Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán miếng đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 126 m2 12,7 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường nhựa rộng 13m thuộc Tái Định Cư xã Suối Tân, huyện Cam Lâm.- Trục đường song song và liên thông với QL 1A (cách 120m).- Cách cổng...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Hot - lời ngay 400tr khi mua. Hạ giá rẻ nhất đất khu TĐC Hòn Rớ 2 - Phước Đồng, Nha Trang.Không có lô rẻ hơn.DT: 80m2 (5x16m). Lô kề góc ngã tư. Đông ...
      TĐC Hòn Rớ 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 118 m2 10,6 triệu/m2
      Bán nhà đường dân sinh rộng 4m liên thông Diên Phú, Diên Khánh.- Đoạn đường trước nhà rộng 5 - 6m, ô tô ra vào thoải mái.- DT: 118m2 thổ cư 80m2.Ngang 5m,...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 132 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 132 m2 15,16 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô Trần Nguyên Hãn- DT 132 mét vuông, ngang 6,5m. - Thiết kế nhà xinh xắn gồm Pk, bếp, 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán một lô Phương Đông đấu lưng với nhà phố thương mại shophouse mặt đường 58 khe thoáng 5 mét.Tiện ích xung quanh đầy đủ quảng trường nhạc...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - sát FPT Đà Nẵng.Lô ống căn nhà phố.- MT Lê Đức Thọ (17.5m).5.5 x 24.5 = 135  mét vuông.Giá 2 tỉ 050.- MT Mai Xuân Thưởng (17.5m).6 x 25.2...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 150 m2 7,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt đường chính KDC gốm Thanh Sơn, Uông Bí.DT 150 mét vuông.Mặt đường trước nhà rộng 12m, trục chính lưu thông.Giá công...
      Dự án Thalia Valley, Phường Thanh Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Hùng Vương - Việt Trì - Phú Thọ

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      - Đầu tư ngay chung cư VIC Grand Square chỉ với 1.1 tỉ - Bước đi chiến lược cho dòng tiền đầu tư năm 2024.- Đầu tư VIC GĐ đầu với tiềm năng tăng giá cao...
      Đường Hùng Vương, Phường Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,07 tỷ tại Đường Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      1.07 tỷ 48 m2 22,3 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn 1 ngủ T&T giá trực tiếp CĐT- ngã 4 chợ Vinh đối diện BigC- DT 48 mét vuông, 1ngủ, 1  toilet, 1khách bếp- Cửa chính Nam,...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 952 m2, mặt tiền 13m tại Trà Vinh - Trà Vinh, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 952 m2 1,39 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất đẹp và 1 ngôi nhà cấp 4.- DT 952m2 có sẵn 100m2 đất ở, còn lại cây lâu năm.- Vị trí: MT đường nhựa tải 8 tấn, điện, nước,...
      Đường 30/4, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Tố Hữu - Huế - Thừa Thiên Huế

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      * Vị trí MT đường Tố Hữu 60m, mở rộng từ Vincom về sân bay Phú Bài, liên kế quảng trường và khu hành chính tập trung tỉnh, Bhẻm xe hơi tỉnh, trường TH...
      Dự án Nera Garden, Đường Tố Hữu, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,86 tỷ tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội

      1.86 tỷ 35 m2 53,15 triệu/m2
      siêu hiếm - TẬP THỂ TẦNG 1 - oto ĐỖ CỬA - KD - NHÀ ĐẸP - Ở LUÔN - bìa đỏ LÂU DÀI- Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Đống Đa. Cách phố Tam Khương 30m, oto đỗ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      siêu hiếm - TT nhỏ tiền đại họcsp - nội thất đầy đủ - mới đẹp ở luôn - nhiều tiện ích - trung tâm Q. - bãi xe riêng.Ngõ 199 Trần Quốc Hoàn ô tô tránh,...
      Ngõ 199, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      + Do vợ chuyển công tác gia đình tôi phải chuyển theo nên vợ chồng tôi cần bán nhanh chung cư tại tòa 19T Lucky House - Kiến Hưng. Tòa nằm trên đường Lê...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán căn căn hộ chung cư mini tầng 1 và 2 tại Khương Trung, gần Khương Đình, Nguyễn Trãi, Lê Trọng Tấn, Trường...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 1,37 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      1.37 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Nhà thiết kế gồm: Khách, bếp, 2 ngủ, 2 vệ sinh.,ngôi nhà đầu tay của chủ nên chính chủ thiết kế rất cẩn thận. chung cư với cửa TB logia ĐN nên rất...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi căn hộ chung cư 3 ngủ, cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN đầy đủ công năng và tiện ích.Vị trí: Nội KĐT Xa La, Hà Đông.căn hộ ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Ngọc Kđt Xa La Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Đông, giá 1,2 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng trung, khu HH02 B2.1 phân khu 5 toà mới, căn hộ chung cư có s48m2.+ DT: 48m2, 1 Ngủ (có thể thiết kế thành 2...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.