Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      Chào mừng ngày lễ 30/4 - 1/5 công ty chúng tôi CK ngay 2 phần trăm cho KH.Nam Sách Central Point - nơi khẳng định cuộc sống thịnh vượng của gia chủ.Vị...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 202 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 202 m2 7,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp ngay KDC xã Diên Lạc để đi Mỹ định cư giá rẻ.* Vị trí: Nằm tại xã Diên Lạc, huyện Diên Khách cách con đường Tỉnh Lộ 2 chỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 594 m2 tại Xã Việt Ngọc - Tân Yên - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 594 m2 2,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc 2mt Việt Hùng Tân Yên Bắc Giang.Giá 2tỉ nay bán ngay 1,2tỉ.DT 22x27m đường 2 oto quay đầu.Gần chợ Hoàng Thanh KCN Tiền Sơn.Cách mt...
      Xã Việt Ngọc, Tân Yên, Bắc Giang.

      Cần bán ngay đất dự án 1185 m2 tại Huyện Châu Thành - Sóc Trăng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1185 m2 1,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất tâm huyết vị trí đẹp giá đầu tư.Đc: Ấp Trà Quýt, thị trấn Châu Thành, Huyện Châu Thành, Sóc Trăng.DT: 1185  mét ...
      Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 10m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 120 m2 10,09 triệu/m2
      miếng đất vuông vức Đẹp,MT Cực Rộng,oto Vào Đất,Gần Chợ Và KĐT Phú Mỹ Hưng-DT:120m-Mặt:10m-Gần Các KĐT Lớn Như Phú Mỹ Hưng,Khai Sơn.......-cư dân...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán đất Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất dự án bờ kè Nam Sông Cái mát mẻ Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m).- Đường nhựa 13m, đã có nhà xây kế bên.-...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 67 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 67 m2 17,92 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại khu nhà ở Thái Bình Dương cần bán vs giá bán ngay trong tuần là 1tỷ2 cho 4,5x15m.Vị trí gần chợ trường học và BV.Đường nhựa 13m.cư ...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 110 m2 tại Đường Hồ Văn Tắng - An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 110 m2 9,55 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nền đất 2 MT Hồ Văn Tắng, Tân Phú Trung, Củ Chi DT : 110m2 Giá: 1 tỉ 050 sổ hồng chính chủ sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư The Star Village, 80 m2 tại Nhà Bè, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + Nằm ngay MT Ngô Quang Thắm. Ngay UB P., chợ Nhơn Đức, trạm y tế.+ Cách trục đường chính Lê Văn Lương 200m.Tiện ích.+ Tiện ích đẳng cấp và hiện đại: Hồ...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 1000 m2, mặt tiền 11m tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 1000 m2 1,39 triệu/m2
      Đất ngay uỷ ban, chợ, trường học Tu Tra đi vàoGần KDL tâm linh chùa ấn độ samtenhillDT 1000 mét vuông, ngang 11,9mCó sẵn nhà c4 vô ở liền Alo em 0765...
      Xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 508 m2, mặt tiền 10m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 508 m2 3,06 triệu/m2
      Vị trí: Đường Bà Thiên, Nhuận Đức, Củ ChiDT: 508 mét vuông (10,4 x 48,8)mĐất vị thế cực đẹp, đèn đường, vuông vứt, cao ráo, thích hợp xây dựng nhà...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      D30.Bán mảnh đất ấp 4 An Viễn. Cách đường Phùng Hưng chỉ 100m.DT 5x20m đường nhựa 7m. Dân ở đông đúc.Vị trí gần khu dân cư An Viễn. Cách đường Phùng Hưng...
      Ấp 4, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 95 m2, hướng Đông tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 95 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất nền MT Võ Văn Bích, Bình Mỹ, Củ Chi.- Đã có SHR, pháp lí rõ ràng, sang tên công chứng ngay trong ngày.- Xây dựng tự do, hỗ...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư 300 mét vuông, 2 mặt đường bê tông, giáp suối đất vuông vắn, gần trường học, đất ngay Làng Chùa Phú An.ĐC: Thôn Phú An, Phú...
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 266 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 266 m2 6,96 triệu/m2
      Giảm 400tr - Chị Gái Em Cần bán nhanh Đất MT An Tây 65 Bến Cát Bình DươngDt 6x44 (266m) thổ cư 100m Giá khoảng 7tr/m khoảng 1.85 tỉ Gchotline 0937 938 ***...
      Đường An Tây 65, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 230 m2 6,31 triệu/m2
      Sở hữu nền đất đẹp nhất hồ Di Linh, Lâm Đồng với DT 10m x 23m (90 mét vuông thổ cư) vị trí đắc địa, ngay sát QL 20, đường lớn 8m, view hồ. Chỉ với...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay ô đất thôn 7 Sông Khoai DT 110 mét vuông rẻ hơn thị trường 50 phần trăm.- Vị trí: Trung tâm xã Sông Khoai, Cách khu CN Amata...
      Thôn 7, Xã Sông Khoai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Bán đất căn hộ chung cư văn cú tuyến 1, An Đồng - An Dương.DT 100 mét vuông.Ngang 5m, hướng B.Vị trí nằm ở khu trung cư thế đất cao thoáng, không...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.