Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 150 m2 10,14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất ở KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT 150 mét vuông (5x30), sổ hồng thổ cư hết đất.Đất MT đường 16m, xung quanh cư dân...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án Tây Nam Center Golden Land , 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất DT 5x20= 100 mét vuông. Thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, Long An.Vị trí nằm trung tâm thị trấn siêu thị, trường học, BV...Tiện lợi xây nhà ...
      Dự án Tây Nam Center Golden Land, Đường Hương Lộ 6, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 701 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 701 m2 2,41 triệu/m2
      10 x 70 đất thuộc Lộc Nga - Bảo Lộc Cách QL 20 đúng 400m , đất bằng đẹp ngay khu trung tâm , đất thuộc Bảo Lộc Lộc Nga chuẩn bị...
      Đường 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền Khu dân cư phố chợ Điện Thắng Trung, 161 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 161 m2 12,43 triệu/m2
      miếng đất khu phố chợ Thanh Quýt 3 MT.Sát QL 1a trạm thu phí Đà Nẵng.Chợ Thanh Quýt đang xây mới 2 tầng.KD buôn bán tấp nập kề miếng đất mình bán.Phù hợp...
      Dự án Phố chợ Điện Thắng Trung, Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      Đất trục đường có thể KD nhỏ lẻ, giáp trường cấp 1 .Mặt đường hơn 10 mĐã trải áp phanGần KCN Thuận tiện đi lại
      Xã Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 100 m2 10,8 triệu/m2
      Đất nền Bình Dương SHR, đa dạng DT từ 64 - 200m2.- Giá chỉ 1 tỉ 080 tr công chứng ngay.- DT đa dạng từ 64 - 200m2.- pháp lí rõ ràng, sổ sẵn, coi ưng công...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Đường 3 - Phấn Mễ - Phú Lương - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền khu dân cư Mỹ Khánh - Chợ Chè.Cơ hội đầu tư sinh lời rõ rệt nhất cho KH. Đừng bỏ lỡ?Dự án đc quy hoạch đồng bộ đạt chuật khu dân cư...
      Đường 3, Xã Phấn Mễ, Phú Lương, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Đông Hải - Bạc Liêu, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 100 m2 15,9 triệu/m2
      Hiện tôi đang có 2 miếng đất nền nằm trong dự án TNR Đông Hải, Bạc Liêu cần bán ngay lấy vốn KD. Giá rẻ hơn thị trường chỉ 15,9tr/ mét vuông, Bao...
      Dự án TNR Stars Gành Hào, Đông Hải, Bạc Liêu

      Sở hữu ngay đất dự án 68 m2 tại Đường D1 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      NGỘP Giảm Hơn GIÁ MUA 2020 KNO LÊ PHONG AN PHÚ 2P. AN PHÚ_ TP THUẬN AN_ BÌNH DƯƠNGGiá: 1 tỉ 9 ( Đất ở 68m2 )🌟 Cần bán nhanh thấp hơn giá mua năm 2020 KNO...
      Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 5m tại Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Sát oto tránh - oto đỗ cửa - lô góc 2 thoáng - xem là chốt - sổ vuông đẹp duy nhất một mảnh.Dt 35 mét vuông MT 5m giá 2 tỉ.Ngõ 180 Tây Mỗ ngõ to 2 oto...
      Ngõ 180, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 120 m2 10,67 triệu/m2
      KĐT Mega City 1 - Cầu Đò - đường Hùng Vương, xã an điền, TX Bến Cát, Bình dương.Cần bán ngay 1 nền 120 mét vuông.A36 - 24(120 mét vuông,6*20),...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại KĐT Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương cần bán để thay đổi KD DT đất : 5x30 150 mét vuông full thổ cư sổ hồng công chứng ngay ...
      Đường DL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 110 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 110 m2 15,91 triệu/m2
      Khách vay NH ngộp cần ra 1 số miếng đất tại dự án Century City - Kim Oanh.Vị trí gần trục ngay trục chính 25m của dự án.Cách công viên TTTM và trường cấp ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 60 m2 19,3 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 108 m2 12,5 triệu/m2
      ĐẤT NỀN sát biển liên kế trung tâm TP RẠCH GIÁ, HẠ TẦNG HOÀN THIỆN, CHIẾC KHẤU KHỦNG ĐẾN 300 trVị trí VÀNG - với 2 MT ĐẠI LỘ kết nối đến trục đường 3/2...
      Đường Số 29, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đẹp giá rẻ 5x16 ngay cổngDT: 80m2 sổ sẵnGiá sở hữu: 550tr trả góp 24 tháng không LS ( chủ đầu tư hỗ trợ duy nhất 1 suất)contact 0908 591...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 72 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 72 m2 24,03 triệu/m2
      - Đất nền Chợ Vĩnh Hiệp- DT : 72m2 - Vị trí ngay trung tâm TP Nha Trang- pháp lí đã có bìa đỏ từng lô, sang tên công chứng ngay - Full thổ từng nền từ...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.