Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 13.437 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 496 m2, giá 150 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 496 m2 302,42 triệu/m2
      Bán cặp căn biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1căn hộ góc công viên đường nội khu Mỹ Văn 2DT đất 15,5x16 = 248 mét vuông/cănTổng DT đất 496 mét ...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 80 m2 812,5 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán xưởng KCN Nhơn Trạch 30.000m2 đã đóng tiền 1 lần

      197 tỷ 30000 m2 6,57 triệu/m2
      X423 Bán xưởng khu công nghiệp Nhơn Trạch 30.000  mét vuông chì 7,5 tr đô_DT : 30.000  mét vuông_DT xưởng và văn phòng 21.000  mét ...
      Đường Trần Phú, Xã Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán xưởng mới xây 2 tầng khu công nghiệp Hố Nai 3

      198 tỷ 13500 m2 14,67 triệu/m2
      X505 ( cập Nhật giá)Bán xưởng khu công nghiệp Trảng Bom Đồng Nai 13.500  mét vuôngDT : 13.500  mét vuôngDTXD 17.000  mét vuông_Trạm điện...
      Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 750 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 420 tỷ

      420 tỷ 750 m2 560 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, thông hàng loạt tuyến phố Vip Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn cùng 1 mặt ngõ vỉa hè oto tránh dừng đỗ to như phố +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Quỹ đất hiếm 2 sổ liền kề - Phan Chu Trinh - Đà Lạt

      62 tỷ 696,33 m2 89,04 triệu/m2
      Phan Chu Trinh – P.9 – TP. Đà LạtKDC hiện hữu, an ninh, cách trung tâm chỉ vài ph di chuyển🏡 Tổng DT: khoảng700 mét vuông (2 sổ liên kế – full đất...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà phố 286 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tăng Bạt Hổ - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      💎 ĐẤT VÀNG MT 11M - 286.5 mét vuông - 40 TĂNG BẠT HỔ, CHỢ LỚN (Q.5 CŨ)Cơ HỘI SỞU HỮU THỬĐẤT HIẾM TẠI TRUNG TÂM CHỢ LỚN🔴 NHỬNG CON SỐ NÓI LÊN TẤT...
      40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 170 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 289 tỷ

      289 tỷ 170 m2 1700 triệu/m2
      + Bán tòa nhà tại mặt phố Quảng Khánh, Tây Hồ cũ, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, 2 vỉa hè, tòa nhà bề thế, view hồ Tây trực tiếp, thiết kế...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75,6 tỷ

      75.6 tỷ 216 m2 350 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường số 23 - Trần Não, Q. 2 – gần sông Thành phố Hồ Chí Minh, vị trí hiếm.📍 Vị trí lô góc, chỉ vài bước ra sông Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 250 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 250 m2 640 triệu/m2
      Bán MT Điện Biên Phủ Q. 1 – đoạn đẹp nhất tuyến, ngay công viên Lê Văn Tám📍 Vị trí kim cương – trục huyết mạch kết nối Q. 1 – Q. 3 – Bình Thạnh. Ngay Công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 373 m2, giá 90,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90.7 tỷ 373 m2 243,17 triệu/m2
      Bán căn Penthouse Thảo Điền Green - Vị trí đắc địa, view sông cuối cùng tại Thảo Điền▪️Căn Penthouse 03, DT 373m², trong đó 325m² + 48m² sân vườn. Thiết kế...
      192 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 161 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 110 tỷ

      110 tỷ 161 m2 683,23 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố , vỉa hè rộng , KD , cho thuê thì quá tuyệt vời !  Khu vực trung tâm giáp phố cổ , gần các trường đại học , BV , khu thương mại...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 405 m2, hướng Nam tại Đường Võ Thị Nhờ - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 72 tỷ

      72 tỷ 405 m2 177,78 triệu/m2
      PHẦN 1: MÔ TẢ TỔNG QUAN Bán đất MT đường Võ Thị Nhờ Q. 7, tặng giấy phép xây căn hộ chung cư dịch vụ 2 hầm, trệt, lửng, 5 lầu, áp mái, gồm 94 phòng,...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 63,8 tỷ

      63.8 tỷ 126 m2 506,35 triệu/m2
      Nhà 4 tầng , đang ở và KD cho thuê 120m/ tháng .Mặt phố Tôn Đức Thắng - lô góc - 1 mặt phố và 1 mặt ngõ (mặt ngõ ô tô)Nhà cũ rồi , bán đất tặng nhà , xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 309 m2, giá 280 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      280 tỷ 309 m2 906,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Central Park – Bình Thạnh | chuẩn sống compound đẳng cấp📍 Nằm trong khu căn biệt thự khép kín vin Central Park – KĐT ven sông bậc...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 188 m2 tại Đường Lê Hữu Kiều - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 188 m2 319,15 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức – góc 2 MT nhìn sông Giồng Ông Tố📍 Vị trí đắc địa trên Lê Hữu Kiều, góc hai MT hiếm, nhìn thẳng ra...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      60 tỷ 219 m2 273,98 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219m2 khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219m2 căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu đô thị hướng Tây Nam Kim...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.