Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất vị trí trung tâm - cạnh trục thông - giá hơn 10tr/ mét vuông.- Bán kính 1 kilomet gần tòa điều hành FVG, chợ Tam Hiệp,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Chủ ngộp vốn ra nhanh lô Vịnh An Hòa chỉ 1,3 tỉ. L/H: 0901 967 ***- Ngay gần góc, đường 10m5.- DT: 150m2 - ngang 6m.- Giá chỉ 1,3 tỉ - giá mềm nhất thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền 90 m2 tại Trương Quang Trọng - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 90 m2 13,56 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền và ki ốt phố Chợ Hàng Rượu giá rẻ chỉ từ 1,2xx tỉ.- Quá thuận tiện KD, toàn bộ chợ hàng rượu trung tâm P. Trương Quang Trọng cũ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Khu đất vị trí trunh tâm:Gần chợ Tam kỳ.Kiệt thông Hoàng Diệu - Phan Châu Trinh - Duy Tân.K495 Phan Châu Trinh - Tam Kỳ.K14 Hoàng Diệu.Kiệt đối diện 40 Duy Tân.
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Phước Hòa, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nhanh đất dự án 441 m2, mặt tiền 7m tại Đường 55 - Tân Xuân - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 441 m2 3,41 triệu/m2
      Bán nền đất trung tâm huyện Hàm Tâm, Bình Thuận.QL 55 đi vào, cách chợ Tân Xuân 500m.Cách Lagi 5 kilomet.Khu vực cư dân đang phát triển.DT: 7x63m 2...
      Đường 55, Xã Tân Xuân, Hàm Tân, Bình Thuận
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Cực sốc! Bán lỗ 700 tr ra nhanh lô CL48 siêu hiếm Vịnh An Hoà City - sẵn bìa đỏ. contact: 0768 470 ***- Ngay trung tâm KĐT Vịnh An Hoà City, Quảng Nam....
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Chính chủ cắt lỗ sâu căn studio tòa ibiza Flamingo Hải Tiến

      1.9 tỷ 0 m2
      Do không còn đủ tiền vào tiếp nên tôi cần cắt lỗ căn Studio flamingo Hải Tiến, Giá còn 1,9 tỉ . có gia lộc thêm cho ai có thiện chí
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 297 m2, mặt tiền 14m tại Phong Điền, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 297 m2 4,89 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng, đổ 2 mê (gồm 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh).DT: 297m2.Chỉ 1 tỉ 450tr (tính cả nhà và đất thì quá rẻ).Vị trí:- Thuộc TDP Hiền...
      Đường Tỉnh Lộ 11B, Xã Phong Sơn, Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay đất dự án mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất biển Tái Định Cư Phú Lạc, Hoà Hiệp Nam, TX Đông Hoà, Phú Yên.DT: 171,5m2 ( full thổ cư)Ngang 7, dài 24,5Cách biển 300mGiá: 1,5 tỉ( có bớt...
      Đường Hùng Vương, Xã Hòa Hiệp Nam, Đông Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 148m tại Xã Bình Minh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 4 m2 450 triệu/m2
      Tây Ninh.3700m2 thổ cư 850m2.Giá 1,8 tỉ.Bán miếng đất tại Tân Bình, TP Tây Ninh.Tổng DT: 3.700m2 có 850m2 thổ cư.Quy hoạch KDC.Vị trí: 2 MT đường đá, ô tô...
      Đường ĐT 785 - Giồng Cà, Xã Bình Minh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Chỉ TT 680tr sở hữu đất MT quảng trường huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.Vị trí: Trung tâm thị trấn La Hà, Quảng Ngãi - Đối diện quảng trường huyện Tư Nghĩa.- Kề...
      Dự án KDC An Điền Phát, Đường Bích Khê, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán gấp đất nền 3 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 3 m2 333,34 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất đẹp bằng bẳng tại Diên Tân, cạnh đường Hương Lộ 62 ngay trung tâm xã Diên Tân, huyện Diện Khánh. DT nền đất 2686m2 Đất có gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 24 m2 tại Xã Sơn Long - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 24 m2 50 triệu/m2
      1: 2.4 hec CN Vân Hoà MT bê tông dài 50m ôm đường đất 150m gần sát trường học. Điện kéo đến đất. Đất bằng view đẹp giá 500 tr/hec.2: 1.9 hec CN Vân Hoà cách...
      Đường ĐT 643, Xã Sơn Long, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 140 m2 12,79 triệu/m2
      Đất đấu giá Ninh Phong, Ninh Bình, lô B3, vị trí đẹp, cạnh ủy ban nhân dân P. Ninh Phong, gần TTTM, gần QL, gần trường cấp 1, trung học cơ sở, mẫu ...
      Đường 1A, Phường Ninh Phong, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán gấp đất 5 m2, mặt tiền 81m, hướng Nam tại Xã Phước Bình - Bác Ái - Ninh Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 5 m2 250 triệu/m2
      Vị trí 1.DT sổ: 2.421 mét vuông - DT thật bên ngoài 3.700 mét vuông.MT đường Tỉnh lộ 707 = 68m.Giá: 1,3 tỉ.View rừng nguyên sinh Phước Bình,...
      Tỉnh lộ 707,Xã Phước Bình, Bác Ái, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Bán đất 105m2 (7m x15m) Đồng Nà, xã Cẩm Hà, Hội An. Cách phố cổ 4 kilomet, gần Cầu Nguyễn Duy Hiệu, nằm trên tuyến đường liên thông lên Điện Dương, đã...
      Đồng Nà, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Đất nhà nước cách cổng chào Yên Lạc 500m, gần 2 đô thị lớn là TMS, DoJI, Nam Vĩnh Yên.Sổ đất ở 100m2, đường 24m, view rộng đẹp trước mặt là đồng lúa. Thuộc...
      Đường ĐT 303, Xã Đồng Cương, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Dã Tượng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ chung cư : 312 Dã Tượng - Nha Trang. Cách biển chỉ 500m- Tầng cao : Dt: 81m2 - Căn hiếm : 3 PN ( đều có cửa sổ ), 2  nhà vệ ...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.