12 triệu/m2
      2 Ngủ 72m2 căn hộ HH Linh Đàm.Nội thất y hình. Cửa lõi thép xịn, khoá vân tay y hình.Giá đi nhanh 1.520 tỉ.Hướng logia hướng Đông Nam mát rượi, toà mới...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chung cư tập thể tầng 2 đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân. DT dử dụng 40m2, giá 1.1 tỉ (có thỏa thuận).Vị trí nhà tuyệt đẹp, ngõ tương ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Chỉ với 1.3 tỉ sở hữu ngay chung cư 2  phòng ngủ FPT Đà Nẵng - sổ hồng riêng lâu dài - kề sông, view biển.- Duy Nhất 3 Căn - giá rẻ hơn thị...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 25 m2 55,2 triệu/m2
      Khu vực trung tâm Q. 3 gần trường học, hotel, BV và siêu thị tiện việc đi lại đường lớn lê Văn Sĩ rẽ vào 100m. Nhà trống giao ngay.DT 25 mét vuông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn FPT Đà Nẵng, tầng trung giá chỉ 1ty45- Căn 2  phòng ngủ, đã hoàn thiện vô ở ngay- Đã có bìa đỏ, hoàn thiện ở ngay- View nhìn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Prosper Plaza, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 12

      1.65 tỷ 69 m2 23,92 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư - Ngay Phan Văn HớnĐương Dương Thị Giang - ngay Metro Số 2Đã Cất Nóc - BIDV hỗ trợ 70%DT 2PN-2 toilet DT 62 m²-1,760 tỉ BAO...
      Dự án Prosper Plaza, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.72 tỷ 59 m2 29,16 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc CH19 siêu thoáng tầng 1x Hoàng Huy Sở Dầu- DTSD: 58,6m2- Hướng cửa: hướng Đông Bắc.- logia: hướng Đông Nam - hướng Tây Nam.-...
      Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,83 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.83 tỷ 63 m2 29,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CH21 tầng 27 giá gốc chủ đầu tư (1.827.947.187đ)- DTSD: 62.99m2- Hướng logia: hướng Tây Bắc cửa chính hướng Đông Nam- View nhìn...
      Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Intracom Riverside, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chuyển về vin Hàm Nghi, tôi chính chủ cần bán ngay chung cư có thông tin như sau:- chung cư DT 70m2, thiết kế 2pn2vs.- Phòng khách cực kỳ rộng rãi, logia...
      Dự án Intracom Riverside, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê - Đà Nẵng

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư Nguyễn Tri Phương Thanh Khê - đầy đủ nội thất dọn vô ở ngay.1. Vị trí:- Nằm ngay đường Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Tri Phương...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chung Cư Mini Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá