Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2 tại Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 500 triệu

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Đất Minh Thành, thị trấn Chơn Thành, Bình Phước-Giá chỉ cần 180TR, DT 500 mét vuông lên thổ cư ạ-CÓ SẴN SỔ ĐI CÔNG CHỨNG NGAY LUN-Hỗ trợ VAY NH NHIỀU,...
      Đường Số 14, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán mảnh đất 300 m2 tại Thị trấn Cửa Tùng - Vĩnh Linh - Quảng Trị, giá 468 triệu

      468 triệu 300 m2 1,56 triệu/m2
      Đất ở đô thị tại biển Cửa Tùng - tổng giá 468 tr/lô.DT 250m2, 300m2 - đất ở đô thị - đường rộng xe tải vào tận đất.Dễ dàng di chuyển ra bãi tắm Cửa Tùng,...
      Thị trấn Cửa Tùng, Huyện Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp miếng đất 105,400001525879 m2, mặt tiền 5m tại Giồng Trôm - Bến Tre, giá 450 tr

      450 triệu 105,41 m2 4,27 triệu/m2
      Đất MT huyện lộ 173 Vị trí đẹp, lý tường gần chợ , UB, trạm y tế trường học, công an xã.Tiện vừa ở vừa kết hợp KD.KDC hiện hữu.Đất sạch, không mồ mã.Vị...
      Xã Phong Nẫm, Huyện Giồng Trôm, Bến Tre

      Sở hữu nhà phố - shophouse 90 m2, giá 35 tr tại Đường Phúc La - Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      35 triệu 90 m2 0,39 triệu/m2
      + Vị trí Đẹp. Ngay gần cột đồng hồ Văn Phú.+ Vỉa hè rộng. Đường to oto tránh dừng đỗ.+ Trung tâm nhiều tiện ích, giao thông thuận tiện.+ KD sầm uất ngày...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 73 m2, giá 5,7 tr tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.7 triệu 73 m2 0,08 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư 2PN-2 phòng vệ sinh Masteri An PhúDT: 70m2Giá 5.7 tỉ bao phíCảm ơn a/c KH đã đọc tin. Cần tìm chung cư giá cực rẻ trên thị...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 355 m2 tại Đường Ba Đình - Hữu Lũng - Hữu Lũng - Lạng Sơn, giá 200 tr

      200 triệu 355 m2 0,57 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán nền đất tại khu Na Đâu, đường Ba Đình, thị trấn Mẹt, Hữu Lũng, Lạng Sơn.+ Đ/c: Số 15, ngõ 122 đường Ba Đình, khu Na Đâu, TT Hữu Lũng,...
      số 15, ngõ 122 Đường Ba Đình, Thị trấn Hữu Lũng, Huyện Hữu Lũng, Lạng Sơn

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 350 m2 tại Đường Ba Đình - Hữu Lũng - Hữu Lũng, giá 200 tr

      200 triệu 350 m2 0,58 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán miếng đất ở số nhà 15, ngõ 122 đường Ba Đình, khu Na Đâu, thị trấn Mẹt, Hữu Lũng, Lạng Sơn. Cách cầu Na Đâu và Trường Dân Tộc Nội Trú...
      số nhà 15, ngõ 122 Đường Ba Đình, Thị trấn Hữu Lũng, Huyện Hữu Lũng, Lạng Sơn

      Bán gấp lô đất sổ riêng 163 m2 tại Bình Hòa Bắc - Đức Huệ - Long An, giá 475 triệu

      475 triệu 163 m2 2,92 triệu/m2
      - Vị trí Ấp Tân Hòa , xã Bình Hòa Bắc, huyện Đức Huệ, tỉnh Long An.- 5x32 "THỔ CƯ 100%" 2 nền liên kế 475 tr.- MT đường đá Xanh 9,5m, khu bàn cờ đường...
      Đường Tỉnh lộ 839, Xã Bình Hòa Bắc, Huyện Đức Huệ, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Thị trấn Đinh Văn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 400 tr

