Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 827 - An Lục Long - Châu Thành - Long An, giá 399 tr

      399 triệu 100 m2 3,99 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU mảnh đất THỔ CƯ VỊ TRÍ VÀNG Ở AN LỤC LONG - LONG ANBạn đang tìm kiếm một miếng đất đẹp, vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm mơ ước? Hãy đến với...
      Đường Tỉnh lộ 827, An Lục Long

      Bán miếng đất 170 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Thành - Gò Công Đông - Tiền Giang, giá 230 tr

      230 triệu 170 m2 1,36 triệu/m2
       230 tr có ngay miếng đất thổ cư, gần Chợ Tân Thành, Gò Công Đông.- (5x34) 170 mét vuông CLN có 100m thổ. Đường bêtông xe ba gác.- Giá: 230 tr...
      Xã Tân Thành, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 185 triệu

      185 triệu 1000 m2 0,19 triệu/m2
      cần sang lại 1000m² đất sổ hồng riêngdt 10x100=1000m²đường 12m thông ra trung tâm TXcư dân sát đất, nằm gần cổng khu công nghiệp tân hưngcách...
      Đường ĐT 758, Xã Tân Hưng, Huyện Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh chung cư 60 m2, giá 0,0039 tr tại Đường Lý Thánh Tông - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      0.01 triệu 60 m2 0,01 triệu/m2
      💥SỐC‼ Chỉ 𝟒𝟎𝟎𝐭𝐫 (𝟏𝟎 phần trăm) => Sở hữu ngay căn 2N2VS  tòa Paris  phân khu VIP nhất Ocean Park. TT giãn không lo LS- chung cư...
      Vinhomes Ocean Park Đường Lý Thánh Tông, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 110 m2 tại Xã Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 250 tr

      250 triệu 110 m2 2,28 triệu/m2
      Cập Nhật Mới Nhất 🆘🆘🔥🔥🔥Em vẫn sẵn còn lô 1-2-3 ở Thạch Quảng 👉🏻👉🏻👉🏻DT 110 mét vuông - full thổ cư - mức giá siêu đẹp cho anh/chị đầu tư...
      Xã Thạch Quảng, Huyện Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh đất 3026 m2 tại Thị trấn Tân Khai - Hớn Quản - Bình Phước, giá 170 tr

      170 triệu 3026 m2 0,06 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp 3.026 mét vuông đất vườn có cây, đường RỘNG ngay KCN, cư dân đông, gần trường, chợ mua ở hay mở quán KD buôn bán đc.- DT:...
      Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay đất 1015 m2, hướng Tây tại Xã Ia Nhin - Chư Păh - Gia Lai, giá 200 tr

      200 triệu 1015 m2 0,2 triệu/m2
        200tr đất đẹp Gia Lai huyện Chư Pãh (27x58)- (27x58) 1015,9m² CLN. - Trước đất đường ôtô, đất đang trồng dâu tằm, xung quanh là nhà kính...
      Xã Ia Nhin, Huyện Chư Păh, Gia Lai

      Bán nhanh nhà phố 64 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 triệu

      35 triệu 64 m2 0,55 triệu/m2
      💈 Giá Hot: 35tr/tháng ( Dài Hạn) 💈Cho thuê ngôi nhà phố Quang Trung p8 Gò Vấp* DTXD: 4x25m, **Sử dụng : 4x16m. Gồm: 1 trệt, 4 lầu, 6 phòng, 6...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 368 tr

      368 triệu 80 m2 4,6 triệu/m2
      ✅ KH muốn chọn những vị trí đẹp lô gốc hay các lô số thần tài hãy nhanh tay đặt trước để có quyền ưu tiên khi chào bán.✅ 30 tr/ 1 miếng đất (có hoàn lại...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 17 tr

      17 triệu 50 m2 0,34 triệu/m2
      💈Giá Chốt : 17tr/tháng (cọc 30tr)💈 CHO THUÊ nhà mặt tiền PHÂN LÔ CAO CẤP * Vị Trí: Đường Phạm Văn Chiêu - P14 -Gò Vấp- DT : 5 x 10m , 1 trệt , 1 lửng...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 500 triệu tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội

      500 triệu 30 m2 16,67 triệu/m2
      chào bán chung cư CHUGN CƯ MINI G46 ĐÔNG TÁC - CHÙA BỘC - NHẬN NHÀ Ở đc NGAY VÀ LUÔN I. VỊ TRÍ + căn hộ chung cư mini ĐÔNG TÁC- CHÙA BỘC vị...
      Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1 m2, hướng Nam tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 95 triệu

      95 triệu 1 m2 95 triệu/m2
      bìa đỏ Chính chủ cần bán mảnh đất thổ cư Tại Xóm Lò, Ngõ 222 Phố Thanh Am, P. Thượng Thanh, Long Biên, sát khu đất đấu giá phân lô cư dân hiện hữu đường...
      Đường Xóm Lò, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 84 m2, hướng Nam tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 70 tr

      70 triệu 84 m2 0,84 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ Chưa qua đầu tư ,đất ở Quyết Tiến, Vân côn, Hoài đức,Thủ đô Hà Nội, DT:84 mét vuông, giá:70 tr/1 mét vuông,đường tránh nhau...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 185 triệu

      185 triệu 250 m2 0,74 triệu/m2
      Với DT 255 mét vuông, có sẵn 100m thỏ cưMT đường nhựa 12m 2 oto tránh nhau thoải máiĐối diện KCNcư dân hiện hữu, có sẵn điện, nướcliên lạc:...
      Đường 753, Xã Tân Phước, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 0,0076 tr

      0.01 triệu 60 m2 0,01 triệu/m2
      TIN SIÊU HOT, SIÊU HẤP DẪN Chốt liền tay căn Tân Mai chỉ với giá vô cùng yêu thương ❤ 7.65 tỉ ❤️Hoàng Mai thành ...
      Phường Tân Mai, Đường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1127 m2, hướng Tây tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tr

      5 triệu 1127 m2 0,01 triệu/m2
      DÀNH CHO NĐT DÀI HẠN 1 VỐN BỐN LỜI.DT Đất 23 x 49 = 1127 mét vuông- giá - 5.5 tỉXuân Thới Thượng Hóc MônGIÁ: 5.000.000 TRÊN 1 mét vuông.+anh/chị...
      Đường 1, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán 13.000m2 đất mặt đường du lịch Nguyễn Minh Không, xã Đồng Tâm, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Thỏa thuận 13000 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán gấp mảnh đất 13.000m đất mặt đường mới mở rộng.Đường mới mở Nguyễn Minh Không, cạnh khu Tái định cư thôn Suối...
      Đường Đường Quốc lộ 21B, Xã Xã Đồng Tâm, Huyện Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

Thỏa thuận 13000 m2