Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 168 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 168 m2 404,77 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1, MT Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1, Hồ Chí Minh- Vị trí: Đắc địa ngay chợ Tân Định, khu KD sầm uất đa dạng.- Gồm 2 căn với tổng DT: 7m x...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 279,79998779296875 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 97,9 tỷ

      97.9 tỷ 279,8 m2 349,9 triệu/m2
      Bán 2 nền đất MT Nguyễn Hoàng - khu compound đồng bộ, P. An Phú, Q. 2 cũ, TP Thủ Đức- DT & thông tin:+ Lô 1, có DT: 146 mét vuông, giá 51,135 tỉ•...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 46 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 46 m2 40,22 triệu/m2
      🏠 Nhà đẹp gần khu công nghiệp Cầu Tràm – Cơ hội vàng cho an cư và đầu tư📍Vị trí đắc địa:- Nằm ngay trục đường Đinh Đức Thiện, dễ dàng     di...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 33 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 33 m2 175,76 triệu/m2
      Bán Nhà Trung Tâm Q. 7, Khu Vực Trần Xuân Soạn, Nguyễn Hữu Thọ, Chính Chủ.DT. 33 mét vuông, MT, 4.05m (4.15m)  x 8m nở hậu nhẹ  tài lọc,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 75 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 5x15m, nở hậu 5,5m đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.  + DT: 75m², nền thổ cư, xây dựng liền, tặng GPXD cho...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 48 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 48 m2 35,42 triệu/m2
      Thiết kế hiện đại: Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  toilet, đc xây dựng kiên cố, đúc thật 100 phần trăm, đã hoàn công 2023.Vị trí đắc địa: Gần chợ,...
      Đường 7 Cá 8 Luông, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 240 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 triệu

      600 triệu 240 m2 2,5 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi bán nhanh mảnh đất Ngay TT Củ Chi Giá 600TRDT: 8x30 (240 mét vuông)Đất Gần TL2 MT đẹp, đường rộng 6mcư dân đông tiện ích đầy đủ,...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 50 m2 tại Đường 13 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      ngôi nhà phố Đường Số 13, P. 10, Q. Gò VấpDT: 5x10mHiện trạng: Nhà tấm đúc kiên cố , 3  phòng ngủ, 3WCVị trí : MT đường số 13, P. 11, Q. Gò Vấpgiá :...
      Đường 13, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 320 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 320 m2 2,82 triệu/m2
      CHỦ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán ngay mảnh đất 320 mét vuông XÃ THÁI MỸ, CỦ CHI. sổ hồng GIÁ CHỈ 900 tr - Vị trí: Nằm tại đường Cây Trôm Mỹ...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 88 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 88 m2 101,14 triệu/m2
      🔹 DT : 4 mx 22m DT 88  mét vuông Thuận tiện KD, Mở văn phòng công ty....🔹Kết cấu: 1 trệt + gác lửng và 3 lầu -4 PN ,6  toilet logia thoáng mát...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 32 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tr

      6 triệu 32 m2 0,19 triệu/m2
      🌹🌹🌹 Cho thuê nhà nguyên căn hẻm Phan Anh gần ngã 4 bốn xã - Lê Văn Quới - Hoà bình Tân Hoà Đông 🌹🌹🌹💵 giá cho thuê: 6tr/ tháng- DT: 4x8m - Kết cấu:...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 96 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      + DT: 4.7 x 21m, CN đủ 96.7m2 + Nhà trệt lầu, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, Sân rộng đểđc 4 bàn tiệc. Nhà chính chủ xây dựng...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      nhà 4 phòng ngủ, 100m2 tại khu dân cư Phước Thiện, Q9, TP.HCM giá siêu hời 7,5 tỉ.nhà tọa lạc tại khu dân cư Phước Thiện, Phước Thiện, Long Bình,...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 78 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 78 m2 60,26 triệu/m2
      + DT: 78 mét vuông ( 4.5 * 17 )+ Đông Bắc + hẻm xe hơi, KDC hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ+Lợi thế cách Phạm Văn Đồng 100m, thuận tiện...
      Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 51 m2 tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 51 m2 147,06 triệu/m2
      Nhà 1 sẹc, sổ chính chủ, Đỗ Thừa Luông, Tân Quý, Tân Phú, giá rẻ nhất khu vực, 7.5 tỉHiện trạng nhà còn mới , đang cho thuê 15tr/tháng, nhà có thể vừa cho...
      Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 50 m2 57,52 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán nhanh ngôi nhà 1T2L ĐƯỜNG ÔNG ÍCH KHIÊM Q. 11, HẺM 5M, TT 2 tỉ 876 tr, GẦN CHỢ, sổ hồng+ DT: 50 mét vuông ( 4*12,5 ) công nhận đủ...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 62 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 62m² (4*15,5)m Công Nhận Đủ Trong...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Một ngôi nhà hẻm, đang làm căn hộ dịch vụ, cho thuê full phòng , thu nhập mỗi tháng đều 30 tr, 7 phòng ngủ, nhà 5 tầng , có thêm sân thượng rộng...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!