Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.641 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 292 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 292 m2 54,11 triệu/m2
      sang nhượng nền đất VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING chung cư DỊCH VỤ – DÒNG TIỀN CAODT: 292m²MT rộng: 12mHậu nở 15m cực đẹpCó ngõ sau nhà, ~ không thoáng 2mThế...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 97 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 97 m2 6,71 triệu/m2
      SHR, thổ cư.Kết cấu nhà: trệt, 1 lầu, 4 PN, có PN trệt, sân trước rộng rãi.Đang cho thuê với dòng tiền 7,5tr/thVị trí có tiềm năng tăng giá theo Vành Đai 2,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông,ngang 4 dài 16, giá 1 tỉ 100 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Trong khi đất quanh khu ĐH và công nghệ cao ngày càng tăng giá thì tại Phú Cát vẫn còn mảnh đất đẹp với mức tài chính cực hợp lý.📍 mảnh đất sở hữu: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- căn hộ chung cư 52m2 thiết kế 1 phòng khách, 1 PN, 1  nhà vệ sinh, có logia view...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🏡 chung cư ĐẸP GIỮA LÒNG TP BẮC NINHSáng xuống công viên ☘Chiều mua sắm TTTM 🛍Con đi học gần nhà 🏫✨ căn hộ chung cư Cát Tường Eco📐 64.7m2 – đã có...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Nam tại Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      🔥 CẦN bán ngay miếng đất GIÁ F0 🔥📍 Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân hiện hữu📍 Xây dựng tự do – phù hợp đầu tư hoặc an cư📍 pháp lí rõ ràng – sang...
      Đường Tỉnh Lộ 638, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp nhà 250 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 250 m2 114 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu tòa nhà dịch vụ, 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Tp Sài Gòn.- pháp lí SHR, NH cho vay, hoàn công đầy đủ.- gồm 43p,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 300 m2, giá 8,68 tỷ tại Đường Đinh Đức Thiện - Cần Giuộc - Long An

      8.68 tỷ 300 m2 28,94 triệu/m2
      Five Star Eco City MT Đường Đinh Đức Thiện, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.đặt ưu tiên sớm 30 tr.Giao thông kết nối các Q. trung tâm TP chỉ trong vòng 40 ph:8p...
      Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      bán nền thổ cư , đường xe tải , xe du lịch , trong KDC lương bình, SHR, DT 5x20m . trong khu có trường trung học cơ sở , trường mầm non, trạm y tê,...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 116 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 116 m2 21,13 triệu/m2
      Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh 116,6m2 – MT 4,66m vuông đẹp Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính Đường rộng – oto đi lại thoải mái KDC...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 giờ trước

      Cần bán gấp nhà riêng 62 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 720 tr

      720 triệu 62 m2 11,62 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 19,19 tỷ

      19.2 tỷ 62 m2 309,52 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí tuyệt đẹp ,cách chợ Tân Định 200m , khu vưc   nhiều văn phòng, khu ăn uống….+ Kết cấu nhà 4 tầng : 5  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 97 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      🚨 97,2 mét vuông KIM ĐÀO – LƯƠNG TÀI – MUA Ở HOẶC GIỮ TIỀN ĐỀU ĐẸP 🚨📍 Kim Đào – Lương Tài – Bắc Ninh👉 KDC đông – ở ổn định lâu dài💎 Phù hợp:✔ Xây...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 giờ trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!