Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 320 tr

      320 triệu 150 m2 2,14 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay miếng đất NGỘPDT: 5m x 30m (150m²)Giá chỉ 320 tr, sổ hồng, pháp lí sạch.Vị trí đắc địa, tiện ích xung quanh đầy đủ:Gần trường...
      Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 115 m2 tại Đường 833 - Tân Phước Tây - Tân Trụ - Long An, giá 450 triệu

      450 triệu 115 m2 3,92 triệu/m2
      💥 bán ngay trong tháng: nền đất thổ cư 100 phần trăm, MT ô tô, giá cực hời chỉ 450 tr 💥⛳ Vị trí đắc địa:*Nằm tại Xã Tân Phước Tây, Huyện Tân Trụ,...
      Đường 833, Xã Tân Phước Tây, Huyện Tân Trụ, Long An

      Cần bán ngay căn nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 8.7E-05 triệu

      0.01 triệu 50 m2 0,01 triệu/m2
      LÔ GÓC 3 THOÁNG- oto VÀO NHÀ-DT 50M, XÂY 5 TẦNG THANG MÁY- GIÁ 8,7TY NHÀ MỚI đầy đủ nội thất !!!,+Nhà mới cứng đang hoàn thiện ~ 10 ngày là xong.,+ Lô...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 90 m2 tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội, giá 30 tr

      30 triệu 90 m2 0,34 triệu/m2
      🏠Đất đấu giá Bạch Đa - Kim Hoa . Siêu hot trong thời gian này.👉Giao thông thuận tiện , đủ mọi tiện ích xung quanh👉Gần giáp vành đai 4👉Gần khu công ...
      Xã Kim Hoa, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 219 m2 tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 420 triệu

      420 triệu 219 m2 1,92 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất 220 mét vuông MT 5x44 An Tịnh - Trảng Bàng cạnh khu công nghiệp giá rẻ 420 tr.Chú Bảy ở TPHồ Chí Minh năm nay hơn 70 tuổi có...
      Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ 66 m2, giá 56 triệu tại Đường 70 - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      56 triệu 66 m2 0,85 triệu/m2
      CHỈ CẦN 1,3 tỉ - NHẬN NHÀ Ở NGAY TẠI DỰ ÁN MOONLIGHT – AN LẠC GREEN SYMPHONY.\Nhận nhà ở ngay chỉ với 1,3 tỉ.LS vay 0 phần trăm trong 18 tháng.Nhận...
      Đường DT70A, xã Vân Canh, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2 tại Thống Nhất - Bù Đăng - Bình Phước, giá 209 triệu

      209 triệu 250 m2 0,84 triệu/m2
      - Kẹt nợ muốn bán gấp mảnh đất đường nhựa QH18m- DT: 250m, gồm 100m thổ cư.- Đường trước đất 1 nhánh nối với DT755B, Nhánh còn lại nối với DT 755, Sao...
      Đường Sao Bọng - Đăng Hà, Xã Thống Nhất, Huyện Bù Đăng, Bình Phước

      Bán gấp lô đất 1098 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 450 triệu

      450 triệu 1098 m2 0,41 triệu/m2
      có miếng đất vườn 1098m² , 18x61, chưa thổ cư, xin lên đc, trồng sẵn cây ăn trái trên đó, đường nhựa 8m thông thoáng, cư dân đông đúc, giá sát hết mức có...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 15 tr

      15 triệu 70 m2 0,22 triệu/m2
      2 lô đất mua GĐ 1 nay cần tiền cắt lỗ bán. (Chỉ bán 1 nền, giữ lại 1 nền xây nhà).KDC thì vị trí khỏi phải bàn:+ Nằm ngay kênh ranh An Hạ, tiếp giáp KCN An...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Căn Hộ Duplex Cửa Sổ Lớn Bancon Bạch Đằng Tân Bình

      7 triệu 35 m2 0,2 triệu/m2
      duplex Cửa Sổ Lớn Bancon Bạch Đằng Tân BìnhToà nhà lớn, có bancon rộng, gác lửng, phòng nội thất đầy đủGần Công Viên Hoàng Văn Thụ, Chợ Tân Bình, trường ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 304 m2, giá 4.8E-05 triệu tại Đường 70 - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      0.01 triệu 304 m2 0,01 triệu/m2
      - Giá đầu tư, căn Vip vị trí hiếm đẹp gần hồ dự án An Lạc Green Symphony, 300 mét vuông, tọa lạc vị trí vàng 2 mặt tuyến đường huyết mạch Vành Đai 3.5...
      Đường DT70A, xã Vân Canh, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 76 tr

      76 triệu 35 m2 2,18 triệu/m2
      Nhà lô góc, mặt ngõ, thoáng sáng, KD, gần phố, trung tâm Q. Hà ĐôngDT: 35 x 4T. MT x 4,2mGiá: 7,6 tỉ
      Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cho thuê mặt bằng mặt tiền kinh doanh ăn uống tại gò vấp

      6 triệu 1500 m2 0,01 triệu/m2
      Cho thuê MẶT BẰNG MT Gò Vấp 150m² Có 4 hình thức thuê:1. Thuê bán buổi sáng giá 6tr từ sáng sớm đến 10h giá 6tr2. Thuê bán buổi sáng đến chiều 14h giá 9tr3....
      Đường Số 1, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 41 m2, giá 250 tr tại Đường Võ Nguyên Giáp - Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình

      250 triệu 41 m2 6,1 triệu/m2
      Toà căn hộ chung cư cao cấp Regal Luxury - khu đô thị Regal Legend Quang Binh - TOP những toà căn hộ chung cư cao cấp cao bậc nhất Miền Trung. Giá...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nhà phố 83 m2, hướng Tây tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 25 triệu

      25 triệu 83 m2 0,31 triệu/m2
      - DT: 83m2 x 3 tầng, MT 5m, vỉa hè 7m- Tiện ích:Nội thất và trang thiết bị: đã đc trang bị đầy đủ bàn ghế, điều hòa không khí cassette âm trần, hệ thống đèn...
      Phường Phường Ngọc Lâm, Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2 tại Cửa Tùng - Vĩnh Linh - Quảng Trị, giá 445 triệu

      445 triệu 300 m2 1,49 triệu/m2
      ** VT: Thị trấn Cửa Tùng.** DT: 300m².** Giá: 445tr.** Cách biển 3p đi xe, gần chợ, trường học,...** Sổ sẵn - công chứng ngay.** Đất đã san lấp mặt bằng,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cửa Tùng, Huyện Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 656 m2 tại Bình Phước, giá 195 tr

      195 triệu 656 m2 0,3 triệu/m2
      Đất ông bà để lại nay cần tiền cho con cái đi du học nước ngoài nên cần bán bớt 3 mảnh đất ngay trung tâm TXDT: (16x41)=656m² SHR, thổ cưGiá: 195 tr, bao...
      Đường Quốc lộ 14, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay mảnh đất 1000 m2, hướng Đông-Bắc tại Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 175 tr

      175 triệu 1000 m2 0,18 triệu/m2
      Có 6công đất 6000m². 175triêu /công. Có sổ hồng. Ai cần call ngay e. Ở châu thành , tây ninh ạ. Thân
      Đường 1, Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu Thành, Tây Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá