Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.123 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 107 m2, hướng Đông-Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 470 triệu

      470 triệu 107 m2 4,4 triệu/m2
      💥Chủ cần bán ngay mảnh đất  👉DT : Ngang 5,10 x 21 Tổng : 107,8 mét vuông sẵn 80 mét vuông thổ cư- Mục đích sử dụng đất : Đất ở tại nông...
      Đường Võ Văn Tần, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 250 m2 1,92 triệu/m2
      - (10x50=516 mét vuông) 2SHR 250 mét vuông sổ lên hết thổ cư tại cổng SAU BECAMEX.- Đất đẹp bằng phẳng, đường nhựa lớn, đèn đường vỉa hè điện âm...
      Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất 350 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 13 triệu

      13 triệu 350 m2 0,04 triệu/m2
      Chỉ 13 tr/m có ngay đất nghỉ dưỡng YÊN BÌNH, Chỉ cách Đại Lộ Thăng Long 800m, gần Xanh VillasGần ĐHQG, tuyến Metro số 5, đường TP.HCM. Tiềm năng tăng giá...
      Xã Yên Bình, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 300 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 90 triệu

      90 triệu 300 m2 0,3 triệu/m2
      Cho thuê 2 tầng vị trí trung tâm ăn uống, mua sắm số 111 Lê Thanh Nghị, 2 MT, ngã 4 Lê Thanh Nghị, Hàn Thuyên. Phù hợp nhiều loại hình KD ẩm thực, văn...
      111 Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 0.9 tr

      0.9 triệu 150 m2 0,01 triệu/m2
      ❤Chị Chủ cần bán ngay căn Homestay view siêu đẹp ở Lộc An đc sáp nhập vào tp. Bảo Lộc.✅ Ql20 đi vào 3 kilomet .❤DT : 150, mét vuông  sẵn...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất 220 m2 tại Phố Phùng Hưng - Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1.79 tr

      1.79 triệu 220 m2 0,01 triệu/m2
      ❤Chị Chủ gửi em bán mảnh đất Phùng Hưng ,Tp. Bảo Lộc.✅DT 220 mét vuông (10x x22m). ✅Đất có view siêu đẹp.👉 Ngay KDC yên tĩnh và an ninh đảm ...
      Phố Phùng Hưng, Phường Lộc Tiến, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 280 m2 tại Phú Riềng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 280 m2 0,97 triệu/m2
      Em có mảnh đất Trung tâm Hành Chính Xã , 5x55 thổ cư sẵn 100m MT đường giá 270 tr sổ sẵn sang tên bao sổ. Trường học - chợ - BV - công ty - KCN sầm uất...
      Đường DT741, Xã Phú Riềng, Huyện Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Tân Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 250 tr

      250 triệu 1000 m2 0,25 triệu/m2
      Đất nhà cho 2016. Nợ tiền nóng 200 tr. (Cần trả trước tết mới bán lỗ) nhanh lấy vốn làm ăn.(30x33=1.000m) đã chia 6 sổ riêng có thổ cư bán (tổng sổ 250...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Tân Hưng, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.5 tr

      5.5 triệu 55 m2 0,1 triệu/m2
      Bán nhà phú minh, 55 mét vuông, 2 TẦNG, MT 4,4M GIÁ CHỈ 5,5 tỉ Bắc Từ Liêm Thủ đô Hà Nội 💥oto ĐỖ CỬA 🚗 giao thông buôn bán thuận...
      Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 45 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3.6 tr

      3.6 triệu 45 m2 0,08 triệu/m2
      Nhà 4 tầng dân xây cực chắc chắn, mỗi tầng 02 phòng, rất gần chợ, gần trường học đặc biệt sát KĐT thanh hà qua con sông Nhuệ dân trí cực văn minh, thanh...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 53 m2, giá 40 triệu tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      40 triệu 53 m2 0,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vũng Tàu Pearl, chính chủ bán nhanh giá lỗ so HĐ bán gấp tháng 3 căn hộ chung cư view biển, vị trí đường Thi Sách Vũng Tàu.CHỦ ĐI...
      Đường Thi Sách, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 132 m2 tại Đường Hùng Vương - Duy Châu - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 390 tr

      390 triệu 132 m2 2,96 triệu/m2
      🔥block căn hộ 1200m² đất view sông, sát DT610 giá chỉ 3xx🔥1200m² đã tách thành 9 lô - sẵn sổ từng lô- Vị Trí: Ngay gần Cầu Giao Thuỷ chạy vào- Dân đông...
      Đường Hùng Vương, Xã Duy Châu, Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất 1264 m2 tại Xã Yên Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3.8 triệu

      3.8 triệu 1264 m2 0,01 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Tổng DT: 1264m2giá: 3.8tr/m2Vị trí:- Nằm ở vị trí vàng tại Yên Sơn – Quốc Oai, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các tuyến đường...
      Xã Yên Sơn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 51 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 0.00538 triệu

      0.01 triệu 51 m2 0,01 triệu/m2
      💥💥 SIÊU PHẨM 3  phòng ngủ - DÀI TẬN 17M QUANG TRUNG P10 GÒ VẤP CHỈ 5xxx💰 giá 5.38 tỉ TL📍 Vị trí : Quang Trung - P.10 - Gò Vấp - Hồ Chí Minh🔹...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 685 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1.19 tr

      1.19 triệu 685 m2 0,01 triệu/m2
      ✅Anh Chủ gửi em mảnh vườn này  siêu đẹp nữa nè anh/chị 😱🍩Diện 685 mét vuông có sẵn thổ cư 80m🍩Ngang 10 x 69,4m🍩 Giá : 1tỉ 190 / sổ riêng .🥑...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Đức, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn hộ 96 m2, giá 150 triệu tại Đường Nguyễn Lam - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      150 triệu 96 m2 1,57 triệu/m2
      SkyVillas Noble Crystal Long Biên nổi bật với các chung cư cao cấp và căn biệt thự trên không, mang lại cho dân cư một cuộc sống hiện đại, tiện nghi và...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 1680 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 160 tr

      160 triệu 1680 m2 0,1 triệu/m2
      Kẹt tiền KD bán ngay góc 2MT 1680m2 đất sổ hồng đường 18m MT ngay KCN đông công nhân tiện xây trọ cho thuê hoặc mở quán KD buôn bán đều đc. ua bán đất...
      Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu biệt thự 1 tầng, 150 m2, giá 250 tr tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai

      250 triệu 150 m2 1,67 triệu/m2
      💥 NHÀ LẦU CHỈ 250 tr - SỔ RIÊNG - GẦN TRUNG TÂM BIÊN HÒA 💥🏡 Nhà lầu mới đẹp, đầy đủ tiện nghi:✨ 3 PN✨ Sổ riêng, pháp lí rõ ràng✨ Gần trung tâm thành ...
      Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.