Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chủ nhà bán gấp cắt lỗ 50% so giá gốc, giá còn 1 tỉ, tòa Sea mặt A

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      chung cư tòa Sea Mặt A. chính chủ nợ NH; nên cắt lỗ nhanh. Giá 1 tỉ.Nội thất cơ bản. Đã bàn giao nhà.Giá chỉ 1 tỉ DT 33  mét vuông,Căn view biển.Nội...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Rất gấp - bán lỗ căn hộ tầng cao trực diện biển. Cam kết lợi nhuận 12%/năm

      1.18 tỷ 30 m2 39,34 triệu/m2
      Đang cần tiền rất gấp - bán ngay lỗ hơn 200tr so với giá HĐ mua từ đầu năm 2019.chung cư tầng cao view trực diện biển. Cam kết LN 12 phần ...
      Dự án Apec Mandala Wyndham Bình Thuận, Đường ĐT 716, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 230 m2, mặt tiền 6m tại Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 230 m2 4,79 triệu/m2
      nền thổ cư tại xã Phú Cường cách QL 20 chưa đc 50 mét.DT: 6,5x35m thổ cư, SHR.Nằm trên đường bê tông lớn thông thương. Cách tiện ích xung quanh: trường ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,42 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.42 tỷ 67 m2 21,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư- Mường Thanh Viễn Triều. RỘNG - THOÁNG - SẠCH - MỚI - DT 67 mét vuông thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2 tỷ 69 m2 28,99 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 69 mét vuông Aquabay.Giá siêu tốt: Chỉ 2 tỉ (bao phí sang tên).- Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet.- Hoàn thiện nội ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,55 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 71 m2 21,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư gần biển DT 71m2, NHÀ MỚI, sàn gỗ, 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. logia hướng Đông Nam thoáng mát cả ngàyChủ cần tiền hạ giá 1,6 xuống...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.68 tỷ 71 m2 23,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều view biển Toà OC2B.căn hộ chung cư mới hoàn thiện nội thất rất đẹp.Căn 3508 (Tầng 35 số...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,57 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 72 m2 21,81 triệu/m2
      - căn hộ chung cư CT2 của chủ đầu tư VCN Phước Long, Nha Trang chỉ 1 tỉ 567tr tr cho căn 2 phòng ngủ và 2wc- căn hộ chung cư mơ ước trong tầm...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 0 m2
      Hiện tại gia chủ đang cần tiền để làm ăn nên cần bán nhanh, bán rẻ, bán lỗ sâu căn hộ chung cư tầng 17 tòa OC1B tại Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang:-...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.68 tỷ 72 m2 23,34 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán chung cư biển 1908 OC3 Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang 1.68 tỉ (đầy đủ nội thất).chung cư lớn view biển, 2 ngủ, 2 nhà tắm, 1 phòng...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,57 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 0 m2
      CT2 VCN Phước Long Nha Trang.chung cư ven sông Quán Trường.X01 dt 37.4 mét vuông. Giá 1 tỉ 050.X02 dt 72.6 mét vuông. Giá 1 tỉ 745.X03 dt...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư 70.56 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ hiện đại mới, ngay tại bãi biển Hòn Chồng - Mường Thanh...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.05 tỷ 30 m2 35 triệu/m2
      Bảng giá cập nhật mới nhất tháng 12 /2023. (SDT: 0966 627 ***.* Các căn hộ chung cư Sky Oasis:- Studio: 985tr - 1.050 tỉ.- 1 phòng ngủ 1 phòng...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 73 m2 26,72 triệu/m2
      CT9 VĨNH ĐIỀM TRUNG NHA TRANG X01 75m2 giá 1 tỉ 960 ( TT )X02 73m2 giá 1 tỉ 890 ( TT )X11 73m2 giá 1 tỉ 840 ( TC )X11 73m2 giá. 1 tỉ 990 (TT )X02 73m2 giá 1...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.căn hộ góc 2 PN, 2  nhà vệ sinhs riêng biệt. Góc biển VIP view đẹp và thoáng nhất toà. Tầng trung...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,49 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.49 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang giá 1.49 tỉ:- 2 PN.- 2 WC.- DT: 70.56m2.- Để lại toàn bộ nội thất.- Nhà mới, đẹp, rộng, thoáng mát.-...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      Lại chung cư biển nội thất mới 100 phần trăm.Tầng 17 Toà Oc3.DT: 75  mét vuông.Cửa chính hướng đông, logia hướng Tây Bắc.Nội thất mới...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Khám phá chung cư view trực diện biển Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, nội thất đầy đủ mới 100 phần trăm.chính chủ cần bán chung cư view trực...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.