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất sổ riêng giá bao hơi- đất xâ dựng ngay khu Tân Văn, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 170 - 180m/lôThổ cư: 75 - 85m/lôĐất đẹp, đường oto tận nơi,...
      Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu căn 79 m2, giá 500 triệu tại Đường Nguyễn Tất Thành - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      500 triệu 79 m2 6,33 triệu/m2
      ⛔ QUỸ 10 SUẤT NỘI NỘ! Nhận đặt 𝟓𝟎𝐓𝐫/𝐬𝐮𝐚̂́𝐭 chung cư 5* 𝐕𝐈𝐄𝐖 𝐓𝐑𝐔̛̣𝐂 𝐃𝐈𝐄̣̂𝐍 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐁𝐈𝐄̂̉𝐍 𝐍𝐀𝐌 𝐎̂ Đ𝐀̀ 𝐍𝐀̆̃𝐍𝐆 –...
      Đường ven biển Nguyễn Tất Thành, Q Liên Chiểu, TP. Đà Nẵngcx

      Bán mảnh đất 10111 m2 tại Đường 1 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 320 tr

      320 triệu 10111 m2 0,04 triệu/m2
       Siêu phẩm miếng đất NH thanh lý lô đất hơn 1000m220x50 320 tr/bao sổ nhánh DH507 sát khu công nghiệp Tiến Hưng - TP Đồng XoàiChi tiết gọi em...
      Đường 1, Xã Tiến Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Cho thuê shophouse Vinhomes Skylake, vị trí đẹp dễ nhận diện, 256m2 2 tầng. Trống tháng 01/2025.

      200 triệu 256 m2 0,79 triệu/m2
      Cho thuê nhà phố thương mại shophouse khối đế tòa S1 vin Skylake Phạm Hùng, vị trí cực đẹp khu vực Phạm Hùng, dễ nhận diện và thu hút KH. Căn khối đế...
      Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 88 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 75 tr

      75 triệu 88 m2 0,86 triệu/m2
      👉Đất khu dân cư Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai🔥Duy nhất 1 lô nội bộ👉DT : 88M ( Ngang 4.3m x dài 20.5m )📕Sổ riêng Full thổ cư👉hạ tầng giao thông...
      Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 1005 m2 tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 325 triệu

      325 triệu 1005 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ em càn bán ngay nền đất sào gân khu cn tiến hưng. Gần trường học,chợ...5 ph chạy ra tới BV ,UB.KDC đông, điện, nước có sẵn.Dt 1005 mét ...
      Xã Tiến Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,2 tr

      2.21 triệu 50 m2 0,05 triệu/m2
      NH.À NGÕ 238 ÂU CƠ, DÂN XÂY CHẮC CHẮN giá. 2.150 tỉ .-Khu vip hiếm nhà bán, ngay gần chợ hoa Quảng An và chợ Tứ Liên di chuyển 3 ph ra Hồ Tây- DT 50m, nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Căn 4PN ngay quốc lộ 32 đủ rộng 8-9 người gần Cầu Giấy hiện nay chỉ từ 65tr/m2

      65 triệu 132 m2 0,5 triệu/m2
      - Vị trí: Kim Chung - Di Trạch - Hoài Đức- DT: 132m2- Tiện ích nội khu: + Giải trí thể thao: Bao gồm phòng tập fitness, bể bơi, công viên hồ điều hòa...
      Quốc lộ 32, xã Kim Chung và xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 7,5 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7.5 triệu 70 m2 0,11 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư HQC 35 Hồ Học Lãm, MT đường Hồ Học Lãm. Ngay chợ rất sầm uất, dân cư hiện hữu. Đường cao không ngập nước- DT: 70 mét ...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Cần bán nhà chung cư 28 m2, giá 400 tr tại Đường Quốc lộ 1A - Thị trấn Nếnh - Việt Yên - Bắc Giang

      400 triệu 28 m2 14,29 triệu/m2
      🏡 Chỉ với 400 tr, bạn đã có nhà tại Bắc Giang! 🌟💥 Vị trí đắc địa: Nằm giữa 4 KCN lớn nhất tỉnh, kết nối dễ dàng với các tuyến đường huyết mạch, cảng, và...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Thị trấn Nếnh, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.