Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.614 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 115 m2 13,22 triệu/m2
      Bán mảnh đất TĐC Hoà Sơn 6 Dg Bàu Nghè 5 Dg 5,5m đt 115m dân đông đúc giá cực rẻ khu vực thuận lợi đi lại,trường cấp 1,2,3 sát vach đi lại thuận tiện...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.74 tỷ 70 m2 24,86 triệu/m2
      BÁN 01 SUẤT NGOẠI GIAO CĂN 3 PN ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - VIEW BIỂN Đông Nam - CHỈ ĐÓNG TRƯỚC 600 tr. * Tầm view độc nhất: View biển + View hồ Bàu Tràm * Là toà...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 50 m2 29 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng oto đỗ cửa tại Quỳnh Hoàng, Nam Sơn.DT: 50 mét vuông.Ngang: 4m.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường trước nhà 3m đỗ cửa cách...
      Quỳnh Hoàng, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phường Nam Sơn - Kiến An - Hải Phòng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền gấp, giảm tiếp 100tr nữa cho khách có nhà mới ăn tết giá còn có nhô 1 tỉ 8 nữa thui.- Tìm đâu ra khu vực Kha Lâm, Nam Sơn, Kiến An, giá ...
      Đường Kha Lâm, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,79 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.79 tỷ 62 m2 28,88 triệu/m2
      CK ngay 24 phần trăm chào bán Gem Park Hồng Bàng - Dự án Made By khôngrean.Vị trí: Lô 2A Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, TP. Hải Phòng.CĐT: Tập...
      Gem Park Hải Phòng, Lô 2A, Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất dự án 85 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 85 m2 20,36 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp miếng đất đường 5m5, khu Hoà Hiệp 3, sát với ủy ban nhân dân P. Hoà Hiệp Nam, chạy ra 50m là đường Huỳnh DạngDT: 85 m2 ( ngang 5m)Hướng...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      ô tô xe cộ đi lại thoải mái. Có chỗ đậu xe thoải mái.Có công viên cây xanh ngay nhà.Không bao giờ lo ngập lụt tới nhà.Quanh khu vực có tiềm năng thay đổi...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất 86 m2 tại Phố Chợ Hương - Hưng Đạo - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,89 tỷ

      1.9 tỷ 86 m2 22 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất SAU NHÀ SỐ 1/ 51 CHỢ HƯƠNG -HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH - HẢI PHÒNG - DT: 86 m2- MT 5m vuông vức- Tiện ích: ngay cạnh Chợ Hương. +...
      Phố Chợ Hương, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng
      C
      Nguyễn Thị Diễm Châu Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2,5 tầng có thiết kế tại Đặng Cương - An Dương.- Nhà xây mới hoàn toàn có thiết kế sang trọng.- Nhà xây 2,5 tầng.- Gồm 2 ngủ, 2 vệ...
      Đường Tự Lập, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 1m tại Đường Hàng Kênh - Lê Chân, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 24 m2 50 triệu/m2
      Siêu phẩm Nhà 2 tầng lô góc Ngõ 173 hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòngbìa đỏ chot NH bank tối đaDt 24m2Vị trí đông cư dân .gần chợ đường thông ngõ tương ...
      Đường Hàng Kênh, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh mảnh đất 104 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 104 m2 13,95 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Bắc đường TL9 vào 300m ôtô chạy Gần chợ. Gần KCN... Vị trí rất đẹp và tiềm năng.DT 193m2.Ngang 5m dài 39m.Giá 1,2 tỉ.Đất full thổ sổ ...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà SHR.DT: 4x13m.1 trệt 2 lầu 4p 3 nhà vệ sinh khu dân cư Mỹ Dinh thị trấn Cần Giuộc Long An.Giá 1,65 tỉ.
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhà 1 tầng, 113 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 113 m2 13,54 triệu/m2
      Chủ bán ngay ngôi nhà MT đường N1, Long Trạch Cần Đước Long An gần khu công nghiệp Cầu Tràm Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2  toilet 3 PN 1 sân trước 1 sân...
      Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ehome Soughtgate chỉ từ 1tỉ tại KĐT Waterpoint.DT 63 mét vuông.Đa tiện ích nội khu.Sân tennis, liên kế các khu căn biệt ...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      KDC COMPOUND THẮNG LỢI CENTRAL HILL.Với không gian sống xanh - sạch - đẹp chuỗi tiện ích cho gia đình bạn.Duy nhất ngôi nhà phố đẹp nhất dự án.!chính chủ...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,11 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.12 tỷ 0 m2
      01 sp từ tập đoàn Nam Long.Chỉ từ 01 tỉ/ căn - tổ ấm Ehome Southgate trong tầm tay bạn.Nam Long đồng hành cùng các NH chiến lược mang đến những gói vay ưu...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 1,47 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.47 tỷ 0 m2

      Chính chủ cần bán gấp căn hộ The Sóng. Căn Premium 1 PN + , tầng 15, full nội thất

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Premium 1 phòng ngủ.DT: 50  mét vuông, đầy đủ nội thất. Tầng 15, view nội khu, với các tiện ích như hồ bơi...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.