Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu ngay miếng đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 1 m2 250 triệu/m2
      Đất Khánh Nam chỉ 250tr sở hữu 1 mảnh đất từ 800 mét vuông - 1100 mét vuông.Đường hiện trạng 8m QHMR 30m, kết nối thuận tiện Nha Trang - Diên...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Vị trí đất gần khu công nghiệp Phước Đông, cách 50m là tỉnh lộ 782 lộ giới 40mNgang 5m dài 24mĐường vào 8m, sắp tới có quy hoạch lên 16mSHR, TT công chứng...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 210 triệu

      210 triệu 120 m2 1,75 triệu/m2
      Em Đạt cần tiền, bán ngay 2 miếng đất xả lỗ, 120m2 đất ở đô thị full thổ cư, giá chỉ 210tr.a/c quan tâm contact em: 0868 007 ***
      Đường Quốc lộ 15A, Thị trấn Ngọc Lặc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 44 tr tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      44 triệu 59 m2 0,75 triệu/m2
      Gia đình bán căn Cc 310 MINH KHAI.Toà CT11.DT 59m.logia ĐN, cửa vào hướng Tây Bắc.Giá 2tỷ6 liên lạc chính chủ 0981 443 ***
      310 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Nam, giá 44 tr tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      44 triệu 90 m2 0,49 triệu/m2
      Cách để mua nhà có giá siêu mềm nhất , đó chính là: Mua nhà từ móng và mua ngay từ đợt chào bán đầu tiên của CĐT. Nắm bắt ngay cơ hội đó tại tòa SA1 phân...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội
      V
      Hồng Mai Nhà Đẹp Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 m2, giá 58 triệu tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      58 triệu 1 m2 58 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng lại sàn văn phòng tại tòa nhà lớn, mặt phố Trần Phú, Q. Hà Đông.Sàn đã có full nội thất và đang hoạt động ổn định: Sàn gạch men, trần...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 triệu tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 triệu 62 m2 0,05 triệu/m2
      Bán căn hộ Iris Garden, Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm.DT 62 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Giá 3 tỉ.liên hệ ngay: Mr. Quảng 0963 010...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Quận Đống Đa, giá 450 tr

      450 triệu 50 m2 9 triệu/m2
      DT: 50m2 x 6 tầng; MT 5.65mGiá: 22.5 tỉ hotline zalo: 0986 238 ***Thiết kế: +Tầng1: Thông sàn +  nhà vệ sinh + Ô thoáng có thể làm Ô chờ thang máy....
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán đất kho xưởng cụm Công Nghiệp Phương Trung, Thanh Oai mặt đường QL21B giá từ 9tr/m2

      9 triệu 1 m2 9 triệu/m2
      Bán đất công nghiệp cụm CN Kim Bài - Thanh Oai - thành phố Hà Nội đã đủ pháp lí - giá cực rẻ thị trường.Hiện tại tôi cần Bán đất công nghiệp cụm công...
      Dự án Cụm công nghiệp Phương Trung, Xã Phương Trung, Thanh Oai, Hà Nội

      Chính chủ em Hùng Phát cần bán lô đất dt 2584m2 thổ cư 400m2 mặt tiền 80 m cách đồng lưng tựa núi

      7 triệu 3 m2 2,34 triệu/m2
      Giá: Cực đẹp 2,4 tr/m2.Vị trí: Cực đẹp Phúc Xuân Bắc Sơn Sóc Sơn TP Hà Nội.Thổ cư: Cực nhiều DT 2584 m2 - có 400m2 đất ở.MT: Cực rộng 80 m MT cánh đồng...
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán 1956m² đất núi Tiên Phương, Chương Mỹ, mặt tiền 54m. (view núi Trầm)

      17 triệu 2 m2 8,5 triệu/m2
      Bán 1956 mét vuông đất núi Tiên Phương, Chương Mỹ, MT 54m. (View Núi Trầm).bìa đỏ chính chủ (Thổ cư: 200 mét vuông, đất vườn: 1756 mét ...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Tiên Phương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 20 triệu

      20 triệu 70 m2 0,29 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn nhà phố thương mại shophouse tại Sao Biển 23 vin OCP1 Căn SB23 mặt đường 40 m gần Vincomes và biển hồ nước mặn DT:70  mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12 triệu

      12 triệu 48 m2 0,25 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm có vị trí siêu đẹp, vừa ở vừa KD tốt, ở Cầu Giấy, DT: 45 mét vuông, 5 tầng, MT: 3.8m, giá: 12.3 tỉ. - Bán nhà mặt ngõ KD siêu sầm...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Thanh Nhàn. 100m. 2 Tầng. MT 9. Giá 30 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả: MT MIÊN MAN - DT SIÊU RỘNG - GIÁ ĐẦU TƯ NGON - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN - Phố Thanh Nhàn view cực...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 400 tr

      400 triệu 110 m2 3,64 triệu/m2
      Đất vi bằng (5x22m),QH KDC hiện hữu,đường xe tải,gần xã chợ, trường học Hoà Phú,mua đầu tư hay làm vườn quá ok,sau này nhà nước có chính sách mới cho tách...
      Đường Bến Than, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 4 m2, mặt tiền 45m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 116 triệu

      116 triệu 4 m2 29 triệu/m2
      - Xuất cảnh bán đất MT Trần Văn Giàu, Lê Minh Xuân, Bình Chánh.- DT 4.486 mét vuông ngang 45m x 100m.- Vị trí MT Trần Văn Giàu và MT lô 2. Đường 30m...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 7 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 350 tr

      350 triệu 7 m2 50 triệu/m2
      bán ngay miếng đất XD cao tầng Dt 7000m2 chỉ 50tr/m2 kết bên vòng xoay liên P. Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT đất Q. 9.- DT 7000m2.- Đường 30 mét.- giấy ...
      Đường 112, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 1 m2 tại Đường Rừng Sác - An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tr

      23 triệu 1 m2 23 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường rừng xác, an thới đông, cần giờ, HCM. Ngang mặt đường 22m dài 55m, tổng dt: 1.213 mét vuông, có 645 mét vuông thổ cư....
      Đường Rừng Sác, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.