Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.123 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu nhà 50 m2 tại Ngõ 279 Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 2E-05 tr

      0.01 triệu 50 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đội Cấn - Ba Đình - vỉa hè - KD - 2 mặt ngõ - thang máy - garage oto - khách thiện chí chủ tặng lại full đồ.- Vị trí:MT rộng nguy nga...
      Ngõ 279 Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 111 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 0,037 tr

      0.04 triệu 111 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà mặt phố cực chất tại Bạch Mai, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. Với DT 111 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 toilet, nhà 3 tầng, MT rộng 4m, ngõ vào...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 36 m2, giá 26,7 tr tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      26.7 triệu 36 m2 0,75 triệu/m2
      chung cư Destino Centro  là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm 1 căn hộ tiện nghi và hiện đại. Với DT 36 mét vuông và mức giá chỉ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Sở hữu căn hộ 35 m2, giá 430 tr tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      430 triệu 35 m2 12,29 triệu/m2
      Nhà Ở Xã hội MỚI NHẤT CỦA KĐT DTA NHƠN TRẠCH ĐỒNG NAI căn hộ chung cư 52m2 – Tổng chi phí cho một căn hộ chỉ từ 500tr đến 600tr Vị trí đắc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp nhà riêng 30 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tr

      3 triệu 30 m2 0,1 triệu/m2
      Cho thuê phòng trọ đẹp hẻm ô tô 156 /49 Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú (ưu tiên dân văn phòng)DT: 30m2+ Phòng đẹp, rộng rãi, thoáng mát+ Thiết kế gồm PN riêng,...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 66 m2, giá 66 tr tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      66 triệu 66 m2 1 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS thiết kế linh hoạt tối ưu DTSD.- DT 66m2.- Đông Bắc mát mẻ, tầm view thoáng vĩnh viễn, nhìn công viên, hồ điều...
      Đường Lý Thánh Tông, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      Trần Việt Hùng BĐS Vinhomes Hơn 1 năm trước

      📍Cho thuê căn hộ cao cấp full nội thất ngay trung tâm Q1 ngay chợ bến thành

      7 triệu 35 m2 0,2 triệu/m2
      📍Cho thuê căn hộ chung cư cao cấp đầy đủ nội thất ngay trung tâm Q1 ngay chợ bến thànhNgay chợ Bến Thành Tôn Thất Tùng Q. 1- Nhà vừa xây đầy đủ ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 1 m2, hướng Đông tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 8,5 tr

      8.5 triệu 1 m2 8,5 triệu/m2
      - Khu vực gần sân bay Long Thành - 2P tới TTHC Nhơn Trạch - 5p đến KCN - Tiện ích xung quanh đa dạng - ở hoặc đầu tư lướt sóng đều...
      Đường Đại Phước, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 84 m2, hướng Đông tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,3 triệu

      13.3 triệu 84 m2 0,16 triệu/m2
      Miêu Nha – Nam Từ Liêm “ ĐẤT “ DT84m,  MT4.5m , 13.3 tỉ - L/H 0336718858/p>*ĐẤT 2 mặt ngõ - Ngõ to như phố - Xây CCMN HAY Tòa V P đều OKVỊ TRÍ SIÊU...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 50 m2, giá 0,5 triệu tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      0.5 triệu 50 m2 0,01 triệu/m2
      NOXH MỚI NHẤT CỦA KĐT DTA NHƠN TRẠCH ĐỒNG NAI căn hộ chung cư 50m2 - Chỉ từ 500tr - 600tr 📍Vị trí đắc địa: Nằm trên tuyến đường huyết mạch...

      Sở hữu nhà phố 80 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 320 tr

      320 triệu 80 m2 4 triệu/m2
      - Bán Đất Tặng Nhà,mặt phố Âu Cơ DT 80m² sẵn nhà 4 tầng KD bất chấp, sát Lotte Mall Viw hồ đẹp bìa đỏ hoa hậu, giá 25 tỉ,Ví trí nhà mặt phố Âu Cơ, cách hồ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 1 m2, giá 33 tr tại Đường Nội Hóa 1 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương

      33 triệu 1 m2 33 triệu/m2
      Vị trí: đường Trần Đại Nghĩa, P. Bình An, TP Dĩ An, tỉnh Bình Dương.   Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ 500m2, khu BBQ, công viên nội khu, sân thể thao,...
      Khu phố Nội Hoá 1, P. Bình An, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 180 m2 tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 400 triệu

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      🔊Chủ đất thanh lý gấp lô ngay chợ Việt Kiều gần BV Xuyên Á 180m² (6×30) 400tr full thổ sổ hồng riêng Ngay chợ Việt Kiều gần nhà thờ Tân Thông , gần bv...
      Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 200 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,3 triệu

      0.3 triệu 200 m2 0,01 triệu/m2
      🌟Cơ hội vàng trao tay🌟mảnh đất Chơn Thành Bình Phước 200 mét vuông chỉ 350tr gần chợ trường KCNChi tiết call ngay zalo 0867193549/p>
      Xã Minh Thắng, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 2384 m2 tại Xã Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá 2,5 triệu

      2.5 triệu 2384 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ  bán ngay nền đấtMT đường nhựa lớn TP Bến TreDT:2384 mét vuông (ngang 40m)Giá nhẹ chỉ 2,5 tr/ mét vuôngL/H:0943 488 533
      Xã Phú Hưng, Thành phố Bến Tre, Bến Tre

      Chuyển nhượng miếng đất 100 m2, hướng Đông tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 8 tr

      8 triệu 100 m2 0,08 triệu/m2
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 138 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 0,00495 tr

      0.01 triệu 138 m2 0,01 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI DUY NHẤT - LÔ ĐẸP KHÔNG CÓ THỨ 2! 🔥✅ Giá: 4.95 tỉ (35 tr/m2) | DT: 5x28m (138m2)💥 Vị trí đẹp: Đường 49, chỉ 50m ra Hiệp Bình - 300m đến Phạm Văn...
      Đường 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh