Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị An Phú Quý ( Phú Quý Garden), 73 m2

      1.95 tỷ 73 m2 26,72 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà KĐT An Phú Quý_ Điện Ngọc.Đông Nam.Đường 7m5 lề 4m mỗi bên.Hàng xóm thân thiện.Gần chợ Điện Ngọc.Gần các trường học cấp 1,...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 800 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 800 m2 1,82 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất vườn tâm huyết đường Kênh Cầu Sáng, Hóc MônDT: 800 mét vuông Giá : 1 tỉ 450msổ hồng riêng sang tên chính chủ...
      Đường Kênh Cầu Sáng, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 63 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất tuyến 2 chợ cóc Cát Vũ - Tràng Cát.DT 63.3 mét vuông.Ngang 4m.Mặt đường trải nhựa 8m, KDC cực sầm uất, cơ sở giao thông phát triển, có thể...
      Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Bán nền đất 1600 m2, hướng Đông - Nam tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1600 m2 0,75 triệu/m2
      - Đất đẹp mặt bằng tổng thể cao ráo, tọa lạc gần cầu vượt Củ Chi tầm 1 kilomet.- Xung quanh cư dân đông, lên thổ xây nhà hay xây trọ đều OK hết.- Đất...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 160 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 160 m2 11 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất ngay đường Hùng Vương tại phú đông -nhơn trạch , cư dân đông đúc Đường nhựa 10m mở rộng 20m DT 160m2 xây dựng tự do Giá chỉ 1tỷ760...
      Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 54 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán 54,5m2 ô tô vào ngõ thông tại xóm gà - Cổ Loa - Đông Anh.DT : 54,5m2MT : 4mĐường trước đất 3m.Cách 100m ra bìa đồng.1,5 kilomet...
      Đường 3, Xã Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 302 m2 tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 302 m2 3,65 triệu/m2
      DT 302m2 có sẵn 147m2 thổ và 155m2 lúa thích hợp làm nhà vườn.Vị trí: Đường đê ấp 3, cách QL50 hơn 1 kilomet, cách đường oto đậu 20m.Khu vực cư dân...
      Đường Ấp 3, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      pháp lí: SHR sau khi xây dựng.Hạ tầng: Điện âm, nước máy, cây xanh, vỉa hè, đèn đường chiếu sáng.Tiện ích: Công viên, trường học, chợ, phòng khám đa khoa,...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất thổ cư liên kế nhau - Vị trí nằm trên trục đường Trần Văn Giàu ( Tỉnh Lộ 10 ). Cách Chợ Bà Hom 2 kilomet. BV Chợ Rẫy 2 đang xây...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      𝟎𝟗𝟑𝟔.𝟓𝟓𝟓.𝟔𝟒𝟕 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 108 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 108 m2 10,19 triệu/m2
      Đất MT Võ Nguyên Giáp,Trảng Bom 108 mét vuông cần bán bao giấy tờ 1,1 tỉ thỏa thuậnDT 6x18 (108 mét vuông)Gần BV ĐH Y dược Shing markThuận tiện...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai
      H
      Trần Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 14m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên Tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường số 12, Thổ cư 100 phần trăm, giấy tờ pháp lí rõ ràng- Vị Trí : Cách đường Trần Văn Giàu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất 12000 m2, mặt tiền 30m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 12000 m2 0,13 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên em bán tổng 1,2ha đất. Trong đó có 1ha đất rừng SX. 1800 mét vuông đất vườn. Và 200 mét vuông đất ONT.Đất cách QL 6...
      Đường 446, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Cần tiền ra nhanh lô 120m ngay MT đường chính P11. TP Vũng Tàu.Cạnh ngay siêu thị Mega, BV Đa Khoa, Long Cung Resort,... Cách biển chỉ 600m - không khí cực...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 161 m2 tại Đường 44A - Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 161 m2 12,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư MT đường rộng 7m, khu trung tâm xã Lộc An, huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu.DT 7 x 23m = 161 mét vuông.Giá 2,00 tỉ.SHR...
      Đường 44A, Xã Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị E.City Tân Đức, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      - Bán nền thổ cư Tân Đức 5x25=125m2 sổ riêng có sẵn bán 1 tỉ 400 tr/nền. cư dân đông đúc, đường trước đất là đường nhựa 12m.- Cụm khu công nghiệp lớn:...
      Dự án E.City Tân Đức, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 54 m2 29 triệu/m2
      Cần bán nền đất trong ngõ thôn Ái Mộ Yên Viên Gia Lâm TP Hà Nội.54m2 đất MT đẹp giá quá rẻ.Đường vào đất 2.5m cách 150m ra đường ô tô thông ra chợ.nền ...
      Đường Ái Mộ, Xã Xã Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Giá rẻ như nền thổ cư bạn nào mua nhu cầu ở thực thì rất hợp lý.Bán nền đất giãn dân Quang Châu.Dt: 72m2.Giá: 1 tỉ 4.Hạ tầng đầy đủ, SHR cất két, xây nhà...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu nền đất 1132 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1132 m2 1,24 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất nền tại đường Tỉnh lộ 8, gần cụm CN Khánh Bình, Khánh Vĩnh Khánh Hòa.- Tổng DT: 1132 m2 trong đó có 1000 m2 thổ cư.- Có sẵn nhà c4...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.