Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.35 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán gấp chung cư FPT Plaza 1 toà C 1  phòng ngủ view hướng Đông tầng cao giá chỉ 1.35 tỉ nội thất đầy đủ.Như hình.liên hệ: 0906 444 ***...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 110 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 110 m2 16,28 triệu/m2
      - Cắt lỗ 30 phần trăm, bán nhanh miếng đất DT 110m2, full thổ cư, ngay Tuyến đường Vành Đai 4 kết nối.- Khu vực trung tâm, cư dân hiện hữu, vị trí...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Phân khu 4:- LK24-38 Giá 1,250 tỉ- LK24-24 Giá 1,2 tỉ- LK17-16- LK17-27 Giá 1,85 tỉ- LK17-18- LK17-29 (Góc)- LK18-06- LK18-27- LK18-28- LK15-22- LK04-13-...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại đường An Dương - An Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 40 m2 31,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng độc lập xây mới tại trung tâm thị trấn An Dương giá chỉ 1,2xtỉ DT : 42mHướng TTTVị trí gần với tất cả tiện ích của thị trấn200m ra BV...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Cập nhật giá.- căn hộ chung cư 51m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh: 920 tr.- căn hộ chung cư 64m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh:...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 140 m2 10,86 triệu/m2
      KDC Daresco Huyện Đức HòaMã dự án: 1539CĐT: Công ty CP KCN & Đô thị Đức Hòa III – RESCO (DARESCO)KĐT Daresco Đức Hòa tọa lạc trên đường ĐT 823, Huyện Đức...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,56 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.56 tỷ 48 m2 32,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 1.5 ngủ 1  phòng vệ sinh Hoàng Huy Commerce tầng trung giá cực tốt.* Thông tin căn hộ chung cư.- Mã căn: CH 10 tòa Tulip - tầng...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,12 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.13 tỷ 55 m2 20,37 triệu/m2
      ̣Ngộp nên cần bán ngay chung cư Osimi Phú Mỹ 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.DT 55m2.giá chỉ 1115tr.Tầng trung.Đặc biệt: Giá trên đã bao gồm thuế...
      Dự án Osimi Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 87 m2 tại Đường Đông Phước - Phước Long - Nha Trang, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 87 m2 21,61 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán gấp trong tết nhà mới đẹp tiềm năng cao, hẻm 2 MT đường Đông Phước- P.Phước Long - TP Nha Trang chỉ 1tỷ880tr DT: 87 mét vuông...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4, 62m2, Gần chợ Q., Tam Hiệp.- DT: 4x16m, vuông vắn.- Sổ riêng, thổ cư.- Đường trước nhà 4 mét, hẻm cụt. Nhưng đường vào nhà chỉ vừa ba gác.-...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 180 m2 6,95 triệu/m2
      Gia đình cần bán 4 mảnh đất, 3 lô 180m2 và một lô 653m2. Khu bến tràm Cách TT Dương Đông 3 kilomet.Lộ xóm rộng 7m, xe oto tránh nhau thoải mái, KDC...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đức Trạch - Bố Trạch - Quảng Bình, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      MT đường sát biển Quốc Phòng Đức Trạch, cách biển vài chục mét.DT 818.5m (150m2).Đất ở full, đường nhựa 3 làn ô tô giá chỉ 1ty3xx.0845 555 ***
      Xã Đức Trạch, Bố Trạch, Quảng Bình

      Sở hữu ngay đất 400 m2, mặt tiền 11m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 400 m2 3,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nghỉ dưỡng.DT: 400 mét vuông đất ở 100 mét vuông, MT 11.Vị trí: Thôn Mít Mái, Xã Yên Bài, Ba Vì, thành phố Hà ...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Thôn Mít Mái, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán nền đất tại Đường Huỳnh Cung - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Do cuối năm cần tiền để giải quyết công việc.Tôi muốn bán miếng đất vườn bìa đỏ riêng 30,6m2 tại mặt ngõ gần trường mẫu giáo Huỳnh Cung.Ngõ thông thoáng,...
      Đường Huỳnh Cung, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Xã Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 35 m2 40,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ.Bán nhà mới, 1 lầu 1 trệt.Sau chợ Đầu Mối Hóc Môn. Thuộc trung tâm ấp 3 xã xuân Thới thượng. Giáp ranh Bà điểm và chợ Đầu Mối HM.DT, 3,5m x...
      Đường 1, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      1,95 tỉ nhà 3 tầng 40 mét vuông Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân ngõ 2,5m.Hàng nóng bỏng tay cho đầu tư. Cọc luôn nhà Thiên Lôi.Cách mặt đường 15m.Ngõ...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất, PK4 gần ngay cổng vào.DT 80m2, sổ sẵn ạ.giá 1,25 tỉ thuế 2 bên tự đóng ạ.anh/chị nào thích về biển thì cứ inbox zalo em ạ.Tầm...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định
      S
      Nguyễn Thị Như Sương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, Karaoke... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.