Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố shophouse Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Sàn Văn Phòng Trung tâm CDB Mỹ Đình - Ngay ngã 4 đẹp nhất!- DT linh hoạt: 40-70-110-120m2- Mua đứt với vốn từ hơn 2 tỉ/lô- Khu vực phù hợp và lý tưởng cho...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,84 tỷ tại Bình Tân

      1.84 tỷ 64 m2 28,75 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, tầng cao, nội thất đầy đủ, căn hộ EHome 3, Bình Tân, TP. TP.HCM.Chi tiết:- block căn hộ A8 lầu cao.- 2 PN, 2  toilet, 1 phòng...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Compass One, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,89 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.89 tỷ 74 m2 25,55 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh dự án Compass One cư dân chánh nghĩa.căn hộ góc 2 view, thiết kế rộng rãi, thoáng mát, các...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Khu dân cư Đại Phước Riverside, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,58 tỷ tại Nhơn Trạch

      1.58 tỷ 45 m2 35 triệu/m2
      chào bán suất nội bộ căn hộ chung cư đảo SwanBay. - DT : 60-150 mét vuông (2-3 phòng ngủ) có sân vườn.- Đặc biệt: đã xây dựng xong có thể...
      Đại Phước Riverside, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn chung cư Khu dân cư Thuận Giao, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Thuận An

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 1  phòng ngủ đã có sổ.- Căn view thoáng mát, nhà mới như hình full nội thất: TV, máy lạnh, máy giăt, tủ lạnh, tủ,...
      Dự án KDC Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần tiền bán gấp căn homestay trong khu nghỉ dưỡng đang cho thuê 8tr/tháng

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán ngay ngôi nhà nằm trên khuôn viên đát rộng 1000m2 view đồi thông săn mây sát bên đường 725 thuận tiện di chuyển.ngôi nhà rộng 50m2 2 PN...
      Đường Tỉnh lộ 725, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,27 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.27 tỷ 43 m2 29,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bcons Garden, tầng trung view hồ bơi.DT 43 m2 2 PN 1  phòng vệ sinh, hoàn thiện cơ bản tủ bếp, thiết bị vệ sinh, sàn gỗ...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Độc quyền chung cư P21606.Tiện ích nội khu: phòng gym, spa, thể thao trong nhà, Kid club, bể bơi, Sky Garden vườn ngoài trời, shop tiện lợi, công viên nội...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,67 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.67 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán hộ dự án Bcons Green View.- trung tâm thành phố Dĩ An Bình Dương,- Vị trí: Gần MT QL 1K (Phạm Văn Đồng kéo dài, sau lưng ký túc xá khu...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ngay Làng ĐHQG. TT 180tr tới khi cất nóc mới TT tiếp.- CK lên tới 7.3 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.-Chỉ 1tỷ8 căn...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư TDC Plaza, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,25 tỷ tại Thủ Dầu Một

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư TDC Plaza ngay trung tâm thành phố Mới BD.Dt: 82 mét vuông, căn 2  phòng ngủ hoàn thiện, nội thất cơ bản.Giá chỉ 18...
      Dự án TDC Plaza, Đường Lê Lai, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư sang nhượng tại tòa nhà Star Tower.Bán căn số 11 tầng 8.đầy đủ nội thất như hình.DT 80m2, giá 1.650 tỉ.
      Dự án Star Tower Thuận An, Đường 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 2 PN nằm tại dự án căn hộ chung cư The Ori Garden Đà Nẵng.Vị trí: KĐT xanh Bàu Tràm, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, TP Đà...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      Siêu phẩm dự án căn hộ cao cấp 5*.- Dự án Hoàng Huy Commerce nằm tại phía Nam TP cảng đang nhận đc nhiều sự quan tâm từ KH và các NĐT BĐS.- Với thiết kế...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà shr 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 57 m2 22,81 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà DT 57m2, 1 trệt 2 lầu 3  phòng vệ sinh 4 PN.- DTXD 5x9,2m = 138m2. Có logia rộng tương đương 150m2 xây dựng.- Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà chung cư Chung cư Lakeside Apartment, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,75 tỷ tại Vũng Tàu

      1.75 tỷ 77 m2 22,73 triệu/m2
      Bán căn hộ góc CC Lakeside tầng cao, nhà nội thất đầy đủ cơ bản, chủ cần bán nên để giá rất tốt so với thị trường.- Giá: 1.75 tỉ thỏa thuận bớt lộc.-...
      Dự án Lakeside Apartment, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Seaview 60m2, nội thất trong nhà đơn giản đc gia chủ bố trí hợp lý, tạo cho bạn cảm giác không gian căn hộ chung cư rộng, thoải...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 136 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc An - Đất Đỏ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 136 m2 13,98 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vị trí vip sát biển xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ Bà Rịa Vũng Tàu.Ngay bên hông chợ, xung quanh buôn bán, sầm uất. cư dân thuận thiện tiện ích...
      Đường Lộc An, Xã Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.