Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 13.438 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 857 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 90 tỷ

      90 tỷ 857 m2 105,02 triệu/m2
      mở bán tòa căn biệt thự  - chung cư VIP 5 tầng 857 mét vuông - 2MT khu đô thị Nam Việt Á - DT đất: 857 mét vuông (23x36) - DT Sàn...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 17 tầng, 513 m2 tại Đường Hồ Nghinh - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 250 tỷ

      250 tỷ 513 m2 487,33 triệu/m2
      Bán hotel 4 Sao - 2 MT - 17 Tầng - Cách Biển Mỹ Khê 200m , Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng- DT đất 513m2 (22,5x28) - Hướng Đông - hotel 17 tầng với DT sàn...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 210 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 64 tỷ

      64 tỷ 210 m2 304,77 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh Mặt Phố Nguyễn Văn Linh Tuyến Phố Lớn Nhất trung tâm TP Đà Nẵng Nằm Đoạn KD Đẹp . Tuyến Phố Tập Trung Nhiều tập Đoàn Lớn , NH ,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 79 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      79 tỷ 75 m2 1053,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại căn liên kế 4 tầng có mái tại phân khu Ngọc Trai vin Marina. Căn liên kế thô theo tiêu chuẩn của CĐT vin.- DT: 75 mét vuông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự phố Hạ Yên Quyết - Khu Lão Thành Cách Mạng 230m2 giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, đường trước nhà rộng 10m, vải hè rộng.View...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 363 m2, giá 61,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      61.2 tỷ 363 m2 168,6 triệu/m2
      bán ngay cắt lỗ đơn lập, 2 mặt thoáng, khu Nguyệt Quế, vị trí trung tâm khu hồ 12ha, Harmony.- Gần CLuphouse.- Nhà hàng nổi.- DT: 363m2.- View sông đẹp.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510 mét vuông, lòng nhà có thể mở rộng 250 mét vuông/ sàn. Nhà có 1 tầng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 6 tầng, 400 m2, giá 200 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      200 tỷ 400 m2 500 triệu/m2
      Riêng đẳng cấp sống với President Villas view sân golf liên hệ 0906 633 ***- Qũy căn giới hạn số lượng 112 căn. 100 phần trăm căn biệt thự đơn lập...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 185 m2, giá 96 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      96 tỷ 185 m2 518,92 triệu/m2
      chính chủ cần bán biệt thự lô góc khu đấu giá Vườn đào - Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ.Dt 185m2, mt 12m, nhà 3 mặt thoángThiết kế 4 tầng 1 hầm Đường...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 600 m2, giá 140 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      140 tỷ 600 m2 233,34 triệu/m2
      bán gấp lô Hoa Sữa vin Riverside.- đầu hồi, 50m MT- DT: 600m2.- Xây dựng: 240m2/sàn.- View sông cực thoáng.- Để lại toàn bộ theo hiện tại.- Giá bán gấp...

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 203 m2, giá 84,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      84.8 tỷ 203 m2 417,74 triệu/m2
      - Nội thất siêu đẹp, tinh tế, cao cấp. Toàn bộ sàn nhà, cầu thang, cửa phòng, cửa sổ, tủ, ốp tường đc hoàn thiện từ gỗ giáng hương. - Có hầm làm garage oto...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Biệt Thư 230m2 phố Trần Kinh Xuyến - Khu Lão Thành Cách Mạng giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, View trước nhà thoáng, đường rộng 10m...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 350 m2, giá 60 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      60 tỷ 350 m2 171,43 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển ra nước ngoài định cư nên có nhu cầu bán lại biệt thự ở đường Hoa Phượng.DT đất là 350m2, nhà đã hoàn thiện đẹp, trong nhà đầy đủ đồ...

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, hướng Tây - Nam, giá 62 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      62 tỷ 136 m2 455,89 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán gấp chung cư 136m (thông thuỷ) Roman Plaza Tố Hữu, Nam Từ Liêm.Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh thoáng mát sạch...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 320 m2, mặt tiền 10m tại Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 320 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nền đất đẹp vuông vức mặt phố Cửa Bắc - Trúc Bạch gần Phạm Hồng Thái - Nguyễn Trường Tộ.Mặt phố - gần hồ - gần toà điện lực EVN -...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 226 m2, giá 81,36 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      81.36 tỷ 226 m2 360 triệu/m2
      * bán ngay căn biệt thự đơn lập Embassy Vip nhất Ngoại Giao Đoàn.- Embassy Garden Ngoại Giao Đoàn.- DT: 226m2.- Hướng cửa chính: Đông.- Đường nội thị 16m...
      Dự án Embassy Garden, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 307 m2, giá 179 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      179 tỷ 307 m2 583,07 triệu/m2
      Gia đình có biệt thự view hồ vị trí đẹp nhất vin grenbay. DT 307 mét vuông . -View trực diện hồ -Nhà đầy đủ nội thất xịn , giữ gìn nên nhà rất mới...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510m2, lòng nhà có thể mở rộng 250m2/ sàn. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.