Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 23 triệu

      23 triệu 60 m2 0,39 triệu/m2
      🔥🔥🔥CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, MỚI ĐẸP, đầy đủ nội thất CAO CẤP – KD TỰ DO – HOÀNG HOA THÁM, BÌNH THẠNH! ✨📍 Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 65 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tr

      11.5 triệu 65 m2 0,18 triệu/m2
      _Cho Thuê Nhà Nguyên Căn 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh_Hoàng Văn Thụ, P. 2, Tân Bình, Gần ngã 4 Út Tịch, Cộng Hoà, Sát Rạp Chiếu Phim CGV Hoàng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 54,900001525878906 m2 tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh, giá 3,76 tỷ

      3.77 tỷ 54,91 m2 68,58 triệu/m2
      Vị trí: đường Võ Oanh, P. 25, Bình Thạnh - DT: 54.9  mét vuông ( ngang 4.5 x dài 12.2)- Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng ( 4 PN, 4 WC ) -...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 60 m2 50,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà đẹp 3 lầu nằm ngay chợ hoa hồ thị kỷ, P. 1, Q. 10. Thuận tiện KD buôn bán Thuê 25tr/tháng.- Gần Chợ hoa Hồ Thị Kỷ, Ngã 6 Cộng...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 38 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 1 - Gò Vấp, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp:Nhà nằm ngay khu vực trung tâm Gò Vấp, cách Chợ Gò Vấp và ĐH Công Nghiệp Tp Sài Gòn chỉ vài ph đi bộ. KDC an ninh, đầy đủ tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 54 m2 65,75 triệu/m2
      bán nhanh nhà 350/Nguyễn Văn Lượng, P. 16, Gò Vấp. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.  Giá 3Tỷ550TL, cho thuê 20tr/thángDT: 54m² (4,5x12)m. Nhà mới, nội thất có...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 96 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - giá mềm CHÍNH CHỦ- CẦN bán ngay NHÀ BÌNH THẠNH-4 TẦNG-Đ.LÊ QUANG ĐỊNH P11 (CŨ). 14tỉ TL. - DT: 5.8m x16.5m | CN: 96m | Nở hậu phong...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 64 m2, hướng Nam tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 64 m2 179,69 triệu/m2
      CỰC HIẾM- BÁN NHÀ TRONG KPL CHU VĂN AN, BT - DT 4x16, tầng BTCT CHỈ NHỈNH 11 tỉ TL- DT 4m x 16m. Kết cấu 4 tầng có sân thượng. Gồm 6 phòng ngủ,...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 70 m2 tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 70 m2 47 triệu/m2
      - Nhà Mới 100 phần trăm siêu phẩm Bình Thạnh Đường Mê Linh, P. 19, Q. Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. Gần chợ Thị Nghè, 1p Qua đến Q. 1,...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 97 m2 tại Đường Võ Thị Thừa - An Phú Đông - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại đường Võ Thị Thừa, P. An Phú Đông, Q. 12, vừa ở vừa cho thuê, mang lại thu nhập ổn định.DT: 97m2, vuông vắn.1 trệt 1 lầu,...
      10/10/5 Đường Võ Thị Thừa, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 70 m2 52,72 triệu/m2
      bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng mới hoàn thiện gần chợ Thị Nghè, Đường Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh. Giá 3Tỷ690 thỏa thuận, Thuê 22tr/tháng. Chỉ 2p qua...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 62 m2 tại Đường Xuân Thới Thượng 17 - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 785 triệu

      785 triệu 62 m2 12,67 triệu/m2
      🚀 785tr ra gấp ngôi nhà cấp 4, đường oto, gần chợ Xuân Thới Thượng, sổ riêng, đang cho thuê sẵn⛔ Đừng hỏi còn không – gọi chậm là mất!📍 XTT17 – Hóc Môn,...
      Đường Xuân Thới Thượng 17, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 64 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường 7 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 64 m2 53,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư tọa lạc MT đường số 7, khu Tên Lửa nhộn nhịp sầm uất, gần Aeon Mall Bình Tân, BV CIH, tiện di chuyển Q6, Q11, Tân PhúDT: 64m²...
      Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Tam Bình - Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Vị trí đắc địaNhà nằm trong KDC hiện hữu, an ninh, văn minh, yên tĩnh, xung quanh đầy đủ tiện ích.3 ph ra Tô Ngọc Vân, QL 1A, chợ Tam Hà, 500m đến BV Thủ TP...
      Đường Tam Bình, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 73 m2 tại Đường Đại Nghĩa - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 73 m2 130,14 triệu/m2
            _Đại Nghĩa_P. 6 Tân Bình_# HẺM 5M – ĐƯỜNG ĐẠI NGHĨA -  5 TẦNG – DOANH THU 30TR/TH – GIÁ CHỈ 9.5 TY🔥 Khai thác dòng...
      Đường Đại Nghĩa, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông-Nam tại Phường 14 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 29 m2 137,94 triệu/m2
      ✅vị trị: ngay Ba Vân , Bàu Cát, Trường học cấp 1,2,3, ĐH… ✅pháp lí chuẩn , công chứng ngay.
      Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 66 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 48,9 tỷ

      48.9 tỷ 66 m2 740,91 triệu/m2
      BÁN NĐT CỰC KỲ HỢP LÝ – THU NHẬP CAO – KDC ĐÔNG66 mét vuông – sổ riêng, pháp lí minh bạch7 phòng + 1 kiot – dòng tiền có sẵnPhù hợp gia đình lớn,...
      Đường Gò Xoài, Bình Hưng Hòa A

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 36 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí khu VIP Bàu Cát gần chợ, siêu thị, trường học, BV, sân bay Nhà 4 tầng BTCT, 4 phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh . Xây dựng chắc chắn .Sẵn dòng...
      Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!