Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.610 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Chuẩn như hình, Tả Thanh Oai,gần Linh Đàm,oto đỗ cửa,lô góc siêu thoáng,35m,4 tầng chỉ nhỉnh 2 tỉ- Nhà chuẩn bị bàn giao, về ở trước Tết, tầng 2 phòng, 4...
      Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 41 m2 tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 41 m2 48,79 triệu/m2
      Siêu phẩm Thanh Trì Vĩnh Quỳnh nhà c4 DT 41m2 giá 2 tỉ.Nhà gần trường học gần chợ gần cấp 1,2,3.Trung tâm siêu thị bạt ngàn tiện ích.oto cách nhà 20m.Giá rẻ.
      Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Xã Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 40 m2 46,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng xây mới: 3 phòng ngủ, 2VS, Khách, Bếp, Sân thượng xây mới tại Tam Hưng, Thanh Oai xã gần phía khu đô thị Thanh Hà giáp quy hoạch khu ...
      Tam Hưng, Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 66 m2 27,28 triệu/m2
      E xin gửi thông tin bán căn hộ chung cư Conic Riverside:- Nằm trong khu dân cư 13B, khu dân cư Conic - Nguyễn Văn Linh, P7, Q8.- Thiết kế:...
      Dự án Conic Riverside, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 47 m2 29,79 triệu/m2
      Cần bán chung cư I-Home 1, 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- Thiết kế: 47m2, 1 PN, 1 nhà vệ sinh.- Tiện ích đầy đủ.- pháp lí: HĐMB (NH hỗ trợ vay...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán gấp căn 1 phòng ngủ dạng studio tại căn hộ chung cư cao cấp Orchard Garden giá chỉ 1.9 tỉ bao hết thuế phí.DT: 36 mét ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 171 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 171 m2 9,07 triệu/m2
      Bán đất tại xã Phước Thạnh củ chi.- Vị trí: Đất nằm MT đường bê tông cách Tỉnh lộ 7 400m.- Đất ngang 6m dài 30,35m có thổ cư. Tổng 171 mét vuông.-...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Đất mặt đường Kênh Đông Phước Thạnh Củ Chi, MT đường nhựa dân gửi 5mx30m (150m2) sẵn sổ công chứng, cư dân xung quanh đông khỏi bàn, chợ xã kế bên, giá chỉ...
      Đường Kênh Đông, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 65 mét vuông.-------------------------- Là nơi sinh sống lý tưởng cho Gia đình.- nhà giữ trẻ nằm...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 71 m2 21,13 triệu/m2
      Opal Skyline - 2 phòng ngủ, nhà mới bàn giao, nội thất cơ bản chủ đầu tư. contact xem nhà:Ưu đãi giá cực tốt từ chủ đầu tư, hỗ trợ TT trả chậm 4...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      KĐT phức hợp Bcons City.Tổng quan:- Vị trí: MT Đại Lộ Thống Nhất 32m, liên kế Khu Làng ĐHQG Thủ Đức.- chủ đầu tư: Tập đoàn Bcons.- Quy mô: 4,4 ha với 5...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      đc xem căn hộ chung cư đáng sống nhất tại TP Bắc Giang CĐT dự án Bách Việt Diamonhill cho ra chính sách cực khủng duy nhất trong tháng 1/2024.KH mua căn ...
      BV Diamond Hill, Số 91, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang
      N
      Công Ty Cptm Ntland Việt Nam Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 92 m2 tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 92 m2 18,48 triệu/m2
      Chủ cần bán lô trong khu dân cư Lưu Chí Hiếu P. 10, Vũng Tàu.- Nằm trung tâm với nhiều tiện ích như ra chợ Lưu Chí Hiếu đông đúc đủ các mặt hàng. Với...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng mảnh đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 145 m2 6,9 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Bắc đường Lục Viên vào 150m oto chạy.DT 145 mét vuông.Ngang 5m dài 29m.Giá 1 tỉ.Đất full thổ sổ hồng riêng.Xung quanh bán kính...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 115 m2 14,61 triệu/m2
      - Cắt lỗ 30 phần trăm, bán nhanh miếng đất full thổ cư, ngay Trung tâm hành chính Phú Mỹ, KNG Mall, Coopmart Tân Thành.- Khu vực trung tâm TX Phú...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 112 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 112 m2 9,38 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Thượng đường 824 vào 200m, oto tới đất.DT 112m2.Ngang 5m dài 23m.Giá 1,05 tỉ.nền thổ cư.SHR.Xung quanh cư dân đông đúc có đầy đủ các tiện...
      Đường 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 40 m2 26,25 triệu/m2
      Bán nhà trệt lầu xã Mỹ Hạnh Nam đường oto.DT sàn 80 mét vuông.Ngang 4m dài 10m.Giá 1,05 tỉ.Nhà full thổ.SHR.Xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất dự án tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      KĐT Phú Hội và Long Tân (Mega City 2), Xã Phú Hội, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai.- Th5 - 48(112,5 mét vuông), đường 15m(đường Số 35) thông từ công...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.