Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.630 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn Chung cư Intracom Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2 tỷ tại Đông Anh - Hà Nội

      2 tỷ 67 m2 29,86 triệu/m2
      - Gia đình chuyển nhà cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ 67m2 - đầy đủ nội thất đẹp.- Tòa nhà gần ngay chân cầu nhật tân , gần trường học cấp 1, cấp...
      Dự án Intracom Riverside, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 63 m2 24,61 triệu/m2
      Chuyển công tác sang Cầu Giấy gia đình cần bán gấp CH tầng trung tòa CT6A Xa La,Phúc La,Hà Đông,HN.Thông số: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,52 tỷ tại Phố Lương Định Của - Đống Đa - Hà Nội

      1.52 tỷ 40 m2 38 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp siêu an ninh gần phố xung quanh gần công viên Thống Nhất, BV Bạch Mai, đại học Bách Khoa, đại học Xây Dựng, đại học Kinh Tế Quốc Dân,...
      Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 49 m2 34,29 triệu/m2
      GIa chủ muốn chuyển đổi căn hộ chung cư rộng hơn nên bán lại căn hộ chung cư nhỏ xinh 49 mét vuông toà D Vinaconex, (khu đô thị Kim Văn Kim...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.55 tỷ 43 m2 36,05 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư S1050601 thiết kế 1 PN +1 phòng đa năng diện ti ha 43m thông thuỷ. Của vào hướng Đông Bắc- logia hướng Tây Nam. Nhà view...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Ngọc Đông Dương (8X Rainbow), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ đẹp:- CĐT: Tập đoàn Hưng Thịnh.- Vị trí đẹp, thuận tiện ra vào khu trung tâm: MT đường lớn Bình Long, ngay ngã 3 giao Thạch Lam. Bên kia...
      Dự án 8X Rainbow, Đường Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,78 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.78 tỷ 48 m2 37,03 triệu/m2
      Loại Hình chung cư 1 PNHướng : hướng Tây Nam#VinhomesOceanPark Ngoài ra, KH còn đc tặng: Voucher Vinfast #150tr Hỗ trợ Tổ ấm an vui #24tr Gói Smart Homes...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,16 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.16 tỷ 56 m2 20,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ mini Hoàng Mai 2 ngủ 56m, full đồ, ở ngay siêu đẹpDT: 56m2Thiết kế 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh và sân riêng Giá gốc 1220trgiá...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      * Giỏ hàng ngoại giao dự án Moonlight Centre Point cạnh Aeon Mall Bình Tân.* Căn 1  phòng ngủ view Q. 1 ngắm pháo hoa CK ngay 700 tr.* Đợt đầu TT...
      Moonlight Centre Point, Số 9, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ MT Đào Trí ngay Phú Mỹ Hưng Q7 view đẹp, vừa view sông và view hồ Bán Nguyệt.liên lạc: Em Quang 0911 750 ***.*...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền gấp cọc nhà đất nên gia đình mình cần bán chung cư Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai.giá mong muốn 1.5 tỉ bao phí sang tên, có gia lộc cho khách thiện chí...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 58 m2 20,69 triệu/m2
      - TT trước 30 phần trăm tâm 273 tr (TT trải dài 3 đợt trong vòng 6 tháng).- Mỗi tháng góp từ 2tr2 - 5 tr/tháng (cả gốc và lãi, biên độ giảm dần).NH hỗ...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.11 tỷ 33 m2 33,34 triệu/m2
      CSBH siêu ưu đãi của toà SA5:- CK TT theo tiến độ 9 phần trăm trừ thẳng vào giá chung cư.- CK không nhận bảo lãnh NH 0,8 phần trăm, ân hạn gốc...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      - Bán căn hộ Ecohome 2 nằm ở cửa ngõ phí hướng Tây Bắc, ngay vị trí kết nối thuận vợi với các tiện ích công cộng, Nằm ngay nút giao Nam Thăng Long, Phạm...
      Dự án Ecohome 2, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,65 tỷ tại Gia Lâm

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      Tôi đang cần bán căn hộ chung cư 2 PN:- căn hộ chung cư tầng cao tại khu S1 vin Ocean Park.- Thiết kế: 2 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky 9, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,2 tỷ tại Quận 9

      1.2 tỷ 46 m2 26,09 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Sky 9, ngay đường Liên P., Q. 9 (chung cư đã có sổ hồng riêng)(Giáp ranh với Q. 2, tới Q. 1 chỉ 20 ph, Q. 7 - Bình Thạnh chỉ mất...
      Dự án Sky 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,62 tỷ tại Hoàng Mai

      1.62 tỷ 66 m2 24,55 triệu/m2
      Chính chủ tôi gửi bán chung cư tại tòa HH1 Linh Đàm.- chung cư có DT 66m2 thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.- Toàn bộ nội thất đc thiết kế mới hoàn...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Sở hữu căn Chung cư Good House Apartment, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 8

      1.62 tỷ 73 m2 22,2 triệu/m2
      Chuyển nơi ở cần bán ngay chung cư good house aprtment 45 Trương Đình Hội q8, cách ngã 4 võ văn kiệt và an dương vương 100m Dt 73m2Kết cấu 2 phòng ...
      Good House Apartment, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.