Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Bán đất xã Vĩnh Thạnh Nha Trang DT 82 mét vuông đường rộng 7m.- DT sổ 82,2  mét vuông ngang 5m.- Nằm gần BV giao thông vận tải, cách 23/10 100m...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất Diên Toàn cách Võ Nguyên Giáp 200m DT 120m2.- Đường bê tông 5m.- Đông Nam.- giá 1ty 300 tr.- Cách biển chỉ 20p di chuyển.- Phù...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,48 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.48 tỷ 0 m2
      Chính chủ gởi B.Á.N. - chung cư Mường Thanh Viễn Triều.- Tầng 7 căn 30 (sát căn hộ góc biển) Toà OC1A Quý khách yêu thích tầng thấp thì đây là 0một căn...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất hướng Tây tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp - TP NT.- Cách biển 5 kilomet, đường D30 ~ 50m.- DT: Lô 1: 77,4m, Lô 2: 80,8m.- giá mềm đầu tư: 14tr / m.- Thuộc khu vực...
      Vĩnh Điềm Thượng, Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Bán lại căn hộ chung cư full nội thất đẹp tầng 8 CT2 Vĩnh Điềm Trung, Vĩnh Hiệp, Nha Trang Khánh Hòa.Tầng 8 vừa đẹp thoáng mát, DT 70m2.2 PN, 1...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Thái, Nha Trang - lô sạch đẹp.DT 65m2 ngang 4m.Đường nhựa 10m.Tây Nam.giá 1 tỉ 520 tr (bao sang tên).KDC đông đúc khép kín.liên ...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,83 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      1.83 tỷ 61 m2 30 triệu/m2
      * Dự án căn hộ chung cư nghỉ đường đầu tiên tại thị trấn SaPa.L/H 0988 109 ***.Đã bắt đầu nhận đặt giữ chỗ xếp thứ tự ưu tiên - 50 tr /căn(có hoàn...
      Dự án Irista Hill Sapa, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ 2 vs.Đông Nam.View tr đô.Tòa C New Life.liên lạc xem nhà làm giá trực tiếp: 0346 773 ***
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất 34 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 34 m2 44,12 triệu/m2
      + bán nhanh miếng đất tại TDP Bình Minh, Trâu Quỳ, Gia Lâm 30m ra đường nhựa trục chính 5m.+ Vị trí đất cách QL5A 200m. Bán kính 500m kết nối trung tâm...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất 45 m2 tại Xã Bình Minh - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 45 m2 27,34 triệu/m2
      + mảnh đất mặt ngõ thông, ô tô đỗ cửa - Sinh Quả- Bình Minh - Thanh Oai, gần Khu Đấu Giá Bình Minh, 200m ra tỉnh lộ TL427, gần Vành Đai 4, 5 ph về TT Hà...
      Đường 21B, cạnh KĐG Bình Minh, Xã Bình Minh, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 4 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4 m2 500 triệu/m2
      Bán 3700m2 đất vườn Ấp 7 Lương Hoà - B Lức.Giá: 550 tr/1000m2.Trên đất đang trồng chanh và dừa.Đường xe máy.Đất view kênh mát mẻ.Cách kênh Rạch Nổ 300m.Mua...
      Đường Ấp 7, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 12 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 12 m2 150 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - NGÕ THÔNG CÁC NGẢ - 50M RA oto - TẦM GIÁ siêu hiếm Khu vực đẹp TT Cầu Giấy, vị trí ngõ vào thông thoáng, cách oto tránh 50m, giao...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, hướng Nam, giá 1,7 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền NH cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 50m và căn 2 phòng ngủ2 phòng vệ sinh 66mgiá: 1.7 tỉ ( 50 mét ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.4 tỷ 34 m2 41,18 triệu/m2
      Kính chào quý anh/chị, cô chú NĐT!Tôi là Ngọc Hải chuyên viên dự án ICON 40 Hạ Long, cám ơn quý anh/chị đã vào bài viết và đọc tin của tôi. Sau đây tôi xin...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,18 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.18 tỷ 57 m2 20,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư cơ vị trí thuận lợi gần chợ gần trường học, ae mua chỉ việc sách đồ vào ở ( đã bao gồm sang tên và 2 phần trăm phí bảo trì)
      Dự án Napoleon Castle I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT9 KĐT vĩnh điềm trung nha trang- Nội thất đẹp, thiết kế không gian hiện đại- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh...
      Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Bán rẻ căn căn hộ CT2 VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.❗️ HÀNG NGỘP CUỐI NĂM - căn hộ CT2 Phước Hải🔆 CHỈ 1 tỉ 350 cho căn 2 phòng ngủ.DT...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 75 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 75 m2 16,54 triệu/m2
      Mưa to thế này thì ghé xem nhà Điện Thắng Bắc bên em đi mn, nói không với ngập lụt, sát QL 1A vài bước chân, giáp ranh Đà Nẵng,- Đường ôtô, ngay KDC sầm uất...
      Dự án Sala Điện Thắng, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá