Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      1.4 tỷ 66 m2 21,22 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư thương mại nam long cần thơ 2, cạnh bên hồ cảnh quan 3ha.- giá: Từ 1.4 tỉ/căn.- TT theo tiến độ.- Lựa chọn vị trí đẹp nhất...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà shr 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 92 m2 17,4 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, xin chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.Chủ cần bán ngôi nhà gấp giá: 1.6 tỉ.DT: 92 mét vuông (ngang 4m...
      Đường Ấp Tân Điền, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nhà shr 79 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 79 m2 15,83 triệu/m2
      Chủ ngộp hạ giá bán ngay ngôi nhà tại Long Thương Cần Giuộc gần Chợ Hưng Long, Bình ChánhGiá chỉ: 1.25 tỉ có bớt lộcDT: 79 mét vuông thổ cưCách...
      Đường Ấp Tân Điền, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 120 m2 15,42 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi đường Hùng Vương, Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, ngay Bắc Thần.- Cách 2 căn là MT Hùng Vương, DT 7x18m, nhà c4, kiên cố, đẹp, 1...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      - MT 4.5m.- DT 90m2.- Đông Bắc.- Giá quá rẻ chỉ: 1.650 tỉ.- Mã lô: 166.========================Cần tiền bán 1 lô LK ở khu C trần hưng đạo thị trấn nam...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,99 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.99 tỷ 69 m2 28,85 triệu/m2
      bán ngay 2 PN 2ve sinh khu Aqua Bay Sky 1 view hồ giá 2 tỉ - Tây Nam- View Hồ- Tầng 3- Giá 2 tỉ 69m2 đẩy đủ đồXem nhà 24.7 gọi ngay 0936 322 ***
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      HUD - XDHN năm 2023 sổ hồng viên kim cương tại Nhơn Trạch Đồng Nai.Kế cận cụm công nghiệp Nhơn Trạch, trung tâm thương mai GO và cụm cảng Phước An là đầu...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,33 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.33 tỷ 59 m2 22,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 PN view xéo biển thoáng như hìnhtoà OC1A tầng 7DT 59m2 có 2 PN, 2  toiletnội thất đầy đủ như hình, còn khá...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 41 m2 43,91 triệu/m2
      Bán căn 1 PN view hướng Đông Nam Scenia Bay tầng cao view thoáng.Căn A09.DT 41m2.full nội thất.PN riêng biệt.giá 1.8 tỉ.Bao toàn bộ phí sang nhượng.LH...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,28 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.28 tỷ 64 m2 20 triệu/m2
      Hàng hot cuối năm.chung cư thương mại ccu - 01, Phước Long.DT: 64 m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá siêu hấp dẫn: 1.279 tỉ.Chỉ cần TT: 256 tr là ký...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,15 tỷ tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      -Giảm giá bán gấp trong tuần chỉ còn 1tỷ150 bớt lộc. - Cho căn CT5 Vĩnh Điềm Trung, 2PN- Hướng cửa hướng Đông Nam, ngay giếng trời, căn hộ góc logia...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT3 VĨNH ĐIỀM TRUNG - Nha TrangDT: 64 mét vuông có 2 PN , 1 phòng vệ sinh. Nội thất cơ bản liền tường CĐT hoàn...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      BĐS Phố Biển Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,87 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.87 tỷ 70 m2 26,72 triệu/m2
      Bán căn hộ CT2, KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.chung cư gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Tầng cao, view đường cao bá quát, thoáng mát.DT: 70...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.4 tỷ 52 m2 26,93 triệu/m2
      bất động sản Hạ Long, chuẩn uy tín - tin cậy.Siêu thị Aeon Mall lớn nhất miền Bắc đang chuẩn bị khởi công tại Hạ Long vào ngày 1/1/2024 nằm ngay cạnh căn ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 70 m2, mặt tiền 8m tại Ngọc Liệp - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 70 m2 28 triệu/m2
      HÀNG hot - CÁC BÁC ĐANG TÌM ĐẤT KD ĐỪNG BỎ QUA LÔ NÀY NHA Chủ gửi bán 70m ngay sát chợ Đồng Bụt - Ngọc Liệp Quốc Oai- MT 8m vuông vức đẹp rất phù hợp mở...
      Đường Đồng Bụt, Xã Ngọc Liệp, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 58 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,62 tỷ

      1.63 tỷ 58 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất Quyết Tiến Vân Côn Hoài Đức.DT 58m,MT 4.5mVị trí Cạnh Công Viên vui chơi, Nhà Văn Hóa.Cách Trường mẫu giáo Quyết Tiến, Trại Giáo...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 46 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 46 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất Quyết Tiến Vân Côn Hoài Đức.DT 46m, MT 4,5m nở hậu đường thông thoáng, oto đỗ cửa, vào nhà.Vị trí Cạnh Công Viên vui chơi, Nhà Văn...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,95 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      1.95 tỷ 79 m2 24,69 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư KĐT Tân Tây Đô- Tân Lập- Đan Phượng - Thủ đô Hà Nội.- DT : 2 PN , 2 WC.- full nội thất , quý KH chỉ cần xách va li vào ở.- bìa...
      Tân Tây Đô, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.