Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 6m tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 143 m2 12,51 triệu/m2
      Bán đất KQH Phước Linh.-------------------------------------------Vị trí: Nằm gần trung tâm chỉ mất chưa đầy 10p để di chuyển tới những trục đường chính của...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Mỹ, Phú Vang, Thừa Thiên Huế
      Đ
      Nguyễn Đôn Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 120 m2 10,75 triệu/m2
      Chủ gửi bán: 6x20 TC 83 mét vuông đất thị trấn Dầu Tiếng, Bình Dương.Gần trường, gần chợ, công viên...giá rẻ nhất chỉ 1,29 tỉ.
      Đường Văn Công Khai, Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN MUỐN THANH KHOẢN mảnh đất DT 36.5m2 - DT 36.5m2 MT 3.48m giá 1.6 tỉ- Lô góc đường ô tô KD đỉnh , đường thông nhiều hướng ,cách trường...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,62 tỷ

      1.63 tỷ 130 m2 12,5 triệu/m2
      Nhà đất Vinh Thăng chuyên nhận ký gửi mua bán đất KDC Tân Đô.anh/chị muốn ký gửi bán xin vui lòng LH: 0926 646 ***có zalo).Hiện bên em đang có vài lô cho...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 108 m2 17 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 20 phần trăm, giá 17tr/ mét vuông đất bìa đỏ Phú Mãn - Hòa Lạc đường nhựa 8m cách QL21 3 kilomet.1. Lô Góc giá 17 tr/ mét ...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 20 phần trăm, giá 11,5tr/m2 đất bìa đỏ Phú Mãn - Hòa Lạc đường nhựa 8m cách QL21 3 kilomet.1. Giá 11.5 tr/m2 có thỏa thuận, sang ...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 526 m2 tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 526 m2 3,2 triệu/m2
      Trình làng một miếng đất để làm nghỉ dưỡng.đc Tân Tiến - Chương Mỹ - thành phố Hà Nội.DT 526m2.MT 21m. Trên đất 2 dãy nhà cổ, nhiều cây bóng mát lâu...
      Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 82 m2 18,91 triệu/m2
      Bán nền đất đường 7m cách BV Giao Thông Vận Tải 100m. Giá: 1 tỉ 550.DT: 82.2m2 (ngang 5m).Hướng: Bắc.Đường hiện trạng thực tế 7m.Vị trí: Phú Thạnh, Vĩnh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 257 m2, mặt tiền 10m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 257 m2 7,51 triệu/m2
      nền đất Thuộc Tân Dân, Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hoà - Bắc Vân PhongDT 256,7 mét vuông có 60 mét vuông ONT. Ngang 10,08 nở hậu.Đường bê tông...
      Xã Vạn Thắng, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 218 m2, mặt tiền 10m tại Xã Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 218 m2 7,12 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ có ngay lô góc siêu đẹp dt 218 mét vuông, MT chính 10m tại TÂn An, Sơn Đông, Sơn Tây.DT: 218 mét vuông, 100 mét vuông đất ở, MT...
      Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Nhà em cần bán đất tái định cư Đại học Quốc Gia. View ra hồ đối diện công viên.- DT 78m2 full thổ cư.- Đường 8m, vỉa hè 4m.- View hồ bao quanh, mát mẻ,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 75 m2, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Hoàn thiện hạ tầng giao thông 100 phần trăm.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Gia đình Chị gái cần bán tiền bán nhanh mảnh đất 40m2, MT 5.3m nở hậu.Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, 20m oto tránh, gần ĐH TDTT, cách trung tâm Hà Đông...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 90 m2 13 triệu/m2
      Chỉ còn 1 lô góc 90m2 bìa làng giá 1x tỉ.đc Thôn Bến - Đông Xuân - Sóc Sơn - HN.DT như sơ đồ.- Lô số 3 90m2.- Full thổ cư lô góc siêu đẹp.- MT 4,62m nở hậu...
      Đường Quốc lộ 16, Xã Đông Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 1200 m2, mặt tiền 26m tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1200 m2 1,25 triệu/m2
      Gia đình em có 1.200m2 đất trang trại trồng gần 100 gốc bưởi đã đc 20 năm. Hàng năm thu hoạch không dưới 100tr tiền bưởi + hoa màu. Nay không có điều kiện...
      Đường Tỉnh lộ 417, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 289 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 289 m2 6,23 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền để trả NH cần bán nhanh nền đất Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu, rẻ hơn các lô cả 700 tr.- Vị trí: Khu phố 4, P. Hắc Dịch.- DT: Ngang...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      khu đô thị mới phía Tây thị trấn Nam Sách - Hải Dương. (Nam Sách Center Point).Tên dự án: KDC mới phía Tây thị trấn Nam Sách.Vị trí: Thị trấn Nam Sách,...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu đất nền dự án 2760 m2 tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 2760 m2 0,62 triệu/m2
      Đất vườn nhà mình chính chủ thuộc P. Lộc Phát 2760m2 hơn 60m MT đường nhựa đang làm, cách nút giao tốc Lộc phát 1,5 kilomet sẵn ao, suối nhỏ trước...
      Đường Văn Cao, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.